[Report] em Vi Hóc Môn pác longbao22 vào nhận!

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi @durex_bb, 2/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. @durex_bb

@durex_bb Nông dân tiêu biểu Verified
    30/57

Chào các anh em nông dân…sau 1 thời gian chăm bón mấy cọng rau anh em share…đứng dưới nhà em nó leo cây 1 tiếng có…dầm mưa chạy liên quận tới nói chuyện với em vài câu em cho về ko có…dẫn em đi ăn ún no nê xong em cho treo trym về có…contact trúng ngày đèn đỏ có…chở em vừa vào tới ks em nó chạy ra có…leo lên giường hun hít 1 hồi rồi em nó ko cho cũng có…tuy nhiều lúc cũng nản nhưng mà mấy em rau hấp dẫn quá nên cũng phải cố gắng ko bỏ đc…và hôm nay mình lại thu hoạch đc thêm 1 cọng nữa…đó là lý do cho cái report này :D
    Đây là em Vi ở Hóc Môn mình đc pác longbao22 share
    Chi tiết : http://www.lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=292669
    Thế là tán tỉnh qua đt…ko phải quảng cáo chứ mình thích KM 10’ của mobifone quá =)) tạo đc tình cảm với em…em đồng ý làm bạn gái nhưng cảnh báo trước “em dâm đãng lắm đó nha!”…omg…thôi thì chờ xem :D
    Hẹn em 1 tuần mới đc gặp =,= gặp trưa nay ông trời mưa ầm ầm…cứ tưởng đôi ta ko có duyên…nhưng ta có kiên trì…thế là tối cũng gặp đc…em khá là xinh xắn…hơn trong hình với wc nhìu...nét đẹp tuổi 17 mà ;))
    “Em mún đi đâu?” “Em thích đi chỗ nào mà anh có thể ôm em!” >:)
    Phần sau mấy pác tự tưởng tượng nha =))
    Đánh giá:
    (.)(.) 8đ to, căng, săn chắc, đầu ti vừa, chưa thâm, thích nhất cái này ^^
    ) ( 5đ em nó mũm mĩm dễ thương, đếm đc 3 con sâu =))
    \./ 7đ lông vừa, gọn, sạch sẽ, ko mùi, hơi lõng tí, nước nôi tràn trề, đưa vô ọc ọc nghe đã :D
    Service : BJ tốt…anh em biết cách làm em nó hứng lên rồi thì em nó đá bi đã lắm :D
    Âm thanh trung thực nữa...vừa làm em nó vừa nói lời yêu thương hứng thú lắm...haha
    Mình chăn rau theo tình cảm nên cũng thích em nó…vả lại về khoảng này em nó cũng tuyệt lắm...sẽ gặp em nó 1 thời gian nữa…^^
    Cám ơn pác longbao22 nhiều…xin trả bản quyền lại cho pác đây...anh em thích thì lien hệ pác ấy nha!
    anh em nào có rau teen ở TB hoặc gần TB thì cho mình xin nha…sẽ chăm sóc đàng hoàng…cám ơn đã đọc report…chúc anh em sức khỏe và nghỉ lễ vui! ^^

2. conan30

conan30 Em thích bị thông đít
    0/57

hahah E này tui chăn 1 nốt...bác làm j khó khăn thế....vậy mà chiều nay e còn fone cho tui bảo nhớ tui.(tui trốn e nó 1 time rồi vì e nó đeo quá..) tối lại lên giường với bro.Chúc mừng ngon chim nha.Em nó mới 17t thôi hiii
    HIx chán wa cọng rau này tui check cách đây 1 tháng share cho 1 số a e mà ko ai report cho hết...bây giờ lại có 1 report cho bro kia.

3. conan30

0/57

Haaa e này chính xác 17t ko fai 16t như bro nói đâu.e nó BJ thi hết ý ...nhưng e chưa chịu thua ai ngoài tui hết..Hom bữa chĩ làm 1shot mà e la wa trời năng nỉ tha cho e..hiii..ko vì con gấu nó bám tui thì tui ko buông e đâu.Cứ 1-2 ngày lại fone cho tui,tỏ tình với tui mới ghê trong khi tui 28t rồi hiiii.

4. ПIПJΛ ΉΣӨ

ПIПJΛ ΉΣӨ Em thích bị thông đít
    97/113

CÁI GÌ CŨNG BIẾT ... HOK RA CF ÀH [​IMG][​IMG]

5. conan30

0/57

chat j cha nội tui share cho ông chứ ai...e nó nhờ tui xin việc dùm chứ đâu..mà ngu ta ko nhận vì T9/2011 e nó mới đủ 18t.E Vi này tuổi nhỏ tài cao...vòng 1 :100 đó ko tin bác đo thử đi.Đặc biệt là ko xệ nha nên e rất ít khi nào bận áo lót bác nào gặp e nó bận áo màu sậm sậm 1 tí thì sờ bóp thử coi tui nói đúng ko hahahaha

6. KINGM@XXX

[email protected] Biết Quay Tay Verified
    97/113

tui gặp rồi, dú bự, bụng cũng bự, mặt cũng bự hihihi

7. ПIПJΛ ΉΣӨ

ПIПJΛ ΉΣӨ Em thích bị thông đít
    97/113

CÁI GÌ CŨNG BỰ ÀH ...DZÔ NGÓ CÁI RÙI ...... [​IMG][​IMG][​IMG]

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/