[Report] Em Trang , 25 QN, tối mưa tức hết con chim

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi bigbear, 27/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bigbear

bigbear Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Tối 26-8, một buổi tối chán ngắt. Ngoài cửa sổ mưa lớt phớt, trong quần thằng em kêu gào :biggrinjester: . Quyết định rút list ra gọi cho mấy em kiếm chỗ tâm sự đêm mưa. Gọi cho em Hoa 466 mãi không được. Toàn thuê bao quý khách vừa gọi đang bị đè :skep: . Gọi em Yến thì toàn nghe nhạc chờ, nản:nopity:
    Đang túng bấn thì được ngay ông bạn share cho em Trang hoạt động khu vực QN. Thế là thằng em trong quần dục đi ngay giải quyết . Sau một cuộc đt đơn giản đã setup được cái hẹn với em. Đến đón em ở 25 QN. Đi lòng vòng cuối cùng tìm được bãi đáp.
    Nhận xét chung về em Trang:
    Chân dài cao tầm 1m60
    Mặt 5d : nhìn kĩ thấy xấu :yesnod:
    V1 : 7 to và còn căng
    v2 : 6d có eo nhưng chưa phải là đẹp
    v3 : 6d có mông :lol:
    sv: đây mới là cái đáng để bàn, em này không chịu sv gì cả, sờ ngực được 1 lúc thì kêu đau không cho sờ nữa, pím cũng vậy. Thái độ rất công nghiệp, mới có 2 phút đã kêu gào thảm thiết như là em dùng dao phay đâm nó: " Mạnh nữa đi anh ơi cho nó ra đi " Thật là vl. Dù gì cũng đã lặn lội đội mưa đi check hàng nên em bắt ép thằng nhỏ làm cho tròn nghĩa vụ mặc dù nó đào ngũ định trốn việc 2 lần. CŨng vĩ muốn trả thù con 4` này nên em quần nó tầm gần 30p rồi mới ép thằng em khạc đờm:smilielol5:
    Tổng thiệt hại 2 loét + 25k nhà nghỉ

Em viết bài report này để anh em tránh xa con hàng lởm này ra, đề nghị cơ quan chức năng và chính quyền sở tại treo bím con hàng này:biggrinjester:
    Số của nó 0166x0x8992 và 0163x70x306 nick chat của nó là trangk***_chandai_ok

Các bác tránh xa con hàng lởm này nhé. Em ngu thì em chịu thôi, tránh cho các anh em khác:cryin:

Dobiet123 and bogia_iraq like this.
  2. Jun0hpt

Jun0hpt ♥Ăn Chơi Hải Phòng♥ The VIP
    297/339

3. vitamin999

vitamin999 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Chia buồn với chủ thớt :(, từ giờ cần mạnh tay với mấy con 4` làm ăn công nghiệp kiểu ấy .

4. 1conronglon2conronglon

1conronglon2conronglon Mất Trinh Verified
    97/113

Cám ơn lời cảnh báo của bác chủ thớt,em nghe ma rợn quá,em sẽ tránh xa cái đống c.. ấy.thanks lại lần nữa.Mà như thế con đấy nên treo bím lên tháp EFFEL để quạ rỉa là hay nhất các bác ạ,thanks lần nữa nha

5. langduhp

langduhp Dân Chơi Verified
    97/113

thôi bro ạh....dùng hàng 200k thì :(.......ra ĐS nhìn mấy con kêu ú,ớ giả tạo vl còn chán hơn cơ. Chỉ muốn cho ra ngay cho đỡ ức chế, nằm cạnh còn éo có 1 chút cảm giác gì ấy :(

bro lord có thể share cho em 1 quán nào trong nội thành tp mà chất lượng phục vụ tốt 1 tý ko
    thanks

6. aphi

aphi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Bro lên xem hộ cái thớt Treo bím cái. Ngọc cao da ngăm hàng DV2 dạo này thái độ lắm roài. Bro thẩm định nên treo lên chưa nhể

7. x_men88

x_men88 Còn trinh Verified
    62/113

Đã 1 chiến sĩ nưa hi sinh vì sự nghiệp của các đệ tử thần dâm. 1 phút mặc niệm cho chủ thớt hehe

8. dkmcvkl

dkmcvkl Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

dkm con ranh mat dậy này, tôi cũng chơi nó 1 lần, chán vl

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/