Report em Lan Anh U92 của đồng dâm sexyboy261 share

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi Thích Fang Phò, 28/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Thích Fang Phò

Thích Fang Phò Mất Trinh Verified
    96/113

Miẹ hôm kia giời mưa, nằm dài thườn thượt trong đầu thì toàn nghĩ chuyện bậy bạ, cả em và thằng nhỏ đều ko chịu được, thế là quyết định kiếm hàng cho bõ cơn thèm thuồng :D:D
    Giở cái list mà đông dâm sexyboy261 ra call 1 vài số đều ko liên lạc được ( bọn 4` giờ biến đi đâu hết ko bít, chắc mấy bác hugo vợt sạch ồi :yikes: ), cuối cũng cũng liên lạc được với em Lan Anh U92, đầu tiên gọi éo thèm nghe máy ( đcm ), em nó nt lại ai đoá ( miẹ lại đòi hỏi pass đây, 4` mà cũng lắm chuyện, có khách đi là quá tốt rồi, pass làm lìn gì ko bít ), thế là em nt cái pass chuẩn, xong em nó hẹn ở nn Net TDH.
    Đến nơi thì hết mịa phòng, em alo cho em ý là cứ ra đi, có phòng anh em mình lên lun
    Tầm 5p sau em ý có mẹt tại nn, nhìn khá teen, người ngợm được ( thằng nhỏ gật đầu lia lịa :devil::devil: )
    Tầm 10p sau thì có phòng, thế là 2 đứa vào cuộc, em éo chờ được nữa, máu quá rồi, bế lun em nó vào nhà tắm, 2 đứa tắm chung, mà càng nhìn em ý càng khoái ( hehe ).
    Xong rùi chiến đấu, em ý BJ tuyệt lắm ạ, bú liếm, đá bi, cho con cu em thọc vào tận cổ, đâu ra đấy, ko giục giã, khá vui tính, nói chuyện cư như người iu ý. hehe. Cuối cùng thì cũng đeo bao vào chiến, hết kiểu truyền thống rồi lại chuyển sang doggy, rồi em ý lại cưỡi lên mình, thích thật, tầm 20p thì em cũng out, mún làm thêm cái nữa dưng mà mệt oài, hix
    Em oánh giá thế nài

Mẹt 7.5 đ ( teen )
    Vếu 6.5 đ ( săn chắc, ti hồng, em là em khoái vếu săn )
    Eo 6 đ ( thon gọn, ko có tý mỡ nào, mà em này người dây rồi đào đâu ra mỡ )
    Lìn 7 đ ( khít, nước nôi tràn trề )
    SV 8 đ

Rất cảm ơn đồng dâm sexyboy261 đã share cho list hàng call girl :D, nói chung rất là ngon trym :D

2. jathemg

jathemg Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Linh mới đây (mới vào nghề check này luôn), sáng sớm nay tớ đi check hàng 1 củ mà hẹn mãi từ tuần trước đến giờ (vì hôm hát thấy ngon và tình cảm phết), thế mà sáng gọi tới lại xị cái mặt, mà ghét nhất cái khoản ko cho đụng vào (.) (.) chỉ vì nhột (đ hiểu cv kiểu gì các bác nhẩy, 1 củ mà xực ko thì thà 2 lít cho xong). Thế là tớ đuổi về đành mất 70K tiền NN.

Ức chế, lên mạng thư giãn tin tức thì lạc vào LX, thấy anh em report sướng ghê :cheers2:

Bác chủ thớt xe cho tớ cái để được học những bài học đầu tiên nào.

3. chimmoc

chimmoc Guest

Đã thank, bác share cho em với, chim biểu tình lâu rồi: nangnhatvang. Cảm ơn bác.

4. newbieak

newbieak Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Thanks chủ thớt đã share. Em này là Vân Anh U92 hàng cũ từ 9/2009, vẫn đi với giá 400k. Đề nghị các bro chấn chỉnh, ko để các e cũ tăng giá.

Pick của bro TruckCT

http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=123910

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/