RP chị Hằng gái quan họ

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi daigiasanhang, 3/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. daigiasanhang

daigiasanhang Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Với quyết tâm, không có hàng nào là ko thể check..., hôm rồi được 1 bro share cho chị Hằng người Từ Sơn với hướng dẫn bay đơn giản và nhẹ nhàng.
    Em nhắn tin làm ra vẻ muốn đò đưa gặp mặt, bà chị này phán ngay 1 câu:"bạn gửi quà cho mình là bao nhiêu hả bạn",hehehe- lộ bản chất thương mại rồi nhá (thú thật với các bác em éo thích kiểu đò đưa các em máy bay, mất công đưa đi ăn uống, thiệt hại vẫn thế, em là em cứ quy ra thóc cho nhanh)
    Thế là sáng nay được cái hẹn ở Lương Yên, tranh thủ đi ăn sáng, cf với ông anh cái rồi phi ra Lương Yên, mịa, trên đường đi cứ nơm nớp không may gặp em già quá mà phải đưa vào NN thì xấu hổ với mấy thằng nhân viên chết đi được.
    Cuối cùng cũng gặp được chị ở cửa vào Đầm Trấu, may và rất chi là may vì qua đánh giá sơ bộ của em thì người dong dỏng, dáng cao và cân đối chứ không như mấy MB béo nhà mình, nhìn kinh bỏ mịa, ai mà dám lái
    Loanh quanh 1 lát 2 người chui vào cái NN nagy ở đầu Đầm Trấu, rồi việc gì đến cũng đến, cái này em ko viết dài vì em chơi cũng ko lâu, khoang 10p thôi.
    Tuy nhiên có 1 điểm đặc biệt: bà chị này khi rất thích, mỗi khi em nhấp vào là kêu vang trời
    Đánh giá: face: bt`, nhưng cũng dễ nhìn, cho 5d (sn 71)
    vếu: hơi nhão, bị rạn 1 chút do co 1 con rồi, tuy nhiên đầu ti không thâm lắm (hơi thâm) và lại còn bé- tất nhiên là so với MB thôi nhé( éo hiểu nổi luôn)
    Bim': chưa có cavat (cái này lạ à nha, nhưng lúc sau nói chuyện mới biết bà này có con gần 20t, bỏ chồng 15 năm rồi), rất nhiều lông. Lúc đầu hơi khô nhưng khởi động 1 lát thì lũ về
    Skin: ngoại trừ da mặt nhìn hơi xấu thì da bà chị này khá trắng, mịn- có thể so với em Quỳnh đại la được
    Thái độ: cũng bt thôi, tuy nhiên bà chị này không làm tình làm tội gì cả, cái này chán nhất
    Đánh giá chung: được so với mặt bằng chung, cảm giác khi chơi khá chân thật, không giả tạo. Chị này ngon hơn so với Ha 150k khu Gia Lâm nhiều
    Tổng thiệt hại: 200k+ 60k nn = 260k

BẢN QUYỀN BÁC anhtuangiang, CÁC BRO KHÔNG PM NHÉ

alaskabn.tran thích bài này.
  2. vuithichoi

vuithichoi Còn trinh Verified
    62/113

Được là người thứ 2,
    Chúc mừng chủ thớt,
    Đợi xin xe cộ, ...
    Đã bấm thks bác Chủ thớt.
    YM ducahni

3. khattinhhn

khattinhhn Còn trinh Verified
    61/113

hihi......hai lần đều vừa đọc bên AC xong sang bên này lại gặp bác chủ thớt.....mb ở Vân Đình chắc bác cho nhiều anh em quá nên đến khi tôi liên lạc mb bảo là mb đèn đỏ hẹn 1 tuần nữa cơ.tôi đoán mb bay nhiều nên fe.

4. Mariko Shiraishi

Mariko Shiraishi Hóng! The VIP
    97/113

Nghe bạn tả thì chắc là OK roài, ko đến nỗi đội nguyên cả mũ Bảo hiểm lên phòng rồi.

Thank 4 RP

5. ktlx123

ktlx123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

bác bị hớ rùi
    em này 100k thui

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/