(RP)MBBG Ly Pham van hai

Thảo luận trong 'Kí sự Lái Máy Bay Sài Gòn' bắt đầu bởi ndo123, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ndo123

ndo123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Sau vài lần hẹn với MB Ly mà ko đi được ,Gọi cho MB Hằng giáo viên Q3 nói chuyện vớ vẩn khoản 15 p cũng ko được thế là đành hẹn em khi khác ,Tự nhiên MB Ly nt , thế là xách chim chay lên chỗ hẹn , vào lấy phòng trước.
    Lúc sau em lên , zoiwiiiiii ơi đập vào mắt mình là bà lão 42 chứ 32 cái nỗi gì .Cái mặt thì em ko ưa rồi , dân chợ búa ,bụng thì mỡ ko , dc mỗi cái là bưởi to săn ,Chim em nó có cái nốt ruồi hay cục thit dư gì đó
    Em hỏi anh nằm rên hay em , mịa đéo có hứng mấy , thôi em leo lên đi , rrooi em nó leo lên dập , zzooooooo oi nạg như con heo ý , rồi nó ngoáy gẫy cả chim em , con này nhưu có vẻ cuồng dâm hay sao ý.
    Nằm nói chuyện 1 hồi em nó nói , anh muốn sờ cho em ra ko ,anh phải sờ đsung cái huyệt của em cơ , rồi nó chỉ , làm 1 hồi mỏi cả tay , chuyển tay khác sau 5p em nó giụt giựt , the là ra , rroo kiểu truyền thống , ,rồi dog the la xong
    Em nó hỏi tên , diu có hứng nói dại tên vớ vẩn , e nó hỏi có thiệt ko vậy , thấy anh đẹp dai nên lưu , còn hỏi lần sau có gì em gọi nha , mia đíu có lần thứ 2 đâu.
    Tổng thể
    mặt mũi : 2đ
    V1 : 5đ
    V2 : 3đ
    V3 : 3đ đít lõm hehe mắc cười chết mịa lun
    Anh em nào hich thi de lai nick Shre ko gioi han
    Nhớ thank em phát

2. doxxx

doxxx Dậy Thì Verified
    92/113

hic, 11h trưa nay hẹn em Ly Phạm Văn Hai nè, không biết có nên đi không nữa. Nghe bác Report mà giật mình.

3. 51job91

51job91 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

100k bảo dưỡng đó bác :cornut:

4. datnickthatkho

datnickthatkho Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Đang tính contact em, này mà đọc report của bác muốn xoá số luôn. Thanks ^^

5. buzz1020

buzz1020 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

nghe bác rp thấy ớn wá hehe....thanks 4 rp....chúc bác ngon trym lần sau....:D:D

6. CÁ KIẾM

CÁ KIẾM Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

em nỳ chống vã thui..nhắm mắt làm đại thì được...E này cá gặp thì bye cho về ko đi ...:D

7. hrzr

hrzr Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

cam ơn bác éo chịu được...đang vã, mới làm cuộc hẹn với em nó tối nay, tính ngày mai xach ku đi nè....xém chết...may quá có bác report, em dân công tử, sạch sẽ...mà gặp hàng lởm này chắc về nhà bóp chym chết cho rồi....vô cùng đa tạ, mai hủy :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/