Tiếp tục report em Tina Q10

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi game2008, 6/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. game2008

game2008 Biết Quay Tay Verified
    96/113

Hôm nay 6/9 em lại contact em nga, dc cái hen vào 1 h trưa, nhưng đến giờ em nga nt lại bảo là bận cv đột xuất, nhưng ko sao, vì trong lúc contact bé nga em lại contact bé tina song song, rất may bé tina rảnh :D thế là em bắn đến ks CT trong khu TTC q10, cái ks em đến 2 lần mà lần nào kũng ngạc nhiên về sự đẹp mắt của csvc ở đó :D, hehe lúc chuẩn bị đi em tina còn gọi hối mình nữa chứ, em bảo em ngủ 1 giấc lun rồi dậy đi với mình thì vẫn kịp =.=, làm game năn nỉ mún chết :)). Rồi lên ks, gặp ngay em tina đang ngồi ở quầy (lúc đó mình chưa bít mặt em) , thế mà em lại bảo em đang ngủ ở nhà :))
    Rồi em lên phòng alo cho em tina đến, tưởng em lâu lắm, định đi tắm, thế mà mới alo dc 1 phút là em gõ cửa liền, mình hết hồn tưởng em là ma hay sao mà tới lẹ quá, mở cửa ra ai dè là em ngồi dưới quấy tiếp tân :))
    Rồi vào tắm rửa rồi game làm 1 shot cỡ 10p game cho out. Định rủ em làm 1h mà em nói em bận việc đột xuất nên em về trước,em hứa lần sau sẽ ở bên game lâu hơn, rồi game ở lại làm lon bò húc xong về.
    Đánh giá:
    face: mặt tròn trịa, trang điểm nhìn dễ thương 7đ
    (.)(.) cũng bình thường, bóp đã 6.5d
    ).:) có mỡ nha các bác, em này dáng người tròn trịa mà.
    (Y) bót đó các bác, có nc nôi bôi trơn
    Sound: má ơi em la lối rên rĩ làm game sung gê lun, âm thanh vòm thật sống động
    Sv: trời đất ơi, game mới đi check 3 em hàng mà em tina này là em hàng mà sv good A+++ nhất lun đó, hehe, em bj tê tái game lun, làm như lưỡi em ăn singum bạc hà hay sao mà làm game tê tê lun :))
    giá cả này 400k/1s, game định đi 1h 600k nhưng em bận rùi, tiếc quá
    Thiệt hại: 400k + bo thêm 100k cho sự nhiệt tình của em, 120k ks + 15k bò cụng ( cái ks ăn tiền mắc dã man, mà cũng đúng vì ks này csvc đẹp quá)
    Game lại ko có pic :D hehe bít là report có pic sẽ dc lên vip nhưng game lại chẳng thích chụp pic tí nào, ae thông cảm nha
    Các bác kung nen check em này nha hihi
    PM nick blackdiamond14892 em share nha các bác, có gì thanks em nha

2. tongrau

tongrau Dân Chơi Verified
    96/113

Em này sắp vào viện bảo tàng rùi....[​IMG]...[​IMG]...thanks for rp!!!

3. game2008

game2008 Biết Quay Tay Verified
    96/113

sao thế bro tongrau, em sao mà vào bảo tàng thế

4. thanhmod87

thanhmod87 Dân Chơi Verified
    96/113

thui thì chủ thớt ủng hộ em nó thế là ok rùi,chứ phận như e nó cũng hẩm hiu lắm,thanks 4rp

5. buzz1020

buzz1020 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

thanks 4 rp....e này cũ lắm mà bro.....Mừng ngon trym trở về

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/