Report (2 in 1) em Chi Hà Nội và phản ánh HTGD AC SVH

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi lauxanh102 dt1, 29/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lauxanh102 dt1

lauxanh102 dt1 Dân Chơi Verified
    97/113

oki dạo này ăn chơi xa đọa nên có vài điều chia sẽ với anh em đây, report hơi trễ vì bận đi chơi hehe.

Trước hết cũng chân thành cảm ơn bro being_die và bro dakuwashizen và nhiều bro khác nữa đã giúp đỡ mình nhiều trong việc sưu tập hàng, vô đề thôi nào

Tối thứ 5 lại thấy n.... trong người, thế là alo em Ngaq6, em utq10, rồi Sami và vài em nữa nhưng toàn kẹt máy vì nằm trong vùng phủ mềm:confused1: , tới lượt em Chi Hà Nội thì được cái hẹn hehe (lần đầu check em Hà Lội). mình bảo 45p nữa tới thì em bảo là sớm tí được ko anh vì em chuẩn bị đi ăn tối, oki thì anh tới thì nt em liền thôi.

Điểm đáp là một ks gần hồ kì hòa, vô book phòng , call em thì 3p sau em đến (nhanh đến ko ngờ ):devil: chào hỏi wa loa rồi em bắt đầu cởi đồ kết cái quần chip em wa đi mất hehe, rồi thì...... chuyện gì ai cũng biết :devil:

đánh giá (chấm hơi khắc khe tí ha):
    face: 6.5 gái bắc, cũng có nét nhưng có khó tính thì cũng ko thể cho em là xấu được nên bro yên tâm ha
    skin: láng mịn, trắng
    (.)(.) : 8 to, trắng, ti hồng, săn (kết em nhất cái này), bốp sướng hehe :devil:
    ) ( : 6.5 cũng bình thường
    (x) : 6 có caravat nha, nước nôi tạm được

service: nói sao ta, em khá chuyên nghiệp, chịu rên trợ hứng cho anh em, cũng tận tâm với nghề nghiệp hihi. mình khá có cảm tình với em là vì lúc đấy em vẫn còn hẹn với ai đó nhưng ko hối thúc mình, làm xong nói em ngồi chơi một tí em mới bảo là còn hẹn nữa nên đi trước, em còn khen mình dễ thương nữa chứ :dita: . nghe quen rồi nhưng vẫn vui vui

Price: 500s , mình nghĩ là đáng

Tới phần buồn nè

Sáng đi HTGD AC1 (1 nha mấy bro, ai bit AC là gì sẽ hiểu ngay), vô hơi sớm nên mấy em nó chưa tới, nhưng vừa vào đã có cảm tình ngay.................................................với chị quản lý ở đó:arf: quá dễ thương, nói chuyện và típ đón rất lịch sự, nói thật nếu được chị phục vụ thì 1 chai mình cũng chịu :devil: tiếc là hàng xịn ko đến lượt mình hưởng.

Lên phòng một lúc thì có một em lên, phòng ở đây có hai giường nha, nhưng ko có chỗ treo quần áo (ko hiểu được), một em lên, nhìn cũng được, nói chung dễ thương, em bảo mình cởi đồ, mình cũng định cởi đồ em ra nhưng em ko cho, em bảo chị quản lý cấm rồi, massage được 15p em hỏi mình có massage chổ nào nữa ko. Tới chỗ này mới quan trọng nè:

1/ em nói dùng miệng anh phải bo thêm cho em nha :nono: hơi bực nhưng cũng tạm chấp nhận được

2/ hj nhiều, bj quá ít (1/10 thời gian bj), miệng hơi hôi:puke:

3/ hj + bj được đâu 7p-10 em nói lâu quá sao ko re, em mệt ko muốn làm nữa:mad2:

4/ em bảo là em thường chỉ HJ thôi, ai BJ MAU RA em mới làm (ai thấy lâu ra đừng đi em nha) :mad2:

5/ sau nhiều cái bực mình 1-4 cộng lại mình cũng chẳng muốn tip tục, hơi bực với cách phục vụ của em nên tip em 100k, em nói sao ít vậy, em đã dùng miệng cho anh mà.

mình nói thật nha, mình ko phải mấy đứa keo bẩn, tiếc tiền, 100k là mức thấp nhất mình tip rồi, em xinh + pv tốt HJ 200-300K là chuyện thường, đáng tiếc là em chẳng có tí lương tâm nghề nghiệp gì cả, mà mình ghét nhất cái này.

Em tên Nhung, làm bên cơ sở 3 tên gì quên rồi, sáng em qua cs1 trang điểm trước nên mình XUI LẮM mới gặp.

Nhân tiện mình góp ý luôn với anh em vê cái chỗ này: với cái giá 150k-180 tick, chỉ để được massage qa loa 10-15p rồi bj (ko được cởi đồ em nó) thì ko hợp lý tí nào, chưa tính tip 150-200k tùy người thì + lại thà hẹn một em ra ks fuck luôn cho sướng.

em Nhung bảo lúc trước khách đông lắm tiếp ko kịp, bi giờ ko hiểu sao lại ít đi, theo mình thì hoàn toàn hợp lý, vì khách đã ít đi mà mấy em vẫn service kiểu này thì sớm muộn cũng dẹp tiệm hà.

vài dòng tâm sự, ai thích thì comment cho vui ha

2. tongrau

tongrau Dân Chơi Verified
    96/113

Ac bị tẩy chay lâu rồi.Ông vào làm gì rồi mang cái bực mình vào người làm chi.chia buồn cho khổ chủ.

3. lauxanh102 dt1

lauxanh102 dt1 Dân Chơi Verified
    97/113

đã share cho tất cả bro nào để lại yahoo tính đến hôm nay, chúc tất cả ngon chim

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/