sai lầm của em [rp em hoa nkt]

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi nanggio, 30/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nanggio

nanggio Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

chuyện là thế này các bác ạ. em là newbie. Mon men vào lx lâu rồi nhưng hôm nay mới đi check. Nghĩ là lần đầu tiên, nên chọn em nào service ổn 1 tý, cho nó sướng. Bốc máy gọi cho mấy em: linh TQH, Ngân MD (em này lúc đầu bảo "vâng em rảnh, làm mình phi hùng hục xuống đó", 1 lúc sau đi đường mới nghĩ ra lấy điện thoại ra xem thê nào,vì đi đường nên đt rung ko biết, y rằng có tin nhắn "em đang đèn đỏ" ô, thế đéo nào ý nhể trêu mình à), cuối cùng cũng có em Hoa nháy lại.
    Lúc đầu em ý hẹn 1 tiếng nữa, nhưng 1 lúc sau (khoảng 15' đã thấy nháy lại). thế là được cái hẹn ở nhà nghỉ j j đó, đek nhớ trên nkt.
    mình vào được 1 phút thì em nó gõ cửa (chắc đang ở phòng đối diện)
    em ý bảo mình vào tắm, uh thì tắm, tắm xong thấy em nó đang hì hục nhắn tin, cho nhắn, mình nằm chờ.
    miẹ, hôm nay rong ruổi cả ngày trên đường, lúc mới vào lấy phòng thì hùng hục khí thế, lúc tắm xong thì chả thiết đek j cả, chỉ muốn ngủ.
    1 lúc sau em ý nhắn tin xong thì quay sang quát cả mình "trả cu đây" :ack2: uh thì của em tất.
    mình đang mệt em ý vừa vớ được cu đã hùng hục BJ, mình nghĩ thầm "ôi thôi gặp cướp rồi!!!! :confused1:"
    service thì vẫn như các bác trước rp, em ko cần nói lại nữa, đủ cả ko thiếu thứ j, ổn,vẫn BJ nhiệt tình như đã tả ở các rp trước, từ đầu ngón chân đến ti,wc đầy đủ. khoái trò nhấn từ trên xuống vào mồm em ý, em định làm thế cho đến lúc ra, nhưng nghĩ lại, cứ như bình thường mà làm. nhưng mà em thấy dạo này có vẻ bạo dâm với khẩu dâm.la liếm được tý thì kêu nhiều nước quá,lấy khăn lau, miẹ, dãi của em chứ của ai mà nhiều. làm bằng miệng ok hơn làm bằng pim.
    BJ xong thì em ý lại quát em lần nữa "trả bao cho em:toetap05:" mình hốt, đưa ngay bao. đeo nghệ thuật vãi, mình tự đeo thì éo bao giờ nhanh được như thế.
    đến lúc này mới thấy hết sự bạo dâm: vừa đút được tý, thì cứ bắt ấn sâu "ấn sâu vào anh, em bắt đền anh đấy" lại giở trò làm cho anh nhanh out hử, biết thừa. đưa đẩy mấy cái, lại bắt mình doggy.
    mà cái khoản này là yếu điểm của em, shot đầu mà doggy thì đek đỡ được, tý là out. huống hồ hôm nay lại mệt nữa.
    cứ vừa đẩy vừa phải tét mông, tại em nó bắt em làm thế, nam nhi, chả lẽ ko chiều. mông thì cũng có thịt đấy, em vỗ cứ đôm đốp, hằn hết cả lên mông mà vẫn cứ bắt em vỗ "vỗ mạnh vào anh, nữa vào", miẹ, tay anh thì cũng là tay người, cũng biết đau với mỏi chứ.
    được 1 tý thì em out. hơi tiếc nhưng chả ham hố thêm shot nữa. cơ bản là mình mệt, sau nữa là em ý đông khách vãi, gọi liên tục, làm mình chả có hứng j. xong xuôi em ý ngồi nói chuyện với bạn, tay mân mê mình.
    rồi em ý xin phép về trước (chắc lại quay trở lại phòng đối diện đi khách mới), em thì đa mệt lại càng mệt, ra đóng cửa nằm ngủ. lát sau về.

Điểm thì em ko dám cho nữa vì em này quá nổi tiếng rồi, chỉ phê bình là hơi thủ đoạn, làm em out sớm.
    share cũng ko dám, vì chắc bác nào chả có rồi, đi rồi.
    sai lầm của em ở chỗ là đánh giá nhầm tình trạng sức khoẻ, lại đâm ngay vào em hoa, thế là gục ngay tại chỗ.:mad2::mad2:
    dù là hàng cũ nhưng cũng xin mấy cái thanks cho phấn khởi với lần đầu check các bro nhé.:dita::dita:

2. manchesterunited123456

manchesterunited123456 Biết Quay Tay Verified
    97/113

:D mới đầu mà đã thế là ngon chym lắm rồi đóa....Chúc bác ngon chym những lần sau :D

3. radius

radius Mất Trinh Verified
    96/113

con này, tương bị admin treo L ròi cơ mà, "tứ đại dâm nữ" e biết thêm. em Trang (cũng bị treo L)

4. n85tau

n85tau Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Chả biết viết cm gì nữa ngoài việc mừng bro về chiến công đầu chim.
    Thanks for report

5. xitrum.no1

xitrum.no1 Em thích bị thông đít
    31/57

bác Kinhkong nói chỉ được cái chuẩn :D

6. hoa thuong Thich BJ

hoa thuong Thich BJ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Kurt hỏi câu hay quá. Sexmelody ới ời, trả nhời đi chứ. Đang muốn biết 3 em kia quá.
    Chia buồn chủ thớt. Lần sau chuẩn bị sức khoẻ nhé. Phải phục thù chứ nhỉ.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/