[Report] P.Anh -NLB bro.Emchuabietj vào nhận hàng nhé...

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi Mol, 28/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mol

Mol (° NIỀM TỰ HÀO ĐẤT CẢNG °)::™ The VIP
    117/226

Sáng sớm dậy làm RP cho AE kể về việc check em PA của bro Emchuabietj share cho ở topic http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=291290
    [="4"]Sau khi nhận được inbox bro share em rau này thì ngay lập tức cập nhấpl luôn nick Yah00 của bro cùng sự nhiệt tình chỉ dẫn của br0([/SIZE](Phải nói bác này rất nhiệt tình chỉ dẫn nhé thanks bác):sifone:
    Ngay hôm đó em liền nt cho em ý với bài văn tự sáng tác vì lần đầu chăn rau chưa có kinh nghiệm hihihihi ai ngờ thành công kakaka (KHông ngờ mình prồ thế):drool5:Liền setup được cuộc hẹn với em đó đi uống nước vào buổi tối hôm sau là thứ 5
    Suốt buổi trưa hôm đấy em ấy cứ nt cho mình mới vl chứ nào hỏi gia đình mềnh có mấy người hỏi mình làm gì bao tuổi DKM ghét vl:cornut: nt cho mình 42 tin hix đang ăn cũng nt vl:confused5::smilielol5:
    Tối hôm ấy 6h nó nt cho mềnh rủ anh sang đón em đi chơi nhé ,mình nt lại baor sao đi sớm thế đi đâu giờ nó nối cứ đi đi thì biết hỏi nhiều >.< :hand: mẹ lúc đó chưa tắm rửa gì cơm nước gì đâu , thấy vậy mở Yhaoo thấy nicks Pro Emchuabietj đang Online liền pM hỏi thì bro nói 'Chus đừng đi sớm nó đòi đi vòi vĩnh vl lắm công nhận con này chém gio quaĐến hown 19h mình vác con xe Future hàng xách tay Thái Lai ra khỏi nhà với lòng hăm hở check dc con hàng ngOn ,lòng vui sung văn sướng lần đầu đi check......Lòng vui vui. lang thang quán nước nt cho em nó thì em nó bảo anh ơi anh có xe kok sàng đón em ,em kok có mũ BH anh mang theo nha ,mình nt lại anh xe đi mượn làm gi có mũ đâu ,nó nt lại thế anh đi qua mua cái mũ 50k nhé ĐKM lại vòi vĩnh rồi dẻo VCL(Cứ đọng đến kinh tế là bố ghét rồi nt lại em mượn mũ đi anh sắp sang đén nới rồi đã đi đâu (đang ngồi chém gió với 2 thằng bạn ở chân cầu AD mà hehehe).Nó gọi điện sang nói anh ới mưa to lắm anh mang thyeo áO mưa nữa nha ,cái dis mưa đéo đâu bố đnag ngồi vỉa hè này ,nó nói bên KA mưa tO (tưởng nói phét Ai ngờ vừa nói xong bên HP cũng mưa luôn hix thế là lại đầu tư 50 cành mua cái áo mưa sang đón nó ,Sang gần đến nới thì tạnh mưa nó hẹn ở ngã 5 ,sang đén nơi alO cho nó thì lại nói anh vào chợ Phương Lưu call em ra .......hĩ hĩc:smash đéo biết là đau liền hỏi m,ấy anh taxi thì biết cách đó 1,5km nữa .....Đén nới thi gặp em nó,Ối trời ới không giỗng những gì mình nghĩ trước đó thấy bro emcbuabietj nói nó cũng béo ,nhưng kok ngờ nó lại béo đến thế tầm trên 60kg ,nhìn dâm VCL ,,gặp mình nó nói anh đấy à? mình uhmf sao em nó nói ..........mình bảo sao em ......trông anh non qua à? .......nó nói ko trông anh chững chạc ấy ĐCM lại chém giò rồi....Mình bảo lên xe đi em ,chẳng lẽ đi về ,nhưng nói thật em mất hứng rồi béo quá .mình hỏi ta đi lượn đường nhé nó nói okie mình sang tp nhé ,đi đường con này chưa gì đã Ôm eO mình chứ nhất là cặp ngực cứ ép vào người mình Con này ông bà già chăm sóc tốt lên béo vú tO vl mình cũng thấy Sướng hĩ bù lại sự thất vọng lúc nãy về ngoại hình ,sang em nó đòi vào GoGotea gọi 2 ly sinh tố gì gi đó 1 cốc chè 1 đĩa hạt dưa ,em nó nói anh ăn gì mình bảo anh kok ăn anh thích cái gì uống hay mút cơ thế là em nó gọi cho mình cái gì đó (đéo quan tâm )tưởng con này lucs đầu vào gọi nhiêu bảo dạ chết mẹ rồi hĩ ,ai ngờ nó ăn hết 2 cốc sinh tố no mej rồi mình hỏi em ăn nữa đi cứ gọi nó nói em xong rồi .(Sướng Đứng đậy thanh toán hết 43k té tiếp định về ...trên đường về nó cứ ôm mình ,mình bảo thôi đừng làm thế nhỡ ng yêu em thấy chết anh anh sợ.......nó nói chia tay rồi lại áp ngực vào ng mình dâm vô dối luôn .Đi đường nó thấy mấy cái n2 cứ bảo nah vào đây chưa .mình nói chưa em à?.cứ gợi ý mình mới ghê,nhưng bố ko quan tâm (vì mất hứng chán chẳng buồn chén mà).Trời tự dưng mưa to khi về đến gần cầu KA em nó nói vào trú mưa đi anh ĐCm mình mang áo mưa vẫn treo đâu xe mà nó lại bảo vào trú mưa là ý gì nhỉ(AE chỉ dùm em ý nó là gì dùm emcái, em không hiểu ) liền tạt xe vào hiên của 1 nhà ven đg nó kêu đau lưng liền cúi đầu xuống chân mình sak mẹ vú to vcl mình bảo mặc áo mưa đi tiếp đi em về thôi anh phải về sớm trước 10h đi trả xe thằng bạn......... ai ngờ nói xong trời lại tạnh đúng là trời ủng hộ ta biến khỏi con lợn này hay sao ý........thế là lại lên xe b0n b0n lai nó về nó cứ gạ tìm chỗ nào ngả lưng hay gì đi anh em khát ặc ặc 10k kém rồi khát cl gì nữa (bố phải về)DỊnh vòi mình nữa những bro nói phải cương với con này mình làm theo như chỉ bảo thế lai nó về vòa nhà nó nói cho em xuống mua chai 0 độ khát thế là vất luôn con lợn xuống quán nước ,Vội về số 2 phi thẳng về HP trong lòng buồn buồn trái ngược với những gì suy nghĩ truớc đó ............Và ko quên em về sau nha ,anh về trước trả xe Chúc em ngủ ngon (Chúc đểu thôi ,bớ té cho lịch sự ).Phi về nhà với V=60km tới nhà lúc 22h25' 36ssssssss .Ăn cơm đi ngủ mai đi làm sớm đt cũng ghê lắm ,:sifone:
    Nói chung là khôg bồ kết con này lắm(vì béo nhiều mỡ ) mình gầy mà..........:cornut: nó trên 60kg
    Đánh giá như sau :confused5:

V1;to bóp thử rồi lúc trú mưa quên chưa kể :cuss::cuss: 7đ
    V2 : éo có tròn trùng trục đéo thấy đâu.....
    \./: chưa thử ko biết chắc nhiều nước đoán thế ,vì dâm vô văn đối:hand:
    Tổng thiệt hại: buổi tối đi sung sướng ko thành công
    áo mưa 50k +10k hàng nhật mua ở hiệu thuốc :idea:+43kđẫn con lợn đi ăn < 103k.........may đéo mất 10k trà xanh 0 dộ nữa vì khôn khéo chuồn mất :hand:
    1 lần nưa thay mặt BQT LX.US and toàn thể ACE LX thay mặt box CLB HP mình ngưòi trog cuôc xin gửi tới ngưòi đồng dâm Nick Emchuabieetj lời cảm ơn sau sắc nhất ,vì chia sẻ sự nghiệp check hàng của AE (share hàng cho AE sướng ) Vì 1 clb HP phát triển ....
    Bản quyền thuộc về bro :emchuabietj ai muốn share pháo cứ pm bác ấy (Rất nhiệt tình đấy ,thankks bác cái nữa em Kết thúc Report):hand::bigear:

2. langduhp

langduhp Dân Chơi Verified
    97/113

ko rõ thế nào nhưng con này dễ vl....thôi chúc mừng ông anh vì mất có 103k mà đã có hàng gạ vào NN rồi, em nhiều khi còn mất nhiều hơn nhưng chẳng đc gì đây nè :(===> kinh nghiệm chăn rau còn kém quá

3. Mol

117/226

thAnks cần học hỏi bro nhiều:idea:

4. honghai_hp

honghai_hp Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

Bác nhanh chân thật, e cũng đc share định cuối tuần về lái thử xem thế nào. Nghe Bác rìpọt mà thấy oải rùi. mà mặt mũi e ấy thế nào, khoảng bao tuổi hả Bác? Tiện đây cũng cám ơn Bác Emchuabiettj!

5. Mol

117/226

Okies pro
    too:honghai_hp:bạn cũng dc share á ? hihihi
    too:utdunghp: thanks pro vì bác share cho em nói vậy mà phải cương vì con này vòi vĩnh rất khéo........:sifone:

6. ngocthanh_m

ngocthanh_m Dân Chơi Verified
    97/113

dạo này mình hay sang kiến an lắm có thể cho mình để .................................
    ngồi đợi tin

7. echuabietj

echuabietj Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Vãi xoài.Ông Mol này nói kém mình 4 tuổi,vào yahoo hỏi tứ lung tung làm mình cứ tưởng gà ai ngờ cũng sành sỏi vãi.
    P/s:nhắn các bác đã pm tớ,thực ra lên tham gia vơi mọi người mình cũng muốn đóng góp cho diễn đàn thêm xôm.Nhưng share rau (nghe to tát nhở :D) mà share vô tội vạ cũng nan giải vì lúc đấy các bác dẫm chân nhau rau nó lại hư mất.Nên mình sẽ share lần lượt thôi,mong các bác thông cảm.

8. Mol

117/226

Thanks Pro nhé mình kém tuổi pro thât ,mà.. công nhận bác nói đúng nó vòi vĩnh vl luôn..........:puke:
    Share lần lượt thôi kok hỏng hết rau.........:grouphug:
    Chúc Anh em ăn chơi vui vẻ:devil:

9. Mol

117/226

thanks ông anh nhé :cheers2:

10. althony

althony Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Khổ thân chủ thớt, sao ko dùng bài méo mó có hơn ko, đằng nào cũng mất >100k rồi :D

11. aphi

aphi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Bro ơi, cái quả MBBG của bmwx6 hum trước xe pháo bro triển khai đến đâu roài. Ae chờ dài cả trym ra mà hổng thấy bro phóng phọt tin tức gì cho ae cả:toetap05::dita::cheers2:

12. Mol

117/226

bro pm cho mình xin cái Yhaoo hay sdt cua bro có gi Ae trao đổi:dita:

13. Mol

117/226

okies chúc AE LX Ăn choi vui vẻ :dupe:

14. anhthemkem

anhthemkem Biết Quay Tay Verified
    97/113

Còn không biết kiểu Rau dưa này thế nào?? gạ gẫm tới nơi ...hị hị ..thích nhất quả gạ gẫm ế !!

15. 1conronglon2conronglon

1conronglon2conronglon Mất Trinh Verified
    97/113

hic,có hàng rủ vào n2 mà bro không vào,sao không vào phang tạm 1 cái đỡ ngái nhỉ,tiếc 1 cái bím (dù là bím mỡ)thanks report

16. Mol

117/226

pro cũng được share à?:angelsad2:

17. Mol

117/226

bro cũng được share à?>:Chevy_anim:

18. buidamtac

buidamtac Biết Quay Tay Verified
    96/113

her , có em đây . Em thích nhất là mũm mĩm , Bác share cho e đi nhé .Thanks bác nhiều :D

19. Mol

117/226

sao thế bro...........:drool5:

20. Mol

117/226

uhm thanks bro nha.....:troll:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/