PIC thứ 7 máu chảy về chym phóng sự Lan Hương NKT ( có píc)

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi boy12cm, 29/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. boy12cm

boy12cm Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Tuần này mình chết lô và bóng nhiều quá đâm ra lại bễ. Ngủ từ 5h sáng tới 12 h trưa thì thằng ẻm cứ gào gào là cho em đi check . Ừ thì check nhưng anh cũng hết $ rồi cu ạ ăn tạm hàng chống cháy nhé , thằng cu bật lên như đồng ý he he :D. Vác luôn số ẻm trang NKT ra gọi , 1 lần , 2 lần rồi 3 lần ko bắt máy . Trời mưa gió lạnh lẽo thế này chắc các ẻm đang tấc nghiệp hết rùi đến mà chán . Ko nản chí mình lại gọi tiếp cho em Lan hương NKT 200 1 shot mới được share hôm qua. Đổ chuông rồi 1 dọng nhỏ nhẹ vang lên :
    LH : alo
    B12cm: Ừ Hương hả em đi chơi cả anh nhé .
    LH : Bây h` hả anh em đang làm tóc mất rồi . Chắc phải tầm 1 tiếng nữa mới xong .
    B12cm : (Thầm nghĩ trong bụng là có tóc mới chắc là ngon hơn đây đợi thì đợi ) ok 1 tiếng chứ 2 tiếng anh cũng đợi .
    LH : Hị Hị thế anh ra nn xx ngõ 58 đương yy nhé xong thì em nhắn tin cho anh .
    B12cm : uki mà bh em đi bao nhiêu thế cưng .
    LH : 300k rồi anh ạ .
    B12cm : ừ thôi ko sao mà anh đợi em phải đền cho anh 2 lần nhé hé hé hé hé
    LH : anh có sức ko mà đòi lắm thế tí ra em bù cho hị hị
    Thế là tôi vác chim thẳng đến chỗ hẹn tranh thủ rẽ qua hàng nước làm mấy ọi tiền xèng >> kết quả là thua mù cả con mắt :(. Thôi đen thì mới phải check để giải . Ngồi thêm 1 lúc thì có tin nhắn của bé là xong rồi. Vội vàng phi vào nn lấy phòng ngay . Khoảng 5p sau thì có 1 em tóc xoăn xít bước vào . Vừa vào là đã khen mình người như người mẫu rồi ( thích thế ko biết ) . Rồi thì vào tắm , BJ HJ đủ thứ , cuộc chiến chính thức bắt đầu khi em đeo bao cho mình. Phải nói là em này có tuyệt chiêu ngoáy ngoáy lìn rất là điệu nghệ , rồi thì rên la thích quá sâu quá nữa đi anh .... rồi ôm mình rên vào tai mình thổi rồi liếm tai đủ trò . Có 1 số bro đã vong mạng vì trò này nhưng mình thì vẫn trụ vững ( vì trước đó mình có làm 1 điếu cần cho khí thế ). Đổi qua tư thế doggy thì dập được 3 4 cái em kêu đau . Thấy bảo là anh thục sâu quá em đau . Rồi em lại vật mình ra tiếp tục cái chiêu kia , rồi lại truyền thống , úp thìa , tiên ông trôgnf củ cải . Liếc qua đồng hồ thấy đã được 30p rồi sao ko ra được . Lìn em đã bắt đầu khô rồi , thằng cu em của mình cũng đã mất hứng , lưng cũng đã mỏi chân cũng đã rã rời , thôi thì thôi vậy . Các bro lần sau rút kn đi check thì cũng đừng có sài nhiều chất kích thích quá mình phê quá đâm ra nhìn mặt em ý lại ảo ra cái nọ cái kia rất chi là hẽm nên ko có hứng Buôi check hàng kết thúc khi mà em ý cứ làu bàu là anh này ko cho em sướng nốt đi thế này lần sau có cho gấp đôi em cũng ko gặp anh đâu. Phải chịu thôi em ạ vì em cũng ko phải gu của anh anh lại còn phê pha nữa chứ . Xong xuôi trả em 3 loét . Chốt lại 1 câu là bro nào cần đi em dâm thì hãng đi em này chứ theo em thì mẹt em này chỉ được 5d . bím thì bt , người dây dây mà vú bé quá . Bây h` có tí ảnh gọi là quà cho anh em ( chụp = n70 nên hơi nhòe các bác thông cảm nhé ) :
    Bonus: mình có mấy cái clip quay em nó rõ cả mặt mũi bác nào thích thì lh qua yh mình share cho xem trước khi đi check xem có hợp gu ko rồi đi :D .yh mình là boy_12cm . Bác nào cần share thì cứ thanks mạnh tay nhé, bác nào vào xem tử tế thì cho em 1 phát thanks cũng được . Bác nào có hàng ngon ngon đẹp đẹp sv tốt giá cao 1 chút thì cho em em xin cảm ơn .

2. -ThíchThẩmDu-

-ThíchThẩmDu- Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

hình cũng tạm được, nhưng bức hình cuối nhìn ghê quá chủ thớt ơi!
    Ông Vitamin vừa đi em múa về ah ... ngon chim nhỉ?

3. boy12cm

30/57

em nó bảo là tăng giá rồi mình down mãi mà ko được . Đòi 2 shôt mà trước đấy đu 1 điều pin nên mỏi hết cả người ko làm shôt 2 :D

4. boy12cm

30/57

Đã đưa link clip về em Lan Hương NKT

Vì Lí do dạo này mải mê bóng bánh ko có thời gian share clip cho anh em được nên mình mạn phép đăng link down của clip lên đây mong anh em sẽ có cái nhìn chân thức về em này trước khi đi check để tránh tình trạng đến nơi ko hợp gu rồi lại phải mất công về . link : http://www.mediafire.com/?p8u9i0tvkp8tv0t
    Các bro thanks mạnh giúp em nhé .

5. back_up

back_up Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

chém mẹ bay đầu ô chủ thớt đi.phá giá 300k mà cũng về rp cho a e..
    Dạo này chán vãi hàng tăng giá vùn vụt toàn thấy mấy pac newmem rp dễ dãi với phò quá, chẳng thấy mấy pro rp đâu bình ổn lại giá phò đi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/