[Report] Đêm mưa cùng e Mai ThủĐức.........Bác dam.congtu88 vào nhận report.....

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi lonelyss, 29/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lonelyss

lonelyss Dậy Thì Verified
    32/57

Thanks bác dam.congtu88 đã tài trợ cho chương trình này.
    Report hơi dài dòng nên mấy bác đọc đừng có nản lòng nhá. Tình hình là mấy hôm nay bác trên LX cũng có contact với e Mai nhưng mà dt e nó thì toàn ko liên lạc đc. Đêm qua vào lúc 23h đang ngồi cùng các chiến hữu uống rau má tại ngã 5 TĐ. Bùn bùn lôi cái 1202 cùi bắp ra gọi cho e Mai thử. Tại bữa giờ contact hoài mà toàn nghe( Thuê bao quí khách hiện đang ngoài vùng phủ sóng, trong vùng phủ chăn)...:D....Không biết e có hên ko nữa bỗng nghe tiếng nhạc chờ bên ấy nhào vô hỏi liền:
    Lonelyss: E đang làm gì vậy?
    Mai: Giờ này đang ngủ chứ làm gì? Đừng làm phiền nữa nhá ( cúp máy cái rụp....):mad5:
    Gọi tiếp lần 2:
    Lonelyss: Sao mà tắt máy giữa chừng vậy e?
    Mai: E đang ngủ. Đừng có làm phiền e nữa. E đang xem thế giới động vật. A đúng là động vật dai nhất trên đời.( Ko dai thì làm sao làm nông dân chăn rau đc...Hehe). E chém a bây giờ ah.
    Lonelyss: E muốn chém thì a chạy lại cho e chém liền....:D
    Mai: Vậy chứ a đang ở đâu?
    Lonelyss: Ngã 5 TĐ nè e.
    Mai: Ủa vậy hả? Giờ này còn tiệm nào bán card đt ko a? Mua giùm e cái card 20K nha a. (Chưa gì mà đã vòi tiền.....):mad2:
    Lonelyss: Ok e. Ah mà bây giờ e đi chơi đc ko?
    Mai: Uh cũng đc. A chạy lại trà sữa Ozone đi rồi gọi cho e. Nhớ mua card dt nhắn tin cho e liền nha.
    Thế là e xách trym đi ra tiệm tạp hóa mua cái card 20K nt cho e nó. Xong bay vèo vèo tới trà sữa Ozone. Trong lòng thật là hồi hộp. (Lần đầu tiên check rau 1 nốt):aureola:. Xong gọi cho e nó.....bà mẹ nó gọi đt cho ai mà 15p trời gọi lúc nào cũng máy bận. Trong lòng nghĩ chẳng lẽ mình bị lừa sao ta...???:mad2:....Cúi cùng cũng gọi đc e nó....Đợi e nó khoảng 10p nữa thì e nó chạy chạy ra. Úi chà chà nhìn e teen quá.....Chỉ tội cái hơi lùn.....Ko sao miễn ko fải cá sấu lên bờ mừng rồi. E ấy leo lên xe hỏi:
    Mai: Mình đi đâu bây giờ hả a?
    Lonelyss: A chưa ăn gì kiếm cái gì ăn chút nha.
    Đang lòng vòng thì bố già ở nhà gọi:
    Mày đang ở đâu có về nhà ko? Hay là muốn đi luôn hả?....:ack2:
    Dạ ở dưới này mưa lớn quá chắc con ko về đc. Con ngủ nhà bạn sáng mai con về. ( Tại nhà e ở BìnhDương nhưng hay xuống ThủĐức chơi)
    Cúp máy tắt nguồn liền. Ko là mai đi bụi luôn.
    Tiếp tục cuộc hành trình chở e nó đi ăn phở. E nó ăn 1 tô kiu thêm 1 chén tái nữa. (Bà mẹ ăn gì mà lắm thế hả...?) Thôi kệ coi như bồi bổ cho e nó. Ăn xong thì trời mưa nữa. Úi chà chà cơ hội đây. Rù rì e nó:
    Lonelyss: Mình kím chỗ nào trú mưa ngủ chút rồi sáng sớm về nha?
    Mai: Mà e chỉ đi đc tới 2h sáng thôi àh.
    Lonelyss: Thôi cũng đc.
    Phóng xe trong mưa đi kím cái KS chui vào. Vòng vòng 2,3 cái chỗ nào cũng hết phòng.:mad2: Cuối cùng cũng đc 1 cái. Chui vào liền trời mưa lạnh gần chết. E kiu a tắm trước đi. OK tắm xong nhào vô chiến với e 1 shoot ngon trym rồi về.
    Tổng quát về e nó:
    Face: 5đ + 0,5đ (Teen mà...)
    V1: 6đ ti hơi thâm nhưng vẫn còn săn chắc.
    V2: 5đ có tí mỡ nói chung cũng đc vì tạng người e hơi lùn
    V3: 7đ tuy có cravat nhưng vẫn còn khá bót.
    Kinh phí:
    50K tiền phở + 50K KS + 50K cho e nó sửa đt( Đt e nó bị hư đang sửa)
    TC: 150K cho 1 đêm mưa thoải mái.
    Tình hình là đt e nó đang bị hư đang sửa nên bữa giờ mấy bác ko liên lạc. Nhưng mà hôm qua e cũng hên là e nó mượn đt của bạn xài 1 chút. Thế là e contact đc. Bác nào muốn share thì e share cho. Cứ để dành số dt đó chừng nào gọi đc thì lên đường thôi.
    No thanks = no share.
    Thân ái chào các bác..............

2. ПIПJΛ ΉΣӨ

ПIПJΛ ΉΣӨ Em thích bị thông đít
    97/113

thanks 4 rp [​IMG][​IMG][​IMG]

3. vuavutru

vuavutru Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

cho e 1 ve di pro thanks bac nhiu nick ela : cuu_net_sg9x

4. choidem09

choidem09 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    32/57

share cho em voi pro nhe, nick cua em la, dung_nguyenmanh9, doc bai cua pro den doan ong bo goi ve ma em phi len cuoi,hihi. em cung bi hoai a?? thanks pro

5. choidem09

choidem09 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    32/57

thanks pro nhieu, pro add lai nick của em nhé, vùa ghi lại nội dung pro nt 4e thi mât diên lên e ko kip add nick ccua pro.

6. dam4x

dam4x Biết Quay Tay Verified
    97/113

Bác này chấm điểm nhân nhượng cho em noá quá. để dam4x chấm lại cho nìa.
    Face: 5d (lacoste)
    (.) (.): 5d (nhỏ + thâm)
    ) :) 5d (có mỡ rùi nha)
    \./: 5d (có cravat rùi nha + hàng thì còn tạm, chưa nát lắm)
    sev: 0d (hẻm bik làm ji, dù là BJ hay Hj, chỉ biết nằm tận hưởng... vkl) => ghét cái này nhất.
    Total: 5d (cho 1 em rau lai hàng, có hiện tượng vòi vĩnh money wa nhìu, e kiu điện thoại hỏng chẳng wa chỉ là 1 chiêu thui :p tui dẫn e đi lấy điện thoại mà có điện thoại đâu mà lấy? cho e xiền mua chiếc khác =)) sang vkl)
    Chúc aem chơi vui vẻ.
    P/s: khuyến cáo của dam4x: không nên chek em này

7. leminhtoan1988

leminhtoan1988 Em thích bị thông đít
    97/113

đã thanks bác, share với nhé, mình mới tập check rau thôi, mới check được 3 em nên đang thiếu chất ! share với nhé , có dịp anh em offline giao lưu ! nick : khoa_lam79

8. she_va

she_va Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

minh o thu duc co gi share dc thi share minh voi nha!she_va85

9. tongrau

tongrau Dân Chơi Verified
    96/113

thanks rp và thân ái chào bác.xong rùi thì đi ra thui!!sắp đến giờ...[​IMG][​IMG]

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/