RP em Bich U92-TDH bro TOMMY(7/9/2010)

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi topvn, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. topvn

topvn Biết Quay Tay Verified
    67/113

Tối hôm qua HN mưa , tự nhiên đang ngồi một mình lòng buồn man mác - thằng ku em thì cứ thôi thúc thằng anh phải cho cho nó đi chơi giải khuây . Ừ thì anh chiều mày nhé :D

Vậy là lôi cái list mà bro TOMMY đã share từ mấy hôm trước ra call , số em lộc lá thế nào gọi cho em Bích thì em ý bắt sóng ngay :D ... Số thế nào ấy, ngay khi ấy thằng bạn lại sang chơi - mà nó nghe nói mình đi check lại cũng đòi đi nữa :ihih:

Đành phải call lại cho em Bích xem có bạn không rủ đi luôn :

Me : Bích à , anh có đứa bạn cùng đi, em xem có bạn nào xinh thì cho thằng bạn anh nó đi cùng nhé ...

4f : Có anh ạ, bạn e xinh lắm :drool5:

Vậy là setup được với cuộc hẹn với em ấy ở 204-TDH ở N2 Hoàng Gia lúc 10h30 ...

Công đoạn sau đấy thì anh em nào cũng như nhau nên em ko dài dòng làm gì :D

Xin đánh giá em Bích :

Face : 7-1=6 (Da mát,mịn - cao 1m6x , không được trắng lắm)
    V1 : 6 (đầu ty còn hồng nhưng đầu đã hơi to :smash:)
    V2 : 6 (Hơi mũm mĩm vì em ấy ~55kg)
    V3 : 7 (to, ngon :drool5:)
    (.) : Bím còn hồng,chưa có cavat, nước nôi đủ dùng : 8-1=7 (mình ko thấy bot lắm - hay do mìm chym nhỏ :frown5:)
    SV : Nói chuyện tình cảm, HJ,BJ đầy đủ (no WC)

Rổ giá : 300k/1s (hôm qua ko có tiền 100 - đưa em ấy 2 tờ 2 lít em ấy cầm luôn rồi té :smash:)

Cảm ơn bro TOMMY đã share... Kết luận : ngon chym :D

P/s : DM lần sau ko bao giờ vào cái N2 Hoàng Gia - Mới vào phòng được 40 phút , đang phang thì cái bọn nv nó cứ gọi điện hỏi có qua đêm ko ? rồi thì nhanh lên anh ơi ---> đéo hiểu cái gì xảy ra cả ...Cũng phải 3-4 lần chúng nó thúc giục :mad:

Quên nữa : cái em mà đi cùng thằng bạn em nó cứ khen mãi :drool5: -> xinh, teen, nói chuyện tình cảm --> nó nói là ngon , xinh hơn người yêu nó ---> thật là vãi ( chẳng lẽ là hoa khôi sao :sifone:) . Nhất định chiều nay phải check em này xem sao :D .

Vì em dùng đt ghẻ 1110i nên ko chụp ảnh được , mong các bác lượng thứ :D

2. hoanghontim

hoanghontim Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

bác ơi, share em bạn em Bích với, chiều nay em check làm RP 1000 năm TL cái, thanks bác nhiều, nghe bạn bác khen chắc em ấy xinh lắm, RP chắc đoạt giải đây!!!! E Pm hòm thư bác mãi mà ko đc!

3. vnht999

vnht999 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

XL các bác em chửi phát. ĐCM con Bích má mì chuyên điều hàng lởm, chuyên phục vụ ở nn Hoàng Gia, ngõ 204 TDH. Bọn nó có mấy con chuyên thường trực ở đó, tiếp anh này xong là sang phòng anh khác ngay. Phải treo bím con má mì này lên. Đến giờ em vẫn chưa hết ghê tởm về con hàng này, nghĩ đến mặt mũi, cavat của nó mà buồn nôn d.éo chịu được.
    Ps: Không chừng bạn topvn này là má mì đang làm hàng cho nó cũng nên.

4. THẠCH TÚ

THẠCH TÚ Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

thế này là thế lào .............?

5. Hiepsy_dacam

Hiepsy_dacam Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Em Bích này bình thường lắm, cao dưới 1m6, 1m6x như chủ thớt nói chắc nó phải đi guốc 5phân trở lên, em này nói dối như cuội, ko biết ngượng mồm là gì. Công nghiệp nặng: Vừa phang nhau vừa nhắn tin, gọi điện hẹn đối tác khác chờ ở phòng bên cạnh

6. topvn

topvn Biết Quay Tay Verified
    67/113

Mỗi người 1 mỗi cảm nhận, theo tớ check về thấy good , info chuẩn như đã chấm luôn :) . Con` nói mình là mami thì xin lỗi, mình chưa hề share cho ai cả và sau khi đọc cũng ko muốn share làm gì cả :)

ĐM đọc mấy cái comment kia mà bực VCL :(

P/s : SR vì sự nhầm lẫn . Em Bích U92 này là của 1 bro bên AC share ko phải list của bro TOMMY . Do có nhiều list quá nên có sự nhầm lẫn :mad2: ...Thông tin chi tiết về em này thì 1 số checker bên AC cũng có rp về hình ảnh ... Và rổ giá của em nó là 300k/1sh (Một vài bro bên AC lại trả cho em nó 500k/1s mới ác chứ :mad2:)

7. vnht999

vnht999 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Bác vào đây tham khảo. Con này là má mì chuyên nghiệp, hôm em đi với thằng bạn vớ phải 2 con dân tộc xấu hơn cả ma, đến giờ vẫn chưa hết buồn nôn.
    http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=298485

8. KimNguyen

KimNguyen Dân Chơi Verified
    97/113

chủ thớt ới, cho mình xin số e Bích này với, quảng cho mình vào inbox với.
    Đã thanks và chờ share.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/