RP em Huyền em Ngọc HB 150k/sh 200/2sh ngon chym

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi Tra_da, 28/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tra_da

Tra_da Còn trinh Verified
    61/113

em Ngọc HB thì thôi khỏi nói. Hồi trước đọc RP của bro Bóng_đêm về em của em Ngọc là em Huyền và thấy khen là chống cháy khá ổn nên em cũng muốn thử xem sao. nhưng bro bóng_đêm lại ko có số em Huyền và chỉ dặn là cứ gọi em Ngọc HB bảo cho gặp Huyền là đc. Thôi thì cũng đành gọi cho em Ngọc và rồi đại khái...(chuyện dài lắm)...cuối cùng lại phải đi chek em Ngọc. Mãi mới xin đc số em Huyền. Chiều Hn mưa... đêm hôm trước thằng bạn rủ đi matxa mà vì mưa không đi được nên sinh ra ức chế đâm ra hôm nay phải đi giải tỏa. Gọi cho em Huyền, hẹn em ở chỗ nn chỗ cái mương trên đường PNT, mie em hẹn hò chán vãi, đợi 45' mới thấy đến. Nhận xét đầu tiên là: em này trông khá được. thôi xin đi vào chi tiết như sau:
    -face: 5.5 :nhìn cũng được,dâm lắm, mặt mộc nhìn good, nếu trang điểm chắc phải đc 6 or 6.5...:drool5:
    -(.)(.): 6.5 :vừa tay, khá săn , đầu ty k to lắm. good.
    - ) :) 5 :em có vẻ hơi mập mạp nên cái này k ổn lắm
    - \./ : 6.5 :cũng tương đối khít, nước nôi đầy đủ. good.
    -( )( ): 7 : mập mạp mà, mà lúc doggy em còn lắc mông phê vkd.
    -Skin: da dẻ cũng khá ổn, không trắng lắm nhưng cũng mịn.
    -Service: 8.5 : Bj tốt phết,em còn chả Hj luôn,đá bi như đá bóng...hehe không hề giục giã, dâm thôi rồi, cứ kêu "anh bóp vú em đi", "bóp mạnh vào"...v..v (ko cho 9 vì ko cho a tắm chung :sifone:)
    Rồi cái j phải đến cũng đến. sau 1 hồi bj rồi vần vò em cũng đeo bao vào chiến.
    Nào thì truyền thống, rồi vác cày...cuối cùng em out khi doggy...vì bị ức chế từ h wa nên ra nhanh wa'...chắc chỉ tầm 10'. vs lại em này lắc hông uốn mông rồi thì khẩu dâm phê wa' nên em cũng k kìm đc... Định làm shoot 2 nhưng có việc nên thôi. (tiếc wa').
    Tổng thiệt hại: nn 70k rurek 25k vs 150k cho em (em nói là 100k là hồi trước đi tại nhà, còn bi h em đi ra đây phải mất $ xe ôm nên xin 50k nữa). mie lần đầu tiên trong sự nghiệp đi chek có em hàng cho mình $. em trả lại 10k rồi làm câu. Lần sau nhớ gọi em. ^^ -> chỉ 140k/sh chắc thấy m đẹp zai nên khuyến mại hjhj.
    ->Tổng 235k (nếu đi 2sh thì em lấy 200k thôi-em nói thế).
    Đánh giá: đúng chuẩn tiêu chí mà em vẫn hướng đến : Ngon - bổ - rẻ. xứng đáng chek vs túi $ hạn hẹp (kể cả ko hạn hẹp thì em này cũng khá good). Chỉ phải cái em này nói chuyện thấy hơi :eek:ut: ...ko ổn vụ này lắm còn đâu good.
    Các bro có số em Ngọc HB rồi thì cứ thế gọi em ấy sẽ điều em H đi. thấy hay thì Thanks cho em nhé. nếu cần em share cho. Thân! :D
    PS: wen mất tiện thể post luôn giá cả em Ngọc. em này h vẫn 100k, thêm 50k em trả $ nhà nghỉ và unlimit shoot. Service vẫn tốt như ngày nào...và vẫn chỉ là service good mà thôi ^^)

2. Tra_da

61/113

Vẫn chưa có Đk chek hàng của bro...tại xa wa'. bao h chek được nhất định em rp đầy đủ. Thân! ^^

3. Tra_da

61/113

??? em nhầm lẫn ở đâu vậy bro...?

4. kientrucnat

kientrucnat Dân Chơi Verified
    97/113

Huyền là Hiền đúng ko các bác ??? Thấy anh iem đảo lộn tùng bậy quá iem cahr biết đâu mà lần

5. Tra_da

61/113

em Ngọc thì MBTM thật...nhưng em Huyền này thì em k rõ lắm...thấy bro bóng_đêm kêu sn88 mà...??? mà em này theo em cũng chưa đến mức MB. :D

6. pro8

pro8 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

cho em xin so cua em nay nhe em chong chay cai

7. pak

pak Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Các bác k biết đã có bao anh em bị lên phường uống nước vì chị em nhà con này rồi hay sao, mà cứ đâm đầu đi check với xin share thế nhỉ, cảnh báo thì k ai thèm nghe, chính tôi với bro baizen cũng bị xách cổ lên phường đây này, may mắn tôi nhanh chân chạy đc, bro baizen thì bị tóm nhưng có người đỡ lưng mới thoát. KHÔNG MUỐN CÓ KẾT CỤC NHƯ ANH EM TÔI VÀ 1 CƠ SỐ ANH EM KHÁC THÌ TREO NGAY 2 CON NÀY LÊN
    P/s: các bác có để ý cái trụ sở CA phường HB nó cách cái ngõ mấy bước chân k?

8. Tra_da

61/113

Bác Pak đọc hết rp của mình chưa vậy. có ghi rõ là ra nn cạnh mương trên đường PNT rồi mà,lịch sự sạch sẽ nhé :D . ngoài đây ra còn 1 địa chỉ ở LD nữa.HB là thời xa xưa rồi.
    Bác Thich giao hoan làm lại nick rồi ah...vẫn kết nhất văn chương của bác. ^^ Thân!

9. Tra_da

61/113

Vậy hóa ra mình đi đắt mất 30k ah` ^^ bây h bác bảo em nó xin $ xe ôm 50k chả nhẽ lại k cho. 1 shoot 100k vs 50k xe ôm, shoot 2 thì thêm 50k là 200k còn j. ( 200k/2sh là cả $ xe ôm rồi). mình thấy giá này là hợp lý rồi. mặc cả 50k vs 20k ngại lắm.

10. zai_zai_88

zai_zai_88 Dân Chơi Verified
    97/113

BÁc chủ thớt ngon chym là đc rồi,nhưng lần sau lưu í nhé,tuyệt đối k cho thêm 4' $ gì hết,kệ mer chúng nó,nếu cứ cho là ae đi sau chúng nó sẽ quen mui đấy.
    thân!

11. Thich_Thac_Loan

Thich_Thac_Loan Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

em này tên là hiền !
    ko cho chơi lỗ nhị như bà chị !
    nói chung mộc mạc như gái quê

12. back_up

back_up Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

vậy hả thế mà nó chỉ giám xin mình có 20k thôi vãi chưởng hehe.

13. Tra_da

61/113

Em nó mắt nhắm miệng kêu ah' ... uh... bóp vú em đi...đại loại là toàn từ ngữ dâm dục... :D ưu tiên các bậc trưởng lão đã share trước. các newmem chịu khó từ từ...ko ngồi cả buổi share hết anh em đc. chỉ tranh thủ lúc này lúc nọ thôi. ^^ Thân!

14. anhham

anhham Mất Trinh Verified
    97/113

Ô, quý quá! Mong bác share em với, em cũng mong biết 1 lần được sv như thế mà chưa được!

15. thienthan12

thienthan12 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

pro ơi share cho e nhé ,e đã ấn thaks nếu ko share đc qua inbox thì share cho e vào nick hiep_si_truong_phong_nd, thanks pro

16. baodam85

baodam85 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Bác làm on share cho em cả số của em Huyền và em Ngọc đuọc ko? Em thèm lắm rồi:(
    YM: nguyenthebao85
    SDT: 0936230669
    Em check xong sẽ RP và hậu tạ bác 1 chầu ruọu thả phanh. Sau này còn giao luu vói bác tiếp.:) Thanks bác.

17. txtcntt

txtcntt Còn trinh Verified
    61/113

share cho em với bác ơi, em ấy ở đường nào vậy. nick của em:thichxemwc_girlsg. thanks bac nhiều

18. ongchuchoi

ongchuchoi Guest

Thanks Bro. Nghe danh Ngoc HB đã lâu nay mới xin bro share e nhé

yahoo : mantoboy22

Thanks

19. tranphu20

tranphu20 Dậy Thì Verified
    61/113

nghe đồn đã lâu cho xin số kais . pm yahoo or inbox dc a e mình uống nc đàm đạo ym Tranphu20

20. LongandBig

LongandBig Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Bạn RP hay quá , share mình 2 chị em nhà này qua Y!M : gaunhieulong nhé , thanks !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/