PIC Về em rau Trà (đá) cuủa bác Ma xó

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc' bắt đầu bởi ko tien, 31/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ko tien

ko tien Biết Quay Tay Verified
    67/113

Chào tất cả các bác,
    Hôm nay là một ngày đẹp giời (dù nắng to quá).
    Chuyện là thế này, vừa kết thúc chuyến công xa, hehe, về đến Hn. EM thì mệt phờ râu nhưng thằng em em nó lại ngóc lên bảo không có gì "cải thiện" hả anh?:smash: thằng bé thế mà khôn.
    Mình liền dở danh sách mật ra, nhưng mà đi công tác về hết $ rùi làm thế nào không có tiền mà thằng bé ko bị đói đây???:ihih::cryin::incazzato:
    Băn khoăn một lúc thì giải pháp là em Rau Trà (đá) của bác Ma xó đã xe cộ cho mình từ mấy hôm mình đi công tác. Nói đến đây phải cảm ơn bác Ma xó nhiều lắm( xin lỗi bác vì bận công việc chưa đi check ngay được, bác lượng thứ nhé:yesnod:
    Thế là alo ale với em nó, ban đầu còn lý do này nọ nhưng sau vài chiêu cơ bản của em thì em nó cũng gật đầu. hehe. cái này lại phải cảm ơn thật nhiều bro Bambu và bro hanoiman_198x đã dày công đào tạo cho mình đêm hôm qua, gửi lời cảm ơn sâu sắc tới 2 bro nhé, nhờ các bro mà thằng em có ngày hôm nay.hjx hjx:patriot::patriot::patriot:
    Lên đón em nó lúc 11h30 sau đó lý do lý trấu anh vừa đi công tác về, muốn tắm táp cái cho mát. Nó lại bảo thế anh cứ đi tắm đi, tý quay lại. Mịa, thế thì anh cất công lên đây làm dek gì. mình bảo anh ko quen đường xá, em ngồi lên chỉ đường cho anh.( keke, anh mày phải khảo sát thực địa rồi mới tới chỗ mày đấy, ngu gì đâu). thế là nó ngồi lên xe....nhà nghỉ tèn tén( vì đã được bác Ma xó dẫn đường chỉ lối rồi mà)
    Trước khi vào NN nó còn đòi mua mấy cái bánh mỳ với xúc xích vào để ăn, ko thì ra ngoài ăn thì nắng( được, con này thông minh, lại còn tiết kiệm cho mình nữa) hehe
    Sau đó vào NN cứ làm trò, giả vờ mãi, em dọa cho nó cái nằm im re(em bảo cứ ngọ ngậy anh dứt đứt cúc áo thì khỏi về nhé) thế là nằm im.hehe
    Sau đó thì cũng như các bác thôi. Short đầu sau 10p out, ngon ngon. Short thứ 2 thì mới là tuyệt vời, đúng là "khẳng định đẳng cấp phái mạnh" hi hi tự khen:dita: em nó vật vã hết bên nọ sang bên kia, cong gập người, rên la ầm ĩ(rất thật nhé), nước nôi thôi rồi....
    Em này có nhiều bro check rồi, tuy nhiên cảm nhận của mỗi người khác nhau.
    Lúc đầu tiên gặp nó thì đúng là cái mặt tiền chán thật, nhìn chỉ muốn chạy mất dép thôi. Nhưng lúc cởi ra thì thôi rồi, da khá mịn , khá trắng, ngực to , tròn, đâu ti bé tí, còn hồng. hjx ước j em ý đổi được cái mặt. bÍm khá bót, nước nôi nhiều. Chê là đầu chưa gội hôi, móng tay để dài, ko sạch sẽ.
    xong xuôi ôm ấp rất tình cảm, bảo anh nạp cho em cái thẻ, để nhớ anh còn gọi cho anh . Ok thôi, em ý cũng ngoan mà. Em bảo tý anh mua cho, nó bảo mua cái thẻ 200k thôi anh ạ(Con hâm này, mua cho mày thẻ 200 để mà các bác Ma xó, Bambu, hanoiman_198x có mà cạo đầu anh ah) thế là trên đường về em mua cho nó cái thẻ 50k.hehe. quan điểm của em là không được làm cho rau cỏ nó hư, anh em khác khó hái.
    Thiệt hại: 100k NN+30k ăn+50k thẻ= 180k. ngon chim. hehe
    Kết thúc bài viết này xin một lần nữa cảm ơn bác Ma xó, bro Bambu, bro Hanoiman_198x
    Các chim thủ muốn check thì cứ quăng gạch sang nhà bác ma xó nhé. Em ko có quyền hành gì đâu.
    P/S: cái nick kia của em lên cấp dậy thì rồi, mà hôm qua chả biết tem tiếc thế nào mà bị Mod Coco Jumbo baned mất nửa tháng, khổ thế nên phải post bằng nick này.(em nói thật Mod đừng xóa cái thớt này tội nghiệp em)
    có mấy cái ảnh, chả biết post thế nào các bác ah. có bác nào biết bảo hộ em cái. thank các bác truớc.

Chỉnh sửa cuối: 31/8/10
  2. Thần Gió

Thần Gió Còn trinh Verified
    62/113

Ảnh thì ko có mà chém gió có pic! Tìm lại bài của Kenny ảnh đẹp đê :))

http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=276122 xem kỹ lưỡng pic em Trà Đá tại đây nhé! Xem xong thanks và tín dụng cho Kenny 1 cái nha!

3. manchesterunited123456

manchesterunited123456 Biết Quay Tay Verified
    97/113

vừa được Bác Ma Xó share kiểu này em phải chăn thử mới được....THak bác maxo nhiều nhé :D

4. _alibaba_

_alibaba_ <font color=green><b>Phi công miền Bắc</b></font> Verified
    97/113

vừa lọ mọ xin dc nick với số ĐT, ngh nói mẹt kém tụt hết cả hứng, thui để qua 2/9 ăn choi cho ngon nghẻ rùi check sau vậy. thank đồng chí jojo( hiện đag bị thông đít) he he.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/