rp lại 2 em rau bác nam tra :( sr em ko biết tên bác trong diễn đàn

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc' bắt đầu bởi hotsai, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hotsai

hotsai Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Lời đầu tiên em xin cảm ở bác nam tra đã send em những em rau này
    lâu rồi em mới có thời gian vào diễn đàn h mới viết rp lại
    Em 1 : hiền điện biên
    Sau khi được send số điện thoại với ghi chú hàng 1 nốt thằng em hí hửng với hi vọng tràn đầy :)nt luôn cho em :( nhưng em nhắn lại với lời lẽ cụt ngủn thằng em cũng chán " rau 1 nốt mà kiêu thê " lấy hết can đảm thằng em gọi luôn cho nó :( mie nói chuyện như hét vào tại mới nghe thấy :( nghĩ trong đầu chả nghẽ mình thật bại :( sau khi ko nói chuyện được em quay sang nt em kêu máy em hết tiền anh mua cho em cái thẻ hix đành thế đã đâm lao phải theo lao thằng em bắt cho nó 20 k nt nhưng đéo thấy nt lại " kiểu này mình bi chơi rồi " hix đi ngủ mà trong lòng tức giận .
    Sáng sau ngủ dạy thấy em nt :( kêu em ốm nằm ngủ quên mất xin lỗi anh viện luôn cớ đó thằng em tiến tới :) em ốm ah ! hay anh đến thăm em nhé khà khà ok .Thế là thằng em tâm trạng phơi phới đi đến cho em mie nhà nó tận ở trên cầu diễn :( tìm gần phọt một số thứ mới thấy :( đến nơi xuất hiện trước mặt thằng em :( ôi thôi ko biết có phải mắt thẩm mĩ thằng em cao quá không nihn thấy em anh cụt hết hứng .Thằng em đinh lui nhưng nghi lại nếu lui sau này em rạu lại tự kỉ anh em lx ko còn ăn được đành phải vô nhà em nó ngồi ,gửi em 2 bịch sữa coi như thăm nom :( rồi thằng em viện cớ sếp gọi về để rut lui an toàn :( thế là chuyện ăn rau này coi như thất bại thằng em về ko giải tỏa được ji cả :( chi phi 20 k thẻ + 17 k tiền sữa :))
    Em 2 : Gấu mèo " em bắt em gọi thế " em này send với lời nhắn 2 nốt ( thăng em làm cho 1 nốt )
    lần này rút kinh nguyệt của em thứ nhất em phải kiểm tra hàng trước sau khi có số và nick chat lấy li do :)) nhìn thấy em ở trên noi.vn anh muốn làm quen :) sau khi nhìn ảnh của em thằng em bắt tay vào công cuộc chăn rau :) chém gió được 1 hồi em rủ em đi chơi ,
    em bảo chi đi được buổi sáng :))
    ok thê anh xin nghi phép 1 ngay đi với em :))
    nhưng buổi trưa em hay bùn ngủ lăm cứ ăn xong là em bùn ngủ " khà khà thê chết với bố mày "
    sau khi setup được 1 buổi gặp mặt thằng em hí hửng lên đường lần này quyết tâm thành công :))
    nhà em ở sau Hitc tìm nhà cũng không khó :) em bảo vào quán uống nước rồi em ra :)) gặp em ấn tượng đầu tiên cao ráo :)) mặt ko xinh :)) nhưng cững làm chim thăng em rung động :))
    sau khi ngồi uống nươc ngoài trời vẫn tiếp tực mua " mie ông trời ko ủng hộ lọng người sao " :( em quay sang hỏi mưa có đi ko em
    mưa đi hết anh ah mưa càng lãng mạng :)) thế là là lá la 2 anh em 1 áo mưa vi vu trên đường hoi em tihchs đi đâu em bảo đi đâu cũng được vô quán trà đạo trên ngã tư sở ngồi đến 10 h 30 kêu anh đói đi ăn :))sau khi đi ăn :)) ngồi chem em thế đã bùn ngủ chưa em bảo rồi :)) thế là như thế nào thì anh em đã hiểu vô nhà nghỉ :)) đầu tiên anh bảo đừng động vao người em :)) mie nó nắm quấn chặt chăn ,thằng em ra chiêu bài hôn hit ,từ môi cho đến vòng cổ hôn vô nhưng điểm nhậy cảm :)) mày làm sao chịu được hả con :)) sau 1 hồi hôn hit em cũng lột được quần em ra :)) mie đúng là dâm hôn tí nước đã ướt đầm quần rồi :)) và 30 phut quần quại với em về ngọt chim lâu lắm mới có thời gian viết rp cho anh em :)
    đánh giá em
    mặt : em cho 5 điểm ( cái này chắc tại mắt thẩm mĩ em cao )
    Vú : em cho 7 điểm còn cứng
    Bím em cho 6 điểm có canavat + 1 điềm nước nhiều
    eo thì có :)) cái này cho 7 điểm
    kinh phí : 20 k tiền nước + 60 k tiền trà + 70 k tiền ăn trưa + 80 k nhà nghỉ :)) ngọt nước
    Thank anh em đã đọc

2. Xmen8x

Xmen8x Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    177/226

Chủ thớt ơi em cũng là newbie này share em di nhé
    Thank anh trước nhé ,cám ơn anh nhiều nhiều lắm ý
    Chúc anh 1 ngày tốt lành

3. _alibaba_

_alibaba_ <font color=green><b>Phi công miền Bắc</b></font> Verified
    97/113

èo, cưa sừng làm nghé kìa, nghe tội không!!! ông có em nào thì shere đi ưu tien tui nhé, new bi chính hiệu đây.

4. Chimkhach

Chimkhach Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Bác cho tôi xin cái số với, sẽ có ngay ks cho các bác thưởng thức! Dạo này đang khát quá, tks

5. mit89

mit89 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Pro cho e xin cái số của e thứ 2 với :D NB xin nản quá :( có gì pro pm yahoo giúp e nhé nguyenthanhtung2389 . Thanks pro :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/