RP e rau mình dây,mũi cao của bác tiachop911 đây...

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi matkiengm19, 28/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. matkiengm19

matkiengm19 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

tối hwa dc bác tiachop911 share e rau mình dây này,mình lập tức pm nick e liền hjhj...thế là tối rau đi làm về chat và nc dc vài câu hjhj....thấy cũng hơi khó khó hjhj...nhưng tinh thần ND là phải 3cố gắng thôi hjhj...:smilielol5::smilielol5::crazy::crazy:....8 qua 8 lại cũng xin dc sdt của rau hjhj..thế là nt chúc rau ngủ ngon vì ngày mai mới bắt đầu dụ dỗ hjhj/....thế là sáng hn,CN đang nằm ngủ thì rau nt trả lời hehe....:bigear:mắt nhắm,mắt mở cũng lò mò đọc tn của rau hjhj....:wink5::confused5:thế là bắt đầu tài nghệ thôi hjhj...và sau cùng là hẹn dc rau vào buổi trưa hehe...12h10 nha a hjhj...lập tức dậy tắm rửa và đợi đến giờ là vác trym đi thôi hjhj...nhà mình ở BD lận ak hjxhjx...nhưng dc share nên cố gắng check cho ae vui hjhj...trưa chạy đến chợ thì rau chưa về dc,thế là đành ngồi uống nc mía hjxhjx....2ly và 3bịch snack hjhj..... :sifone:e nt nói chắc fai 1h rau mới về dc hjxhjx...thôi hy sinh thời gian chạy xuống thì cố gắng check thôi hjhj....tinh thần cao nha ae....cuối cùng thì rau cũng về,và bất ngờ với mình là rau cũng hơi cao nhưng da ngâm và có 1 nốt ruồi ngay môi lun hjhj...thế là lập tức chở rau đi chơi hjhj...đi vòng vòng thế nào lại chạy tới ks gần ga SG hjhj...lập tức chạy vô hjhj...e ơi a đau pụn quá rồi huhu...rau một mực kg vô hjxhjx...làm mình phải chạy thêm 1 vòng nữa và cuối cùng cũng phải vô với mình thôi hehehe...nói nhiều cũng vậy và KQ cuối cùng ntn thì ae cũng đã hiểu hôhô....lúc đầu rau kg cho đụng chạm gì hết hjxhjx...mấy a trình yếu chắc hơi khó ăn đây hehe....ae LX có tuyệt chiêu và mình cũng có riêng 1 chiêu để lột đồ e hehe...sau cung la fuck thôi khakha....nc nôi quá trùi lun,mún chảy trôi mình xuống giường lun hjxhjx....làm dc 1s 20p thì trời bắt đầu chuyển mưa hjxhjx...e ơi..mình về thôi,a phải về BD lận ak hjxhjx...thế là mặc đồ vô về thôi hehe...ngon trym rồi thì giờ phải dầm mưa về BD thôi hjxhjx...mưa lớn như nc của e chảy hjhj....vừa về đến nhà là lập tức RP cho bác tiachop911 liền nà hjhj...thanks bác đã share nha.rau của bác tiachop911 nên ae có gì gặp tiachop911 nha hjhj....
    face:5d thôi hjxhjx...mình hơi khó về face nha...
    V2:vừa và nằm trọn trong tay mình hjhj...đầu ti to lắm nha mấy bác,bú đã lém hehe.....
    trym thì nc nôi lênh láng,mún trôi mình xuống giường lun mà hjhj....
    thui đi tắm đẩy để có sức tối đi chơi hjhj....vì trách nhiệm nên vừa về la Rp liền hjhj,.....
    1ngày t7 dầm mưa check rau hjhj...chúc mọi người cuối tuần vui vẻ nha...
    ae thấy hay thì cộng mình chút td nha,để ủng hộ tinh thần ae LX hjhj....

2. ПIПJΛ ΉΣӨ

ПIПJΛ ΉΣӨ Em thích bị thông đít
    97/113

Mừng bác ngon chym ...[​IMG][​IMG][​IMG]

3. buzz1020

buzz1020 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

mừng chủ thớt ngon trym..chạy từ BD lên sg ..công nhận bro này có tinh thần check rau gê :D:D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/