PIC Report em Nga Q10-đẹp

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi trile, 10/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trile

trile Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Bé Nga 18t q10- rp nóng hổi

Có số của bé này đã khá lâu nhưng mãi tới hôm nay(10/8) mới check bé được sau cái hẹn từ ngày hôm qua, chiều nay sau bữa cơm trưa với vài lon bia thì nhớ tới cái hẹn với bé, thế là nt và lên đường, lấy ks trong khu Bắc Hải rồi......
    Sơ bộ về bé này :
    -Face : có duyên , teen , dễ nhìn
    -Cao khoảng 1m62, mình dây, da dẻ trắng trẻo , nhìn sạch sẽ, biết ăn mặc
    -V1 : ok , có vẻ lớn hơn so với thân hình của bé , nhìn rất đẹp
    -V2 : mình dây, nên nhìn vòng này rất ổn
    -V3 : lông nhiều so với tuổi của bé , nước nôi đầy đủ, bót, âm thanh thực,dodgy nhìn từ sau rất đã, da vùng mông hơi bị nứt nhưng láng k bị mụn nhọt hay......
    -ser : cái này yếu nhất , phải nhờ ae chỉ bảo thêm nhiều
    Tổng quan : 7 đ
    Giá cả : 500k/s, khu vực q10
    Thanks ae đã đọc, share k hạn chế , tuyệt đối k pm inbox,pm inbox=no share, tri.le83
    Nhân tiện gởi vài lời tới những ae mà mình đã share e Vân (Chi ) HP : ae vui lòng sửa lại số đt của e Vân, đuôi là 261 chứ không phải 216 nha , sorry ae

2. anhchanthanh

anhchanthanh Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

mong share .cám ơn bạn .chúc bạn vui .mong share e vân hp và e nga .mong đã td cho bạn vui nhé

3. mr_chanh

mr_chanh Dân Chơi Verified
    97/113

xin e Vân mà chưa check nữa, jo xin nữa thấy cũng ngại ngại :(
    được thì share mìh lun e này nhé
    [email protected]

4. acejikty

acejikty Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Thanks 4 rp ^^ Đặt cục gạch nhé bro [​IMG]

5. solohcm

solohcm Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Nga Teen Q10 - thanks bác rongchoi4be

Trước hết mình thanks bác rongchoi4be đã share cho mình e này.

Hôm nay làm mình đồng hồ báo thức cho e ấy, 10h20 mình đón e ở Tô Hiến Thành Q10, ấn tượng đầu tiên là e mặt váy lụa màu đen, mặt teen nên hơi bị quyến rũ ;)) e đói bụng muốn đi ăn cháo nhưng cháo đã hết và mình dẫn e ấy đi Lotteria, xong rồi đến Ks khu SVH, đúng ngay Ks cũ lúc trước mình check e Ly teen Q10 VIP số 801 cuối và gặp e Sami. Sau đó chuyện ntn thì chắc ae cũng đã bít rùi hìhi`

hôm nay định đi 1shot nên đem có 1 Durex. Cho vào 20p tùm lum tư thế mà vẫn chưa ra nên e nó thấy rát, thế là e nó kêu thêm 1 e OK, 15-20p sau mình cho ra, thấy e nó đau nên mình cho ra nhanh, thế là xong, 1shot 40p, hình như e ấy cũng có xuất tinh luôn thì phải, mình thấy có chất nhờn trắng trắng và nước ra quá trời, lúc tắm xong babie của mình vẫn to như bình thường gần 3 ngón tay thế là e ấy nói mình đúng là trâu và giới thiệu cho mình 1 con bạn xinh xắn nữa yeh yeh

Đánh giá sơ bộ:
    face: 6-7 points, ngang ngữa e Quyên BC, sạch sẽ biết trag điểm, e chưa đi nhiều nên còn ngon ^^
    (.)(.) 7 points - đẹp, lần đầu gặp e nó nhìn vào là biết rồi, hơi bị to so với e
    ).( 7 points - ko mỡ, mình dây ;))
    \./ 6-7 points - đẹp, sạch sẽ nhưng phải sử dụng 2 bcs cho 1 shot hìhi`
    Service: 6 points như ae đã biết, e này chưa đi được nhiều nên service cần phải đc chỉ bảo thêm, e thích nhẹ nhàng tình cảm

Giá 500k/s + tiền phòng 130/2h

(Hình ảnh thuộc về Rongchoi4be)

E ấy có bảo mình có khách thì giới thiệu giúp e ấy.
    Phone: 1
    Pass: 1

http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=280967
    Rút kinh nghiệm nhiều lần từ topic trên nên mình chỉ share hạn chế và random cho vài ae, ưu tiền cho newbie có uy tín để nâng cao chất lượng cho ae LX.

Thanks + Để lại nick + cho mình 1 chút uy tín + 1 chút may mắn của ae = được share.

Thank for reading hìhi`

6. mit_lx

mit_lx Biết Quay Tay Verified
    96/113

13/08 - Bé Nga Q10 - Bác Trile shared, mời bác vào nhận report

Hôm qua thứ 6 ngày 13 buổi chiều xin nghỉ làm ở nhà k làm j buồn wa, nhớ mới dc Bác Tri Le shared em Nga teen Q10 cách đây 3 bữa, alo cho em được cái hẹn 20p sau lúc 4.30 P.M đón em ở ngã 3 Tô Hiến Thành - Đồng Nai.. nói chung về khoản h giấc em khá đúng hẹn.. nhìn e từ xa rất teen, face khá dễ thương.. mình chở em, em dẫn vào khách sạn quen của em ở hẻm Tô hiến Thành. vào mình tắm rồi nên k tắm nữa, em vào tắm quấn khăn ra.. mà vào đây thì ai cũng như ai nên mình không nói dài dòng nữa..
    Mình chấm điểm đánh giá luôn, nói chung cũng như các bác khác đi rồi đã report đánh giá em cũng khá chính xác :
    Face : 6-7 d teen khá xinh gặp ngoài đường chắc k biết dc em làm nghề này, em hơi gầy chút, cần bồi dưỡng thêm thì chắc cũng dc kute girl
    V1 : săn, đẹp so với dáng em
    V2 : mình dây nên k mỡ
    V3 : pot, lông ít, đẹp, k mùi (mông đùi hơi nhỏ vì dáng em gầy)
    Sv : hơi kém chút vì em mới đi làm (vì hoàn cảnh nên mới đi làm, ít đi) nhưng đc cái cũng tình cảm dễ bảo (nghe em nói mấy ngày nữa em chuẩn bị lên lớp 12 BTVH, s/n 92), em đường lưỡi khá tốt nhưng nói chung còn thiếu kinh nghiệm teen mà..
    500k/s + 80 k KS (còn $$$ mình dẫn em di ăn và vài chi phí phụ.. là do mình chủ động rủ em nên mình k tính vào đây nhé)
    Có 1 điều mình nàm nói chuyện, khởi động cũng chừng 20p mà không thấy em có tý nước nào, thấy em có vẻ hơi mệt (hỏi em hôm nay em đã đi ai chưa, em nói là chưa đi ai ? em mới ngủ dậy) nhưng k biết tại sao lại k có tý nước nào ???..
    xong mình rủ em đi ăn, trời mưa.. chở em đi vòng vòng cho em mua đồ cho em và bạn em, để hôm nay t7 em đi party, sau đó đi ăn theo phong cách Nhật Bản ở SVH (theo ý em) sau đó chở em về, nhà e ở Hòa Hưng.. kết thúc 1 buổi đi chơi từ 4.30 P.M - 21h P.M với em cũng vui vẻ, thoải mái.. em hẹn mình bữa nào rảnh gặp lại...
    hơi lạ là từ 4.30 P.M - 21h P.M mình đi với em thì k thấy có Mem LX nào alo cho em.. ^^
    Mình xài IP 3G nhưng k chụp hình, các Bro tham khảo pic ở các Links report sau :
    http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=280095
    http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=283179
    http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=283054
    mình nghe em kể cũng có 2 đứa bạn thân, bro nào thích thì nói em giới thiệu cho
    -- để lại Y/M sẽ shared dần dần , đừng p/m Inbox nhé .. mình sẽ nói Bác Tri.Le và shared cho các bro vì em nó cũng cần $$$.. dc thì cộng ít tín dụng nhé !
    thanks đã ghé thăm report

7. lauxanh102 dt1

lauxanh102 dt1 Dân Chơi Verified
    97/113

dạo này đang "nóng trong người", hy vọng Bro share cho mình để giải nhiệt tí : lauxanh102

8. lauxanh102 dt1

lauxanh102 dt1 Dân Chơi Verified
    97/113

"Thanks + Để lại nick + cho mình 1 chút uy tín + 1 chút may mắn của ae = được share."

share nào :D lauxanh102

9. caoboi300

caoboi300 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

share em phát với . Xin hứa sẽ report đầy đủ .
    Nick : leon.levis
    Đừng nhìn số bài gửi của em mà không share em nha. Tham gia lâu rồi nhưng giờ mới có điều kiện đi check hàng . :D

10. caoboi300

caoboi300 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Share em với . Xin đảm bảo là sẽ có report . Đừng thấy em mem mới mà bỏ nha hĩ
    Y!m : leon.levis

11. timbangai136

timbangai136 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    147/226

bạn share cho mình với nhé. Nick mình la thattinh_timbangai13. nếu dc thì cảm ơn bạn nhiều.

12. thanhmod87

thanhmod87 Dân Chơi Verified
    96/113

nếu được thì chia sẻ anh em nhé bác,chúc mừng bác ngon chim
    googlelx23.vn

13. anxinchoigai

anxinchoigai Mất Trinh Verified
    96/113

Hàng ngon, mu em này cao ngất ngưỡng. Mừng bro ngon chym. Thank RP. No share

14. chosoichu1

chosoichu1 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Bác cho em xin cái vé vip này với ạ, hiện tại em cũng đang nóng nực trong người muốn đi giải toả mà ko biết phải làm sao cả, bác giúp em nhé. Yahoo: bongok_xautrai92.vn. Em cám ơn bác nhiều lắm lắm. Bác có thể cho em cái yahoo để em bàn với bác 1 chút về cái khu SVH thì ks nào là ổn ko ạ, tại em cũng là newbie cho nên cũng hơi gà về vụ đó.

15. trile

trile Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Bé Nga 18t -lần 2 với số điện thoại mới

Hôm qua vừa check bé Nga lại lần nữa sau khi contact k đc với e Vân Anh (Trần Đình Xu). Vẫn là e nhưng lần này cảm giác tuyệt vời hơn , có lẽ do mình khám phá e nhiều hơn , e có cảm giác hơn nên mình càng sướng hơn
    Các thông số về e thì có nhiều rp có cả hình nữa nên k lặp lại , mỏi mắt a e.
    Số đt cũ e nói sẽ bỏ nên ae k contact đc thì đừng giận e nó nha
    Vài dòng ngắn ngủi nên ae thông cảm. Thanks ae đã đọc

16. mybestfriendvnn

mybestfriendvnn Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

17. thanhmod87

thanhmod87 Dân Chơi Verified
    96/113

đặt cục gạch,bác share cho anh e với nhé,thanks 4all
    googlelx23.vn

18. orangestorm

orangestorm Còn Bú Sữa Mẹ Verified