RP em Linh 91 CG đuôi 655 Pass ban Hoàng Vip

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi amidad, 31/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. amidad

amidad Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Tại hạ post bài nầy chỉ mong anh em là newbie như tại hạ không gặp phải quả không được ngon như ý mình muốn thế. Em Linh này là 1 ví sờ dụ điển hình cho việc lừa đảo, cho người đi thay thế mà ko thèm báo trước. Các em bây giờ hay tạo điều kiện cho nhau đi làm kiếm tiền. Có những em nói thực 200k/sh còn cảm thấy phí hoài, vậy mà lại đi thay cho cái giá cao ngất ngưởng, ae ta ko tỉnh táo thì lại vác bực mình vào thân. Tại hạ viết thông báo nầy mong ae chú ý và nói ko với các cascader, để giữ cho thị trường được bình ổn về mặt giá cả. Đề nghị ae cũng nghiêm túc treo Byms những em có thái độ không đúng mực và không yêu nghề. Có làm được như thế, giá cả mới bình ổn, giá trị tinh thần của ae được nâng cao và khiến cho ae ta tin nhau nhiều hơn. XIn gửi tới ae lời chúc tốt đẹp, may mắn và ngon trym hơn. Thx and Rgds!

2. hoangminh1969

hoangminh1969 Mất Trinh Verified
    97/113

Thanks bác amidad, hiện tượng này xuất hiện ngày càng nhiều trong ACMB, ngoài danh sách treo bím sẽ còn danh sách các ba má mỳ và danh sách các pro. tiếp thị hàng lởm... Nếu anh em để tâm thống kê một chút thì sẽ phân loại ra 1 danh sách "đen" tại diễn đàn, mong rằng anh em ko mắc phải sai lầm của những người đi trước.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/