report cả lố: Yến Newsquare, Nhung zenith và Ngọc Thi sách

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi minhtrang22, 31/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. minhtrang22

minhtrang22 Còn trinh Verified
    62/113

Yến newsquare: trời mưa gió, nổi máu check hàng. Nhớ lại hôm trc đọc 1 report của ông gì về e Yến newsquare, thấy chấm điểm cao vãi, kèm miêu tả sống động hoành tráng nên quyết định lấy số. Call e này (ko cần pass, đã chán rồi), nghe giọng ồm ồm, chán lần 2. e ấy bảo hay đi 1,5 củ, nhưng mình làm giống topic cũ, bảo a chỉ có 1 củ thôi, e ok thì đi. e ấy đồng ý. Xót tiền nhưng thôi tặc lưỡi vì nhỡ đâu mặt đẹp dáng chuẩn service tốt thì sao
    taxi đón e này ở Nghi tàm, gặp 1 e hết sức bthg, chán lần 3, tưởng service tốt, ai dè đến NN mình choáng lần 4. Đến nơi gặp mấy e nó gẫn mình đến 1 cái phòng, trong đó có 2 e gái già đang hút thuốc. 2 e kia chào mình rồi té ra nhường giường nhường phòng để mình check. dm. Bực và hoang mang vcl. lúc dạo đầu e đó chả làm gì, chỉ HJ, mình bực quá bảo e thế này là a đi về đấy. E nó vẫn HJ, tức mình mặc quần áo về luôn
    chấm điểm: 6.5, riêng service 1 điểm

Nhung zenith
    e này thấy a e report nhiều rồi, bảo vòng 3 phê lắm. hẹn e nó ở TDH, đến lấy phòng vểnh râu 1 tiếng sau e nó mới đến. rõ bực mình
    e này mặt ko ổn lắm, nhưng dc cái giọng nói dc + vòng 3 rất ok, doggy khá hay :D.
    chấm: 7, service 8, 500k

Ngọc THi sách
    hẹn hò mãi mới có cái hẹn. e Ngọc này nhìn người teen teen. mà e này cũng có kiểu hẹn khách quái quái. e nó hẹn cafe trước để xem mặt + body, nếu cao to đẹp zai mới check :)). Vãi tè. cafe xong rủ e nó giao lưu giao cấu tí.
    đánh giá: vòng 1 hơi bé, eo đẹp, chân đẹp, bím đẹp, mặt tạm ổn. service nhiệt tình, biết cách nói chuyện 8.5 điểm
    cái đau xót của mình là ko trao đổi về giá trc. khi dc share thấy topic bảo e này 1 củ, cứ đinh ninh như vậy. nhưng check xong e nó bảo chỉ đi 2 củ, nhanh hay overnight cũng 2 củ cả. Vãi hàng quá, rút ví đưa e nó 3 tờ 500k.
    dm, ước gì mình là gái, kiếm tiền vừa dễ vừa nhanh.

2. manchesterunited123456

manchesterunited123456 Biết Quay Tay Verified
    97/113

con Ngọc TS vl nhỉ...........đã là 4` còn đòi đk chọn trai để chơi...VL quá 4` ơi :lol:

3. minhtrang22

minhtrang22 Còn trinh Verified
    62/113

e check tối qua. số mới của e nó, nhưng e có vẻ giữ số lắm, public share pháo lung tung e nó thay số thì sau này contact lại khổ

4. Trùm cá độ

Trùm cá độ Em thích bị thông đít
    97/113

Đ.M thể loại này thì đi ỉa mẹ đi cho nhanh :seeya:

5. trai_vo_doi

trai_vo_doi Còn trinh Verified
    62/113

Kinh thật, đại bác này làm 1 phát 3 em hết cả tháng lương của mình, híc, chắc đại bác là đại gia nên mới dám chơi gái kiểu ấy

6. ChymVn

ChymVn Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

đọc comment của bác nhày phì cười ,mì chính văng đầy màn hình :ihih:

7. n85tau

n85tau Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Hix, e Ngọc Thi Sách chơi vãi nhỉ, còn cafe để xem body với face nữa, mẹ 4` bi h kiêu vãi, cứ như a e mình đi phục vụ nó éo bằng.
    E cũng có điều ước như bác chủ thớt, nằm lộn bành ra tí là đc củ rưỡi, sướng thật
    Thanks for report

8. sungto5

sungto5 Dậy Thì Verified
    61/113

Ừ thôi, tớ cũng ko có ý định lấy số, tớ có số Linh ở cùng rồi, phòng ngủ cũng biết luôn, nhưng mà liên lạc lại chẳng để làm j cả

9. boycodoc0507

boycodoc0507 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

úi bác này lại giống em rồi bọn này bác cứ như thế thì anh em chết đói. trc em cũng bị mấy con nó tăng giá so với giá đc share nhưng về sau học hỏi kinh nghiệm em đc biết là cứ theo giá share đòi thêm bảo a đéo có cầm hay ko thì tùy em. bọn này có ji mà cần nể nang chứ bác :D dù sao cũng thanks RP

10. b3mnh4uk03m

b3mnh4uk03m Biết Quay Tay Verified
    97/113

Ngon chym quá. Chúc mừng, chúc mừng. Bác share cho em e Ngọc TS nhé.
    Thanks for share!
    y/m: b3mnh4uk03m

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/