Report quán HTGD HP của bro baby_cv

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi cucumalu2, 28/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cucumalu2

cucumalu2 Em thích bị thông đít
    31/57

Thú thực là sau khi đọc bài viết của bác về quán HP, em thấy bác mô tả quá chi tiết; chất lượng phục vụ, đội ngũ nhân viên thì khỏi chê vào đâu.
    Sau khi có được sự hướng dẫn đường đi nước bước tận tình, chi tiết của bro, vào một buổi trưa nắng như đổ lửa, :driving: đi xa hàng mấy chục cây số, vượt qua bao con sông con suối, trèo qua bao cây cầu, lao qua hàng tá đèn đỏ, luồn lách qua hàng chục điểm ùn tắc giao thông,... thêm vào đó là lạc đường vài lần, cuối cùng em cũng đến được New Heaven:drool5:.
    Vừa đỗ xịch chiếc xe máy trước cửa, cổng thiên đường đã mở ra. Bước vào trong, chào đón em là sự mát mẻ khác hẳn cái nóng bên ngoài, thêm vào đó là thái độ dịu dàng, ân cần của một em nhân viên tên là Đào (em này nói mới đi làm được 3 tuần). Em hỏi luôn:"Có nước không em, cho anh 1 chai nước suối !" Thế là em đi lấy ngay một chai nước suối ướp lạnh rồi đi vào buồng. Có khoảng 4-5 buồng gì đó, các buồng được che bằng màn và ngăn cách nhau bằng vách, nằm bên này có thể nghe được bên kia tâm sự :cornut: . Không sao, được cái sạch sẽ! Sau khi ngó nghiêng tham quan bên trong, em vẫn chẳng vội vàng gì, ngồi trên chiếc ghê gội đầu uống nước cho đỡ mệt, đỡ khát.
    Sau đó em Đào bắt đầu để em nằm ngửa ra ghế, cởi nút áo, cởi quần cho em. Động tác vẫn rất nhẹ nhàng. Rồi em bắt đầu lấy 2 cái khăn lạnh lau người, lau mặt, lau chân tay cho em. Lúc này em bắt đầu tỉnh hẳn ra. Tiếp theo, em Đào bắt đầu xoa bóp nhè nhẹ khắp người thằng anh, khiến thằng anh bắt đầu dại đi. Để triệt tiêu hoàn toàn sức chống cự của thằng anh, không để thằng anh "hộ giá" cho thằng em (mà thực ra nó có muốn hộ giá quái gì đâu:ihih:), em nó bắt đầu rà lưỡi khắp người thằng anh. Thôi xong, thế là thằng anh phê như con tê tê, mềm nhũn như con chi chi (đếch biết nó là con gì luôn) ! Biết rằng lúc này thằng anh đã hết đường chống cự, em nó liền tấn công thằng em bằng những đòn chí mạng. Thằng em bắt đầu khóc ri rỉ: Hu hu anh ơi, anh đã để cho em bị làm nhục rồi ! (sướng bỏ mịa ra còn khóc lóc gì :incazzato:). Nhưng khổ, thằng em hễ cứ sướng là lại khóc, các bác biết rồi còn gì. Thôi thì đủ chiêu, nào là ngậm mút, rà lưỡi, đá bi, rồi ngoáy xuống lỗ nhị. Nhưng phải nói là em vẫn còn chưa được pro như bác baby_cv mô tả, có lẽ vì em mới làm đc có 3 tuần (các bác đến nhớ ủng hộ cho em nó lên cơ, chứ để thế này thì ko tốt). Mọi chuyện vẫn diễn ra từ từ không giục giã. Rồi em lại quay sang liếm ti, xoa ngực cho thằng anh. Thằng anh lúc này mặc dù đã cu đừ lắm rồi, nhưng chẳng lẽ lại nằm im không làm gì, thế là nó bắt đầu đưa tay vén váy cởi quần em Đào ra, ko quên vạch luôn áo ngực, với sự trợ giúp từ chính phía ...em Đào. Đúng như bro baby_cv nói, các em không hề làm cho các bro vướng víu khi thám hiểm hang Thiên Thai, núi Đôi. Phải nói là da em mịn màng, mông tròn, ngực khá săn và vừa tay, bím khít. Cảm giác truyền từ tay thằng anh đến thằng em, lại thêm thằng em đang được "chăm sóc" tận tình thế là out thẳng vào miệng em Đào. Các bro sẽ được thấy em mút đến giọt cuối cùng khi ghé thăm. Sau khi lau rửa lại một lần nữa cho thằng em, em Đào bắt đầu nằm bên cạnh em tâm sự. Lúc này em mới bắt đầu nhìn ngắm em một lượt. Phải nói là bộ đồng phục hơi chuối, có lẽ vì em không thích đồng phục. Thêm vào đó là nhìn nó trong như váy ngủ khi đi ra đường, nhưng vào buồng thì lại trông như váy công sở.
    Xong em ra ngoài tính tiền, em Đào bảo :"anh để em mở cửa anh đi ra, không em bị mắng." Các bro thấy nhiệt tình không ?
    Túm lại là em cho điểm thế này:
    Dịch vụ: 8 đ thôi vì em Đào vẫn còn chưa pro lắm (riêng mấy em khác thì các bro khỏi chê đi,nhưng cũng đừng vì thế mà ko ủng hộ em Đào tội em, phải cho em có cơ hội thực hành nhiều cho quen nhé các bro!).
    Em út: cái này cho từ 7-9, tuỳ em (điểm này cho phần hình thức).
    Đồng phục: 4đ :mad5:.
    CSVC: 7đ.
    Một số thông tin thêm:
    Quán hiện có 5-6 em gì đó, gồm các em Đào, Hiếu, Loan, Bình, Linh (xác nhận thông tin em Ánh đã nghỉ, tiếc quá!)
    Các em Bình, Linh tuổi mới mười chín đôi mươi xinh tươi như hoa, tính tình vui vẻ.
    Các em khác tuổi từ 22-26 thì phải, em không nhớ rõ lắm.
    Một lần nữa cảm ơn bro baby_cv !:cornut:

2. decu35

decu35 Em thích bị thông đít
    97/113

Bác Share cho em với nhé. Thanks bác. Nick: red_alertvietnam

3. lapmap

lapmap Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

BÁc ơi share cho mình với, cảm ơn bác nhiều lắm. wa inbox hay yh noibuonthudam.vn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/