Vừa chén iem bạn của Phương múa

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi linhmoi__1985, 30/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. linhmoi__1985

linhmoi__1985 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Tình hình là rất tình hình...
    Hôm nay gấu nhà iem đi vắng. Buổi tối đi nhậu với ông chú, mãi 11h kém mới về nhà. Miẹ, muộn thế rồi mà thằng em giai lên tiếng đòi "của lạ".Dcm... Thôi thì anh chiều chú vậy. Mở máy tính lên search list danh sách các bác, các chú, các anh, các em, các cháu đã share (1+...lần nữa xin chân thành cám ơn những ai đã thiện chí share hàng cho iem), em gọi đủ các loại hàng nào là 'Em Phương mặt xinh rất giống với diễn viên Lan Hương 800k/s * lưu ý em này có số mới rồi nhé', roài Lan Phương kim đồng, Linh điện biên, Vi trắng đuôi 87... và mấy iem trường múa (vì list của em cũng xôm phết). Gọi phải hơn chục số mà không Book được em lào. Vật quá... May mà Phương múa giá 1 củ nhắn tin 'iem bận rùi, iem có bạn 'same price' anh có đi không? nhưng mà phải chi tiền tip trước nhé'.Dcm... tầm này thi ok!. Iem nhắn lại "okie. Nhưng mà không ngon anh trả về nơi sản xuất nhé". Thế là xong...Em set được cuộc hen tại nhà nghỉ khu vực Đầm Trấu (nhà nghỉ đắt vãi, iem say say nên quên mie nó tên roài, chỉ nhớ là ngay đầu ngã ba. Giá sau 10h đêm là 150n/2h* chém ác thế, hay thấy minh lịch sự đi SH :D). Vào nhà nghỉ, em chờ mất 15p (thôi, thế là nhanh chán) thì nghe tiếng guốc gõ mạnh vào bậc cầu thang. Em và thằng em iem căng thẳng lăng nghe. Chả gõ cửa gì cả ( lan sau lịch sự hơn em nhé) em ý mở cửa tông thẳng vào phòng và ngồi lỳ ra ghế. Em nghĩ "tầm này khó đuổi đây", với lại nhìn em ý cũng được, Dáng cao (hỏi em ý thì bảo 1m 62) da trắng, bộ ngực vươn cao (8d) che luôn mẹt (6.5d) và vòng eo (5.5d). Mie...cái giờ này làm gì còn hàng, thôi làm chuột bạch cho anh em LX vậy. Vì tinh thần trách nhiệm cao với anh em, iem đã cố gắng thương lượng để down giá xuống (em chỉ xứng với giá 5 loét thôi), nhưng em rất kiên quyết không giảm giá, em bảo giá chung nó thế rồi (miẹ, chẳng qua thằng iem đang thèm 'L', tranh thủ gấu đi vắng không thì 'quit'). Em ý lại đòi tiền trước. "Ok, nhưng anh chỉ sợ trả tiền trước em lại không nhiêt tình" (Đấy là kinh nghiệm của mình vì đằng nào mà chẳng phải trả). Em ý bảo " anh yên tâm, anh em mình có phải là trẻ con đâu" (câu này chẳng liên quan gì nhưng mà mình vẫn hiểu em ý). Thế rùi chuyện gì đến đã đến. em ý Bj, Wc cho minh rất tinh cảm làm mình phê tít, mình nằm hưởng thụ và sờ vú em (to, trắng trẻo, mát lạnh). Không chịu nổi, thằng em đeo anh Pao vào chiến luôn. Tổng cộng có 4 tư thế, trong đó có 1 tư thế "cơm no bò cưỡi" mà mình bắt em nó phải làm nhưng khoản kêu la mình có bắt đâu nhưng mà kêu rên như đúng rồi.Mình cũng cố làm em ý sướng nhưng mãi mà không được, nên "tiếc cho người" anh phải ra, về viết Phóng Sự, đi ngủ mai còn đi làm. The End... Vẫn cố chốt 1 câu: " em này giá 500,600 là vừa miếng, ai giỏi thì down giá đi" nhưng anh em nào thank em cũng share hết

2. urovn

urovn Mất Trinh Verified
    96/113

Hàng 1 củ mà chả có tí ảnh nào thế bác, nghe bác rp cũng ngon chym.Bác cứ quẳng cho e cái số e nó, với cả số e Phương múa luôn hôm nào e làm chuột bạch cái xem bọn này nó như nào mà chém ghê thế trong cái thời kinh tế khó khăn này. Tks bác rp

3. sexboyhn1

sexboyhn1 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

đắt vãi lìn, gặp tôi tôi đã tống cổ nó về. giá đó thì giết anh em lx rồi, goi ngay cho em khác, nêu tên dìm hàng nó xuống đê, tôi cá sẽ dìm đc nó xuống 400/ 1shock, 6tháng sau dìm xuông 300k, nói các bác biết 4f mãi là phò, chớ đề cao nó quá làm gì. bác share cho tôi tôi điều giá em nó xuống cho anh em

4. miliketnew

miliketnew Biết Quay Tay Verified
    97/113

Chào bác. E đã thank và đợi bác share hàng
    E sẽ cố gắng down giá em này xuống bác ah.
    Cảm ơn bác nhiều.

5. không ai cả

không ai cả Dân Chơi Verified
    97/113

hàng hay lên giá lắm

Mình thì ko bao giờ tự đi hàng. Chỉ lúc nào ông bạn rủ hoặc có khách thì tiếp. mà rau, mb thì ko thể gọi phát ăn ngay nên mới lưu giữ 1 vài số ruột nhưng quả thật bọn nó hay tăng giá, ghét cái mặt:mad2:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/