RP massage quan 10 gan cau lac bo lan anh do tommyho89 share (sự thật ra sao)

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi macao_sigon, 29/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. macao_sigon

macao_sigon Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Đây là link của bác tommy89: http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=269568

Đây là RP của buzz9090: http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=292690

Trước khi RP, cho xin lỗi 2 bác trước nếu RP có sai sự thật (anh em nào đã check thì làm chứng dùm macao nha, macao chỉ nói sự thật qua các RP và new theard của mình trên diễn đàn này):

- Được bác tommy89 share, đây là mass Việt Hồng nằm đường CMT7 ngay ngã 6 dân chủ kế bên điện máy Thiên Hoà.

- Theo hướng dẫn macao đã ghé và kêu em số 21 (ặc 21 là con ...). Nhưng thật bất ngờ em số 21 đã nghỉ, macao tưởng là nghỉ tua hay sau nên cứ vào, tưởng đâu gặp xui thôi. Nhưng sự thật như sau:

Sau khi cho thằng bồi 20k bảo kêu em nào được, và hỏi thăm sự tình về em 21 thì thật bất ngờ ở đây không có số 21 (em 21 đã nghĩ lâu lâu lắm rồi). Và khi em vào mass cho mình (phòng VIP 150k/60P) nhìn cũng tạm được thôi, macao cũng hỏi về em 21 và em trả lời y chang: trước giờ ở đây không có số này....... 1 thất vọng khi đi check mà ...

Nhận xét: trong đây khi macao đi vào và đi ra gặp chỉ có vài em (đi tầm 3h30 - 4h15) thấy cá sấu không à (em 15 của macao nhìn chỉ tàm tạm)

1 thất vọng :mad2: (do chiều 5h30 mình đã set 1 cái hẹn với em Nga Q10 18t, do không biết làm gì lúc 2h nên quyết định đi mass, định đi bên Đệ Nhất cơ huhu :mad2:)

Thôi anh em nào đã check thì RP hộ macao nha. Thanks đã xem. (ah đổi lại sau 5h30 gặp em Nga là 1 buổi chiều sung sướng -> ghé hàng hoá xem RP nha)

2. buzz9090

buzz9090 Guest

bac noi sao ay chu bac tommy noi la co 2 e 21 va 30 ma` neu e 21 ko co thi chon e 30 ma` bac ko nho ah` quan trong la mieng bac co deo~ hay kok neu kok deo~ ma con` do^~ loi cho ng khac nua~ toi ng ta bac oi

3. Âu Dương Phong

Âu Dương Phong <b>Nông Dân Miền Nam</b> Verified
    97/113

Ko bít cha nào đang chém nhỉ ...:toetap05::toetap05:

4. amuonyeu

amuonyeu Biết Quay Tay Verified
    97/113

Không biết nhưng tôi có vẻ tin bác macao_sigon hơn vì VHo thì tôi cũng biết cách đây hơn một năm rồi , mặt bằng quá bé nó khó lòng lên VIP được. Và cũng có thể bác tommy89 đi vào đó lúc 2 em đó kẹt tiền nên làm bừa giờ thì bị out rồi ( mấy chỗ này mà fuck thì chủ cho lên đường sớm). Thôi đừng cãi vả nhau mất hoà khí

5. amuonyeu

amuonyeu Biết Quay Tay Verified
    97/113

Ah quên nếu bác macao_sigon có lòng thì share cho mình em Nga với nhé mainho_motnguoi007 hoặc pm inbox cũng được thank nhiếu nhé

6. macao_sigon

macao_sigon Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

macao lập topic này để xem có ai giống macao không :mad2:, nhưng khi bác đã trả lời thì cho macao hỏi: bác RP 1 topic nói là bác đi em 21 http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=292690 , mà em 21 không có thật thì ...........???:nono:

và đầu topic của macao có ghi rẩt rõ "xin lỗi trước nếu macao Rp sai sự thật :devil:"

anh em không thích thì thôi, chẳng qua macao chưa từng đi mass fuck muốn đi thử cho biết, chứ HJ, BJ thì thiếu gì :cool1:. tốn nhiêu tiền thà đi check hàng cho sướng :t1506:

7. cuunon

cuunon Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

bác à, tui làm chứng cho bác nè, tui đi chỗ này mấy lần , chủ yếu là do rẻ với lại nể thằng bạn ( nó ít tiền mà dâm nên đi mass sang kg nổi ) nên mới đi , bi giờ thì tui kg có bén mảng vô đó nữa ( quê thằng bạn , kg chơi với nó nữa) vì CSVC rất bèo , thợ thì ghẻ bỏ bu, vô đó nhìu khi nó xóc cả tiếng kg ra ( xấu quá hứng mịa gì mà ra). Tui nghi bác lại nài chăn rùi. Mà ở đây kg có vụ fuck đâu bác ........

8. quangggggg

quangggggg Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

ủa chổ này có RP nhiều rồi mà bác, cũ kĩ, xấu, toàn hàng cá mập hoặc cá sấu, lâu lâu hên trúng em vòi vĩnh nữa chứ, thôi chia buồn cùng bác, bài học nào cũng có giá mà

9. HOANGQUYEN

HOANGQUYEN Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Đề Nghị anh em viết bài cho chính sát, để anh em đi sau biết mà tránh, không nên nói wa sự thất:
    Mâsa pro nên đi Khang Huy, PLT,Minh Tâm,... Dệ nhất , sạch sẽ , lịch sự , còn pro muốn đi có BJ hặoc hơn nữa là :Tân Thủ Đô hặoc Phương Trinh, Hạnh Long.... hặoc pro đi HTGD đi, cũng hay hay . tks all

10. johnnyrico

johnnyrico Xem Sex Lần Đầu Verified
    91/113

chỗ này mình đi đúng 1 lần cách đây 3 năm, và ko bao giờ ghé nữa, xui cho bác macao

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/