[Report] E Yến chân dài của anh Lord

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi namcutit, 28/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. namcutit

namcutit Em thích bị thông đít
    0/57

Hôm nay mát giời , ngồi dạng dái ở nhà ko có trò gì chơi buồn ơi là buồn . Sực nhớ ra là hôm nọ bác L có share cho e Yến . Tin đồn về e này đã nghe nhiều nhưng chưa đc trải nghiệm ... hôm nay phải thử mới đc . Thế là nhấc máy alo cho e nó ... sau 1 hồi nhạc réo e nó nhấc máy :
    - Yến à , anh là bạn anh xxx , em rảnh ko a e mình đi chơi nhau ...
    Ồ xin lỗi anh giờ này thì ko đc rồi .
    - Thế lúc nào thì đc hả e ?
    Tầm chiều tối anh à ...
    - E rõ ràng đi là mấy giờ
    Dạ 4h chiều anh ạ
    - Ok thế 4h Sao Mai e nha.
    Thế thì 3h45 e alo e rồi hẹn sau anh nhé .
    - Ok e yêu .
    Thế là lại lên blog tán gái chờ đến giờ vàng để đi Đ e nó ... trong lòng hồi hộp nghĩ đến 1 viễn cảnh tươi đẹp như trong truyện cổ tích ....
    Vâng giờ G đã đến ... nhấc máy alo e nó ... vẫn là đoạn nhạc đó ngân lên ...:
    - E à đc chưa anh khó chịu lắm rồi
    Đc rồi anh ạ , e đang ở REX anh qua nhé
    - Ơ anh bảo e ra Sao Mai cơ mờ ..
    Nhưng e đang ở Rex rồi ... anh ra đi
    - Ok đợi anh .
    Thế là mặc quần áo , lăn lách , đi vệ sinh ... thì e nó nt bảo nhớ mang BCS . Đkm bố mày vác BCS gai hiệu con Nhím đi chơi cho mày đái rát *** 1 tuần thì thôi ... bảo hẹn ở SM mà dám ra REX .
    Bon bon đến REX ... xin 1 cái phòng và ngồi đốt thuốc đợi e nó lên ...
    E nó lên ... nhìn cái mặt cũng đc ... e nó bảo anh có tắm ko ?
    Đang lạnh tắm cái đầu b` ... lên bảo anh ko tắm , anh tắm ở nhà rồi ... thế là e ấy vào tắm qua qua .... xong đe ấy bước ra ... em nhìn tí ngã xuống đất ... ôi cái đkm ... cái body thật là vkl ... con gái đéo gì mà vú vê đéo có ... đen xì xì .... riêng khoản vú bé là e đã tiu nghỉu vkl rồi ... e ấy bắt đầu la liếm ... bú tí ... rồi thổi kèn ... dọn vệ sinh ... khoản này thì rất là chuyên nghiệp ... làm tình coi như đc của nó đấy ... Rồi e rút bao ra đi ... e ấy giãy nảy lên ... bao này e đau lắm ... Đau kệ mẹ mày ... xong e đè nó ra chiến ... mắt e nhắm nghiền ... tưởng tượng là đang Đ Mai Phương Thuý ... đc 25 phút chiến thì ra ... thở phào nhẹ nhõm ... ra rửa con cu rồi trả tiền e nó ... phi về nhà nhanh cho lành ... đkm ...thật là vl ...
    Chấm điểm cho e nó :
    Vòng 1 : 0 điểm
    Vòng 2 : 1 điểm trừ ...
    Vòng 3 : 3 điểm
    9 điểm cho thái độ phục vụ tận tuỵ , yêu nghề và làm tình phê .
    Cái e Yến này mà mặc quần áo kèn trống không thôi thì đc ... chứ để Đ thì đkm dễ phải bịt mắt suốt mới Đ đc ... nản .
    Và giá cả thì cái e này chỉ xứng đáng 150K ... đm gọi hàng ĐS = kỵ tổ ...chiều qua cũng mới chơi e Mèo ở Thanh Hùng khu xây dựng... làm tình tốt , vú to nhưng mà L hơi rộng ... ^^! Làm chơi ko có cảm giác gì ... xỉu mẹ nó luôn ... Rốt cục từ hôm qua đến hôm nay bực cả mình ... vì ko vừa lòng :sifone:

2. aphi

aphi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Khiếp quá, bác dùng hiệu con Nhím e nó kêu nó quá nhỡ hugo nó tưởng trọng án vào xét phòng thì Chý Nguy...:sifone::nopity:

3. Jun0hpt

Jun0hpt ♥Ăn Chơi Hải Phòng♥ The VIP
    297/339

Vừa làm về ngồi vào máy vào dd đọc bài!! Chia buồn với bác nhá em ý chân dài mà ! sao hàng họ lại chán thế à? Nổi tiếng quá đây mà!!

4. Mol

Mol (° NIỀM TỰ HÀO ĐẤT CẢNG °)::™ The VIP
    117/226

Chấm điểm cho e nó :
    Vòng 1 : 0 điểm
    Vòng 2 : 1 điểm trừ ...
    Vòng 3 : 3 điểm
    9 điểm cho thái độ phục vụ tận tuỵ , yêu nghề và làm tình phê .
    Cái e Yến này mà mặc quần áo kèn trống không thôi thì đc ... chứ để Đ thì đkm dễ phải bịt mắt suốt mới Đ đc ... nản .
    Và giá cả thì cái e này chỉ xứng đáng 150K ... đm gọi hàng ĐS = kỵ tổ ...chiều qua cũng mới chơi e Mèo ở Thanh Hùng khu xây dựng... làm tình tốt , vú to nhưng mà L hơi rộng ... ^^! Làm chơi ko có cảm giác gì ... xỉu mẹ nó luôn ... Rốt cục từ hôm qua đến hôm nay bực cả mình ... vì ko vừa lòng
    Xin lỗi đã copy những dong rp này của bạn ,Ko biết các bác thế nào chứ em thấy thằng bạn em đi e Yến này về cũng có nhận xét như bạn..........giá 400k thằng bạn chán ném thẳng 500k luôn ,về nó cứ kêu hàng chán vú gì kok có luôn chơi phải nhắm mắt như bác chủ ,nói thẳng kok ngon bằng em 200k thật............ Mong anh em vào cho lời Comment chính xác nào.........

5. hp_man123

hp_man123 Em thích bị thông đít
    0/57

có người ae đã check và nói là xứng đáng với 200k........đi đêm thì tuỳ nó và ông bạn nói chuyện.....tôi chỉ tư vấn thui chứ ko đáng bóng cave đâu nhé....thik thì tui pm inbox cho check

6. Lord_of_Sex

Lord_of_Sex Ngoan Nhất Thiên Địa ™ The VIP
    147/226

Tiên sư các ông, lục lại RP của tôi ra mà đọc lại xem miêu tả thế nào nhé. Lăng xê cái L
    Đang vội đi off nên chưa chửi hết, để mai tôi chửi các ông 1 thể, không đọc kỹ hướng dẫn sử dụng về còn kêu à. Vkl. RP về nó đây:

http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=265739

Tôi đố ông nào tìm được 1 câu tôi lăng xê hay RP sai sự thật đấy. Đm, bực VL, những ông nào kêu tôi lăng xê từ giờ cạch cái mặt tôi ra nhé !

Chỉnh sửa cuối: 28/8/10
  7. Lord_of_Sex

147/226

Lăng xê cái L gì? RP sai sự thật ở chỗ nào? Đkm, cứ đợi mai anh chửi cho mà nghe! Tưởng thích nói gì thì nói à?

Chỉnh sửa cuối: 28/8/10
  8. vitamin999

vitamin999 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Vl, cái tội không đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng :D
    Chia buồn chủ thớt phát :(

9. TheYoung_hp

TheYoung_hp Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Share cho mình e này nhé, để check xem hàng 200k này thế nào... YH: tunganh20002001 hoặc ném vào inbox nhé

10. missyou18

missyou18 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    247/339

hahaha
    nghe pac này kể mà mình tụt mẹ nó hứng đi em nó ..
    gọi 5 lần 7 lượt toàn bận với cả em đang xem film với ng yêu ..
    may wa chiều nay hoá ra là pac này hẹn em nó rồi ko thì mình đã địt em nó ..
    so lucky ^^

11. akay1608

akay1608 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Vậy theo e thì các bác treo luôn Bím nó đi để a e lần sau ko lập lại:mad5:

12. namcutit

0/57

Ối rời ơi ... e ấy cũng ko có tội tình gì mà để treo bím các bác ạ . Chỉ là kết cấu xấu tệ hại 1 số bộ phận thôi mà . Nhưng thái độ phục vụ của e nó thì đến tận 9 điểm cơ mà ... rất tốt về thái độ đó ... làm tình cũng chuẩn bú dái điệu nghệ. Nhưng chỉ lên xem xét lại cái giá của e nó thôi .
    to Lord : Haha cám ơn bác đã share cho e. Không ai chê trách bác cả . E cũng đọc RP của bác rồi nhưng không nghĩ nó thậm tệ đến thế lên hôm nay e phải rp lại để ae LX chúng ta xem xét thật kĩ lưỡng trước khi đi e này . :p

13. chiendauco

chiendauco Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Yến 400K

Hàng 400K thế là được rồi các bố ạ, "TIỀN ÍT ĐÒI HÍT LỒL THƠM" ông nào có hàng đẹp hơn thế mà 400k thì giơi thiệu đi, có ko?

14. chiendauco

117/226

200k mà đc như Yến này thì nhờ bác share cho mấy e đc ko? Hàng la call girl trong phố nhé, thanks

15. manhhung_hp

manhhung_hp Biết Quay Tay Verified
    97/113

Em này điểm bét nhất là vòng một...phẳng lì như mặt nước Hồ Gươm...!:cheers2:

16. lauxanhcongtu

lauxanhcongtu Dân Chơi Verified
    97/113

Bác Lord nói chuẩn luôn đấy. Em Yến này đúng là : xinh xắn, da hơi ngăm, chân dài, service tuyệt vời

17. namcutit

0/57

Thiếu cặc gì . Đm còn đã là 4` thì có con nào l` thơm đâu . 400k mà đc thì tao cá với mày là cái loại mày chưa chơi con này bao giờ ... chơi mẹ mày đi , bỏ 400 ra mà chơi đi ... cái đm xem có xoắn hết cả b` vào ko ? Đm đéo cần quan trọng tiền nong nhưng đm phải ngon mới đáng đồng tiền bát gạo ... còn tao đi thế nào tao về tao nói để ae rõ hơn về con 4` này mà xem xét lại khi đi ...

18. chiendauco

117/226

xin phát hàng 400k

thế bác share a e check về rp nhé? thanks

19. chiendauco

117/226

cứ bình tĩnh a bạn

Yến này tôi đã đi lâu rồi và pm cả hình e nó lên đó (cách đây gần 2 tháng rồi) bạn lớp tớp, bồng bột lắm...tôi chả thèm chấp.
    Tôi chả cần khoe thành tích làm gì, nhưng nói thật hàng 400 đã ăn thua mẹ gì đâu, tôi cứ hàng đẹp là múc, từ ĐS, đến Dancer (Những e nào ngon trên Sound club, MDM... tôi chén cả rồi) kể cả người mẫu, thậm chí ca sĩ Thanh Thảo cách đấy 3 năm đi 500$/Phát...Nếu bạn để ý nick của tôi 1 chút, bạn sẽ có thái độ rất khác đi đó, đừng chửi bậy linh tinh nhé, mất tư cách thằng đàn ông lắm.
    Còn nếu bạn có hàng đẹp hơn và rẻ hơn, tốt quá, rất mong hợp tác với bạn, không riêng gì tôi đâu, mà cả a e LX cũng thế đấy.
    Rất mong tin bạn.

20. Lord_of_Sex

147/226

Không nóng tính hơi phí. Đkm, tôi Rp quá chân thực luôn, không bao giờ biết chém gió là gì. Tôi đi thấy ngon trym (vì tôi coi trọng nhất là cái mặt và service) thì tôi về RP thế, đã cảnh báo rõ ràng là chỉ dành cho những ai k coi trọng nội thất bên trong. Thế mà có những ông đéo biết gì còn nhảy vào comment thế này thì bố ai chịu được:

Nói thế thử hỏi có mất uy tín của tôi không mà chả nóng. Vkl

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/