Report massa & FUCK L... 2. Nguyễn thái bình

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi hoichivay1210, 30/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoichivay1210

hoichivay1210 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    32/57

Tham gia diễn đàn đã lâu. chỉ xin share và share qua yh chứ ít khi làm report mong các bro thông cảm. nhưng lần này bức xúc quá phải viết cảnh báo anh em thôi. vào vấn đề .
    Là như vầy. được 1 bak trên diễn đàn share chổ massa & fuck tên L.... số 2. nguyễn thái bình. nếu admin cho phép mình muốn đưa thẳng tên và địa chỉ lên cho anh em biết sợ admin ko cho.
    nằm trên đường đi làm về, mà NTB thì hay kẹt xe. để ý tiệm này khi bro tren lx share rồi. hôm nay sẳn kẹt xe ghé vào check thử thất vọng vô cùng.
    thứ 1 : bro đó nói là có rất nhiều em mình tha hồ mà lựa chọn
    sự thật : vừa vào là nó đẩy mình lên phòng và đến lượt em nào thì em đó lên phục vụ khách chứ ko có lựa chọn. vì lựa chon chắc nếu em xấu thì chắc là khỏi có cơ hội phục vụ khách.
    thứ 2 : bro ấy nói toàn em trẻ đẹp,
    sự thật em chẳng teen ti nào dâu toàn trên 22 thôi. mình liếc qua thấy vậy.
    thứ 3 : có fuck và giá bro đó thoả thuận là 500 k
    sự thật : có fuck thiệt và giá là 700k nhưng em rất là xấu ( thua linh sửa hay Lan bắc hải mà đòi 700 k ) VL
    tóm lại là mình không fuck. chỉ kêu em BJ thôi.
    Đánh giá thái độ và chất lượng. em này tên gì mình hỏi rồi mà quên vì chẳng ấn tượng. nói chung em này đánh giá chỉ được 5 đ và- 1 đ vì thái độ phục vụ
    phục vụ thì kém, toàn làm bằng tay. BJ có tí. lúc em làm mình mình hỏi chuyện chơi thì em chẳng nói gì hết, còn nói lại là hỏi chi vậy, đâu cần hỏi chuyện chi, thật sự thì đi chơi gái hay đi masa gì thì tôi cũng hỏi thăm chút cho gọi là có gì để nói. em làm tui nản, mà có lẽ là do tôi ko đồng ý giá fuck 700 k nên em mới vậy cũng có thể.
    đến phần quang trọng đây. mình bo 100K em chê it và nói xin thêm. nói ở đây BJ toàn 200K ặc ặc các bro có tin ko ? di massa xong hơi có phòng xông hoi và BJ còn bo 100K , hay cắt tóc còn có 100k là quá này lên chẳng làm gì xử xong đòi 200K. tức chổ này nè. lên nói chuyện với em, mới biết rằng tiền bo tính riêng và tiền phòng là 120K phải trả ở tiếp tân.
    thế là tốn thêm 120k + 100K = 220K chỉ được 15 phút xử xong đi về. mình nói nằm chút thì em nói là định nằm cho đủ tiền ah, đi xuống cầu thang thì em nói mình là coi con người rẽ hơn cả cái phòng, nào là anh đi làm người ta cũng đi làm mà coi ta rẻ vậy. bo gì có 100K tức muốn chết .
    thế là xong buổi check masa and fuck. vì check hàng thì không được cái lựa chọn như massa và đến ks phải chờ đợi gọi điện hẹn, massa và fuck tại chỗ thấy tiện nên đi check thử thất vọng vô cùng.
    ah còn 2 điểm nữa 1 là ở hẻm bên lê hồng phong và 1 ở bờ kè kenh nhiêu lộc. cũng massa & fuck. sẽ check thêm 1 địa điểm nữa nếu quá thất vọng ko check thêm điểm còn lại nữa.

2. hoichivay1210

32/57

Tui rất thích thể loại này. vì check hàng nhiều lần. mình đang hứng muốn quất ngay gọi điện cho các em , em thì bận tiếp khách, em thì kêu đợi. có lúc đợi cả 1-2 giờ các bro có tin là tui ngủ 1 giấc định tính tiền đi về thì em mới đến. Nên thấy loại masa & fuck này tiện, đi check và làm report cho anh em. lần đầu thấy thất vọng. tui còn 2 chổ nữa. sẽ đi và làm report cho anh em sau.
    cám ơn bak nào đã share cho tôi vì tôi quên mất do share trên yh.

3. mr_chanh

mr_chanh Dân Chơi Verified
    97/113

BJ mà bo 100k thì e fàn nàn là phải rồi huynh
    Làm j có chổ ko cho chọn hàng, ko cho thì đi ra lun.
    Với lại chổ massa nào mà ko tính ticket, bro này vui tính thật

4. chuchimnon_vn2004

chuchimnon_vn2004 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

mọi người đọc kỹ lại đi, chủ thớt thứ 1 là cảnh báo cho ae biết cái RP láo lếu của 1 ng nào đó sai sự thật, thứ 2 là ko thích thái độ phục vụ của em nó nên bo 100k, thái độ bố láo thế mà đòi 200k à, tát vêu mồm nó đi, và những tên PR đấy chuyên gia quảng cáo dùm ko đúng sự thật, ớn ăn

5. CƯỜNG_BẾN_TRE

CƯỜNG_BẾN_TRE Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

vậy chứ bạn muốn bo bao nhiêu nhỉ,khi thái độ phục vụ vậy

6. cuunon

cuunon Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

bác share cho em hai điểm còn lại đi , em đi rùi report lại cho, longnguyen230577.vn. Em cũng vào tiệm linh trên Nguyễn thái Bình rùi , tình trạng y như bác ( tệ hơn bác vì nó kg cho fuck mà đòi BJ 200k , HJ thì 100k) tui thấy đek có chỗ nào mà trả giá kiểu này hết , tui nói vậy HJ thôi thế là nó nhìn tui như quái vật . tui điên lên xuống bo 40k , nó chận lại kg cho ra còn nói , mai mốt đừng ghé tiệm nữa ( bà mịa, có cho tui thêm tiền tui cũng đek vào).

Em nghi là bro nào share cho bác chắc là chủ tiệm , tiệm nó ế quá lên đây PR rồi, anh em bị lừa chắc luôn

7. hoichivay1210

32/57

BJ mà bo 100k thì e fàn nàn là phải rồi huynh
    Làm j có chổ ko cho chọn hàng, ko cho thì đi ra lun.
    Với lại chổ massa nào mà ko tính ticket, bro này vui tính thật
    =====================
    tui có công cảnh báo anh em bro nói 100k là bèo AH . lên ti lện phan huy ích, hay xuong quận 8, hoặc vào mấy cái hớt tóc bên đinh bộ lĩnh ticker 70 bo 100k bj ok cho bro mốc lốp thoải mái và bắn vào miệng . thái đô phục vụ là cái quan trọng nhất. có nghề nào làm mà kiếm tiền nhiều bằng mấy cái vụ này, bak đi chơi thì sao phải xứng đáng chứ. cảnh báo bak bác còn chê tui bo it, mặc bằng giá chung là vậy rồi tui ko ki bo cũng ko phá giá gì hết.

8. mmxx

mmxx Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Với thái độ như thế bo 100k là hơi lịch sự đấy, quan trọng là thái độ phục vụ, làm qua loa có 15 phút mà lấy 100k là quá đắt. Làm gì thì cũng phải yêu nghề, làm đĩ cũng vậy. Đi chơi cốt yếu là vui vẽ, lần nào gặp mấy con vòi vĩnh là hết hứng. :incazzato:

9. st_nine90

st_nine90 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

br0 kiu ng ta kẹo chứ goi sa0 là h0k kẹo???chủ thớt có làm ăn dc gì đâu.bo dzậy là đúng roy`.chia bùn cùng chủ thớt

10. uytki_XIII

uytki_XIII Mất Trinh Verified
    97/113

mấy bro sao ko đọc kĩ chủ thread nói ji đi rồi hãy nói ngta kẹo chứ..đọc rõ từng chữ đi nhé..spam xíu thôi..

11. buzz1020

buzz1020 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

xin chia buồn cùg chủ thớt
    Thanks vì đã cảnh báo

12. devil100

devil100 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Ủng hộ ý kiến của Cường bến tre. chia buồn cùng chủ thớt, nói chung bù lại coi như bro có kinh nghiệm, lần sau né chỗ này đi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/