[Report] Em Thảo bạn Yến 938

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi destjny, 4/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. destjny

destjny Em thích bị thông đít
    0/57

Tình hình là hôm qua em mới đi check em Thảo bạn e Yến 938 , hôm qua bận quá nên giờ mới có thời gian ngồi viết Report cho a e
    Sự thể là thế này , sáng hôm qua phải ngồi nhà nhận vật liệu xây dựng cả buổi sáng ( nhà em đang xây ) ngồi cả buổi sáng nóng VCL , sau khi tắm rủa + an cơm rồi ngồi vắt chân lên trán thì 1 ý tưởng loé lên : đi đóng gạch kiếm ít gạch xây nhà :smash: ( ý tưởng thì tốt nhưng cách thực hiện thì đíu tốt tý nào :nopity: )
    1h30 sau khi nghỉ ngơi sau bưa trưa , liền nhấc con innov8 cùi bắp lên gọi 1 e ( các cụ nhà ta đã dậy để tránh bị thượng mã phong trên giường thì ko nên chơi lúc an no cung như lúc đói :lol: ) đầu tiên gọi Hằng 689 thì tò te tí te con bò nó kéo cái xe :( , tiếp em Trâm 021 thi thuê bao của quý khách đang trong chăn với 1 thuê bao khác ... :crazy: , goi em thảo 898 bạn của Yến , đcm con nay còn hỏi Yến nào nữa , :confused: , sợ bố mày ăn thịt mày chắc ...
    Sau vài câu dò hỏi cuối cùng cũng setup dc cuôc hẹn tại ĐV2 , ngay lập tức lên con Fiu từ thời ông già để lại phi như bay đến ĐV2 rồi gọi cho em nó số phòng , lúc này nó hỏi giá cả thế nào , em biết thừa con này đi 300k , nhưng cứ bơ là toàn đi với e Yến 200k ( chém tý thì chết ai nhở :ihih: ) nó bảo nó đi ít nhất là 300k /shot , kiêu VCL , sau 1 hồi kể nã giá ng suy ngẫm cuối cùng nó đồng ý đi 2 hot = 400k , tầm 15p sau nó lên phòng , ấn tượng đầu tiên là 1 thân hình to như lực sĩ , con nay chắc có họ hàng với LÝ Đức :cornut:
    Vào phòng nó tắt đèn luôn , dcm fò còn ngượng , e rủ nó vào tắm chung thì nó kêu em tắm rồi chỉ vào rửa ráy qua thôi , thế ma lúc em tắm xong nó vào đây 1 lúc , đã thế đi ra lại còn mặc cả coocxe + quần lót nũa ( giả nai chăng :confused: )
    Phải nói là con nay sv công nghiệp nặng VL , vửa vồ lấy em đã liếm ngay đầu ti ,đc 1 tý thì thổi kèn lun , con này mút mạnh VL làm e cứ nhồn nhộn ( chỉ thích đứa nào nhẹ nhàng tình cảm thui :lol: )
    Lúc em sờ bín nó thì thấy khô , định làm vài động tác nghiệp vụ để có tý nước non thì nó đã vớ lấy cái bao chụp luôn cho thằng em , cú như là úp shọt mình đấy , phải công nhận con này có quả vú to , lúc đầu nhin thấy đã thich rồi , vú con này to nhung khá săn chắc , ko phải căng cứng như mày con đóng phim Âu mà cũng chẳng nhão như mấy con đóng phim Á , nói chung là bóp sướng tay :crazy:
    Ko đợi lâu em tống thằng em dài 13cm vào *** nó , lúc đầu thì khô thế mà đc 1 lúc đéo hiểu nước non ở đầu ra ma lắm thế , bắt đầu bằng thế võ ông già truyền lại : sư thầy vác cày , đc 1 lúc em mệt định đổi tư thế khác , nhưng thôi , con nay dâm VCL , nó có chiêu Bím Cắn làm mình sướng VCL , chắc đc tầm 7p gì đó thì em out ,
    Nằm nghỉ 1 lúc ngồi tâm sự với e nó thì biết là em nó làm bán thời gian và làm ở Focus thì phải , nghe chém VCL , ông cha ta đã đúc kết rồi
    " Ko nghe phò kể truyện , ko nghe nghiện trình bày "
    Bình thường sau khi xong shot 1 em phải nghỉ 1 lúc mới lên , thế mà con này nó cứ cẩm chim em cọ vào đầu ti nó , sướng thế ko bít , mới có tý mà thang em đa ngóc đầu dậy đòi chiến tiếp cái nước , lúc này nó thổi cho em + liếm láp chỗ 2 hòn bi , con này phải no SV công nghiệp :dupe:
    khi thănng em đã cứng ngư thanh sắt thì đeo bao vào làm cái nữa , em nó sài chiêu Tiên cô trồng củ cải , đc tầm gần 20 cái nó đã kêu mỏi , mà con này dâm thật rút *** em ra nó chổng luôn mông vào mặt mình và ko quyên kèm theo câu : anh ơi Dogy đi sướng lắm " , thế là em tống *** và *** nó , rồi ra ra vào vào như 1 chàng lực sĩ , khi đã thấm mệt thả con mồi ra rồi quay lai với tư thế truyền thống ,
    Em định bế sốc con này lên , nhưng thấy nó to quá đéo biết có bế đc ko nên thôi , ma công nhận con nay to + cao that , quả mông của nó Dogy thì cú gọi là Phê lòi
    Đánh giá
    Face : 6 nhìn cung có nét xinh
    V1 : 7.5 : to , khá săn chắc , bóp sướng tay
    V2 : 5 tạng ng nó to mà
    V3 8 : dogy thì cứ gọi là phê lòi
    Nước non tràn trề , từ lúc nó vào nó tắt đèn , mà em lại cận 3.5 nên cung đíu nhìn rõ lắm , có chiu Bím cắn nưa
    SV 5 : tác phong công nghiep
    Giá : 400k / 2shot + 65k nn = 465k
    Bác nào đi 1 shot thi no nhất định đi 300k , còn nếu bảo di 2 shot chác cung như em 400k thoi

2. 1conronglon2conronglon

1conronglon2conronglon Mất Trinh Verified
    97/113

thế là chủ thớt ngon chym rồi,làm giá tốt quá mà,hôm em phang con Yến thằng bạn thần dâm đại dục nó phang con đấy,kêu vl lắm,CN kinh khủng luôn,nước nôi chán lắm,mà cũng mất 3 loé đấy.con đấy vú to vsl luôn,ngon chym ngon chym.hehe

3. nonstop_v3

nonstop_v3 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

con này là con 4` công nghiệp ông anh kể cho em lúc nãy đây à ? :))
    cũng tàm tạm
    làm gì đến mức chán như anh nói

4. langduhp

langduhp Dân Chơi Verified
    97/113

thanks bác

xin chủ topic số đt của em này cầm về nghiên cứu với lại cả số của em Yến nữa (con này có nhiều hàng, mình gọi để ăn dần rùi report cho anh em đánh giá)

thanks

5. verrychuoi

verrychuoi Dân Chơi Verified
    97/113

Ngày trước ở vươn hoa nhiều lắm bro ạ. Thậm chí chỉ co 5k thui. hihihhiihi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/