thông báo khẩn từ cáo chị

Thảo luận trong 'CLB Thơ Văn' bắt đầu bởi o0o_heokon_o0o, 7/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. o0o_heokon_o0o

o0o_heokon_o0o Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Heo vừa trò chuyện trực tiếp cùng cáo chị và được uỷ thác thông báo này tới mọi người, những người quen biết chị kelly. Hiện nay vì có một số lý do không tiện nêu công khai mà nick yahoo cáo chị sử dụng (kelly_ho0601) đã bị một người thân tín tin cậy sử dụng, chị không thể lấy lại và dùng tiếp, một người rất hiểu chuyện và tác phong trò chuyện giống chị. Trong khoảng hơn một tuần qua, chị không hề onl, do đó tất cả những cuộc trò chuyện yahoo không phải từ chị. Nay chị nhờ heo thông báo tin này tới mọi người để có sự chuẩn bị trước, bởi người sử dụng nick ấy có thể sẽ hỏi để cần sự giúp đỡ về kinh tế, tình cảm... Mọi người khi xem thông báo này hãy báo với những người khác để không xảy ra tình trạng đáng tiếc.
    Cáo chị vẫn khoẻ và rất mong mọi người thông cảm khi xảy ra sơ sót này!!
    Trân trọng.

ps: Anh Gs để topic thông báo này hộ em khoảng 3 hôm rồi del đi cho trống anh nhé! Cám ơn anh trước

2. AmorousWolf

AmorousWolf Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Xin cảm ơn Heokon đã có topic này.
    Nhưng với Sói và những người đã biết Kel thì ko nghĩ vậy đâu.
    Thứ nhất : Với những người bạn Kel thì cũng hiểu là Kel đàng hoàng và khái tính. Nên sẽ ko ai hiểu nhầm Kel về chuyện tình cảm hay kinh tế.
    Thứ hai : Sói đã onl và nói chuyện cùng Kel ( trước thời gian có topic này). KO dễ ai có thể hiểu được những chuyện tình cảm của Kel dành cho các bạn trong diễn đàn bằng chính bản thân Kel. Mà qua phong cách nói chuyện, néu chỉ bằng 1, 2 câu thì ko chắc, chứ nếu bằng 1 câu chuyện dài thì khó có ai có thể thay Kel trò chuyện với chúng ta được ( Nên Ku Lord và mọi người đừng nghĩ ảo nhé em ).
    Thứ ba: vậy nên Tôi nghĩ đây là 1 phút " tự kỷ " của Kel sau những biến sự vừa qua !
    (Mọi người đã san sẻ cùng Kel nhiều ...chúng ta thử đặt địa vị chúng ta vào Kel đi....rất cảm động vì tình cảm của mọi người dành cho, nhưng cũng rất buồn vì số phận...nên nói vậy để bạn bè mình đỡ buồn và suy nghĩ về mình....). Theo Sói thì ý nghĩ như vậy là tiêu cực nhưng cũng dễ xẩy ra.
    Vậy nên cảm ơn Heokon đã lập topic này. Với tư cách là bạn của Kel ( và xin phép những bạn bè đã được Kel quý mến và đã quý mến Kel ) , tôi sẽ nhờ Mod Gs đóng topic này lại. Và xin hứa với các bạn sẽ có câu trả lời chính xác nhất cho tất cả bạn bè.
    Xin trân trọng cảm ơn các bạn nhé.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/