[Report] Bưởi Năm Roi Của CUNUNG [31/8]

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Miền Trung' bắt đầu bởi mr_green228, 2/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mr_green228

mr_green228 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Làm việc xong mệt mỏi,đau mắt mỏi lưng...Online thì k thấy em nào..nói chuyện với vài bác trong lx chúng ta.Tám qua 8 lại rồi cũng chán..Cuối cùng buồn quá chả biết làm gì --> nhớ lúc ù í e a a với con ghẹ nhưng giờ nó đi du lịch xa rồi..:cryin:
    Alô cho mấy em mà e nào cũng ò í e,e thì k nghe máy,e thì đang bận a ơi..Alo tới số em An Bưởi của bác CUNUNG thì có con nào đó bảo đang đánh bài rồi tắt máy cái rụp k cho e 1 nói dù chỉ nữa lời.:toetap05:
    Bực mình nhắn 1 sms "có bận cũng nói từ từ chứ,nói kiểu thế ai dám đi nữa".
    Ngồi 1 đống xem phim....đồng hồ 4h20,thấy số e nó gọi lại và nội dung cuộc nói chuyện ngắn gọn và xúc tích:
    -"Alô,xin lỗi a là ai zậy,nảy e đi chợ mà e bỏ máy ở nhà,bạn e nghe,nó nói gì mà a nt khó chịu zậy ---> Oh thế à.giờ e rãnh k,đi giải quyết vấn đề tí nha"

-"OK e đang rãnh,a xuống nhà nghĩ Bình Minh Nguyễn Tất Thành đợi e tí--> Ok hẹn gặp e nha."
    Tắm rửa xong,xà bông chà chà,sấy tóc,từ trên lầu bay xuống...Bà già kêu chở ra chợ,bó tay.Chở bà già xuống chợ Hàn :frown: là e nó gọi lại: " A lên chưa,lâu zậy --> Ừh,lên đây,đang chạy xe lên..đừng nóng,thôi tắt máy,đang đi nghe đt k tiện".
    Đến nhà nghĩ,rút alo ra "Xin lỗi a lên trễ,e đến chưa,a ở phòng 2 --> K có gì,5p nữa e đến".
    Nhìn đồng hồ hơn 5 phút,2p sau là 7p,e nó gõ cửa.Đúng như bác CUNUNG nói,da ngăm,vú bự tổ..người nhỏ nhắn.
    E nó bay vào tắt đèn,bảo bật đèn này làm gì,sáng lắm rồi ôm mình.Bảo nó e đau lưng,biết massage không thì e nó làm liền,cũng đỡ đỡ đôi tí mà k bằng MiMi Hoàng Nhi.hehe :dita::smilielol5:.Nằm vừa massage vừa xem phim,tại e mang theo máy xách tay để đi công việc luôn.E nó bảo có phim dê không anh,hehe..con này quỷ thật :hat: E bảo k có,chỉ có phim hoạt hình thôi..:lol:.Nằm play mấy tập Đô-Rê-Môn ( nói mấy bác đừng chọc em :smile5:).
    Tiếp theo là vào tắm,e tắm xong nó bảo mình vô rửa lại đi.thế là vào.Xong việc trong phòng có 2 con nhộng,hehe.
    BJ,HJ thông lỗ nhị,chỉ e làm thế này thế nọ...mút vú thì rên ư ử.Chơi 2 thế truyền thống và phi ngựa và thế là out..Out cái thế vui vãi hàng,cong người ghì chặt.
    -Mặt: 5,5
    -(.)(.) 8,5 :crazy:
    -)( : 7
    -(|) : 7,chơi tí mà sờ xuống thấy nước quá trời.
    -()() : BT,k chơi doggy nên e cũng k quan sát kỹ.
    -SV: 7,5 - 0,5 vì bảo mỏi miệng.
    -200k tiền xxx + 40k tiền nhà nghĩ.Đi về lên lầu chân vẫn run.hihi.
    Em viết hơn nhìu,mong av đừng chửi e nha.rp đầy đủ tí thôi.
    Em An này chắc ae cũng check nhìu rồi.Xin phép CUNUNG e share 1 phone của con An cho những ai chưa check.
    Àh,tiện cho e hỏi con My có sđt 0976xxx583 có ai check chưa,bác LONNHATDAM share nhưng em đt bị nó chửi,khốn nạn thật.

Chỉnh sửa cuối: 2/9/10
  2. mr_green228

30/57

Không Hiểu Ý Bác !!!

3. lonhatdam

lonhatdam Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Đã thks cho bác vì bài rp hay, em An này sẵn sàng chơi với mình vô tư, có điều cái vụ em My bác nói cẩn thận nhé, tôi share bác còn trình độ bác thế nào thì tuỳ, kém thì đừng có mà ra gió, khốn nạn thật hahaa

4. mr_green228

30/57

Oh Oh.Đã hiểu và sẽ rút kinh nghiệm.Chúc tất cả vui vẻ :lol:

5. mr_green228

30/57

HiHi..Tưởng đâu thuộc loại ăn bánh trả tiền..ai ngờ khó khăn thế..Mà công nhận con nhỏ nói chuyện dễ thương ghê anh em nha..haha.Tình hình này thì xin phép pro LONHATDAM share lại bé My cho ae nào đủ trình độ.
    Chú ý: AE nào yếu như GREEN thì k xin nha..hihi..mắc công bị chửi rồi bảo trách GREEN này :confused:

6. damhangdn

damhangdn Biết Quay Tay Verified
    97/113

Em này vú to, măt như mấy em campuchia, da đen, người gầy. Nói chung đang vả mà có cục hàng 200k xả thì cũng ráng :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/