Xmen và Lục Muội Cô nương

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi Xmen8x, 31/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Xmen8x

Xmen8x Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    177/226

Phải nói là có duyên với LM phết
    Hôm kia gọi điện lúc 9h em nó bảo mưa bận ngại đi, đến hôm qua thì gọi lúc 8h em nó cũng bận ,thế là em chán tự nhiên thấy gọi lại có bảo lên Láng uống bia với em và 1 bác AC nữa :zo::zo: >>> Vác xác lên bác ấy nói 1 loạt hóa ra nhầm người :botay:, thôi ko sao ngồi tán phét với bác ấy tý rồi bác bảo em đưa LM về đi anh về sau >>> Phi về ,mà em nó cũng biết nghĩ cho mình đếch có mũ BH nên làm ở nhà nghỉ gần đấy:hinhvui6:,chuẩn

Vào phòng mình tắm trước em ấy tắm sau ,em nó gầy quá nặng có 42kg :zo:,em xmen nặng gần 77kg hì hì gấp đôi em nó , nằm ngắm em nó 1 tý ,tuýp con gái em thích em khoái lắm ,2 anh em đùa nhau cù léc nữa :ngaiwe:
    LM nhiệt tình bảo để em làm cho anh nhé Bj đá bi , này nọ sướng tê người:thankyou:, thôi đành thịt em nó sau 1 hồi sung sướng
    OMG em nó thách thức Xmen chứ ,Xmen Quất em nó 1h30 phút từ 9h30~11h10:ngaiwe: ,xmen hỏi em thua chưa 3 lần đều bị em nó thách anh đấy hay em làm tư thế khêu gợi cho anh nhé ...,ẶC Ặc em lấy chăn lău mồ hôi 3 lần như thế hix hix ,rồi đến lúc phải out ,chân hơi mỏi:banned:, em nó gầy mà Dâm + Khỏe thôi rồi:haylem::haylem:

Đánh giá
    1.Mặt trang điểm +Ăn mặc cho 9 điểm gu em thích ,áo vest đen cài 1 bông hoa hồng:hinhvui6:, dáng gầy ngon mấy thằng ở NN cứ nhìn hoài à :ngaiwe:
    2.Vú cho 7 bình thường mình dây mà
    3. Eo nhỏ bụng phẳng
    4.Mông cho 7 luôn hờ hờ ,
    5.Bím khít mu cao , nước đủ dùng
    Sevie Mặt đa tình + dâm , người ngon dây kích thích em vô độ cho mẹ 9 luôn:botay::botay:,còn bạn nào thắc mắc về sức khỏe của em cử hỏi LM nhé , em ấy bảo mình giống với cái tên Xmen hờ hờ
    Rổ giá 400k/s ,giờ em nó ở khu NKT rồi ko ở LTN nữa:) Điện thoại 1 số thôi

Đây là ảnh em nó

2. Xmen8x

177/226

Em mong anh mod thông cảm giúp em mới tham gia nên ko tự sửa bài viết đc ,
    Có gì mong anh mod sửa màu chữ giúp chứ thực lòng ko cố ý đâu ạ

3. baocat16

baocat16 Còn trinh Verified
    62/113

lâu quá k ăn e nào cả :) chẹp chẹp , ng dây và hơi bé bác chủ thớt nhỉ :)
    thanks for RP

4. thanks! cho mình xin em này được ko? nếu bạn có nhu cầu chichk hàng thơm n bổ rẻ nhưng hơi xa ( cạnh ks Hoàng Long, cân cầu Thang long) thì mình có thể ok. thế nhé! mong sớm nhận được hồi âm

5. kurt_cobain

kurt_cobain Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

- Điểm mặt có make up và trang phục cho 9 hơi cao tí nhưng có thể chấp nhận được vì đúng ngay gu chủ thớt
    - Thái độ + séc vít như vậy là tốt. Với những điều đó thì sự trở lại của cô bé cũng nên được ủng hộ
    - LM là cái tên thuộc về nơi khác. Lx không nên dùng.

6. caubehudon

caubehudon Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

đúng sở thích bệnh hoạn khoái người gầy của em sare cho em đi nhé gặp bác ở đâu em thank ở đó : yahoo: cau_be_hu_don_9x

7. Xmen8x

177/226

Chỉ tính phang thôi bác ạ BJ + đá bi mà tính vào thì cỡ gần 2 tiếng:dupe::dupe:

8. Xmen8x

177/226

hi hi bẹp sao đc hả anh truyền thống doggy ,vác cày , kẹp chả đủ cả mà em nó vẫn ưỡn ẹo nháy mắt với mình chứ :devil:
    Mệt mờ mắt

9. Xmen8x

177/226

hì hì ok các bác em đã share đều đều rồi các bác đừng có chen lấn đạp vào nhau mà chết nhé

10. Xmen8x

177/226

em mới ra nhập diễn đàn chưa đc edit bài viết , nên xin anh mod bỏ qua lần đầu rồi , yên tâm sẽ ko tái phạm nữa

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/