PIC Rau gò vấp - Teen 1m73 - Hugo tổ trác ăn nguyên cái tát tai.

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi OxHugo, 3/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. OxHugo

OxHugo Dân Chơi Verified
    97/113

Em này mình chat ola wen, cao ráo , tướng người mẫu 1m73, ngực tròn căng, to và trắng. Chat nói chuyện lịch sự, xin xem hình em, e gửi hình càng lúc càng táo bạo (free nha, không phải mua gì hết). Em còn nói e đã có bạn trai rùi mới ghê. Cứ khen body e chuẩn và đẹp, mời e uống cafe xin đc ngắm cái body e. Nghĩ e có bạn trai rồi thì sẽ từ chối khéo, ai dè e ok liền cái hẹn tháng 9 nhập học ĐH Văn Lang rùi ra gặp. Hugo bèn than lâu quá, muốn ngắm e liền, thế là e ok ngay cái hẹn ngày mốt.

Vì lúc chat chỉ xin ngắm body e, không đụng chạm làm gì hết (chiêu trong chiêu, quán Thanh Đa tối thui, giơ 5 ngón tay còn không thấy, ngắm nỗi gì), nên không thể chở thẳng vào ks, em chỉ đồng ý qua Thanh Đa mà thôi.

Gặp e thì mặt hơi mụn tí, không đc dễ thương như hình đã xem vì có chút mụn, nhưng cũng đc 6d, đc cái tướng tá mình dây, cao 1m73 ngang mình luôn chứ, tướng tá quá đã. Vào quán mình phải tự vạch áo e ra ngắm vòng 1 e, rất to, tròn căng, trắng nữa. Bạo dạn lấy tay bóp thử vú e coi phản ứng e ra sao, ai dè e im re, đc nước Hugo lấn tới cúi xuông mút lấy mút để. Cứ thế mà từ từ cũng tụt đc cái quần e xuống, cho ngón tay vào thám hiểm, thọt tới lui cũng hết ngón, ngón tay mình ngắn quá....hix...

Nghĩ tới đây vô kèo rùi, sắp sướng trym và có thêm 1 e rau tướng người mẫu. Phút 89 em bỗng dưng cho Hugo 1 phát bạt tai, giận hờn luôn. Có lẽ từ nay không đc gặp e nó nữa. Giữ lại cũng không đc gì. Thôi share lại a e chấm mút chút. Mình share ngẫu nhiên 1 - 2 người, hên xui nha (share ít dễ kiểm soát thằng nào đâm mình).

Hình e nó cho các bác đánh giá nha. Ai pro cho e út biết tại sao bú liếm móc lốp thoải mái, phút chót Hugo lại bị ăn tát không?
    Hugo còn bị ăn tát, các bác yếu xíu thì đừng xin cho hư rau thêm. Với lại chiều cao tí nha, kẻo đứng tới vú e nó chê à

2. TTpropro

TTpropro Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

chắc em nó thích đá hiệp phụ, chưa đã nên chưa muốn cấm cờ ! Thanks !
    YH:em_cu_bo_mat_anh1802

3. lengiuong_90

lengiuong_90 Dậy Thì Verified
    62/113

Hix, em đep wa
    Không biết em có yêu cầu gì cao ko bác ?
    Vì đang còn là SV mà em thế kia nên cũng hơi bị gay ... :(
    Thoy kệ, liều ăn nhiều
    Mong bác giúp đỡ lengiuongdelamgi
    Thanks bác OxHugo nhiều

4. BiBemBiBem

BiBemBiBem Mất Trinh Verified
    97/113

Hix..tội nghiệp bác pro nhà ta đang phê phê tự nhiên ăn cú trời giá[email protected]@....Em nghe bác kể cũng hông hĩu tại sao? Trước đó ko có phản ứng gì chắc là tại bác làm em nó phê quá quên mất trời trăng, rồi sau bác chọt chẹt gì đó mạnh tay quá em nó giật mình nhớ ra...thế là..chát...hiiiiii..chia buồn cùng bác..!

5. datnickthatkho

datnickthatkho Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

CHia buồn cùng bác Hugo ^^ Nếu được xin bác share cho em này để kiểm tra độ táo bạo của em nó : hotboytimhotgirl2008

6. moibietdam

moibietdam Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Nghĩ tới đây vô kèo rùi, sắp sướng trym và có thêm 1 e rau tướng người mẫu. Phút 89 em bỗng dưng cho Hugo 1 phát bạt tai, giận hờn luôn. Có lẽ từ nay không đc gặp e nó nữa. Giữ lại cũng không đc gì. Thôi share lại a e chấm mút chút. Mình share ngẫu nhiên 1 - 2 người, hên xui nha (share ít dễ kiểm soát thằng nào đâm mình).

Hình e nó cho các bác đánh giá nha. Ai pro cho e út biết tại sao bú liếm móc lốp thoải mái, phút chót Hugo lại bị ăn tát không?
    Hugo còn bị ăn tát, các bác yếu xíu thì đừng xin cho hư rau thêm. Với lại chiều cao tí nha, kẻo đứng tới vú e nó chê à*
    cũng đã đọc nhiều sách vở mà chưa gặp trường hợp này bao giờ, nên xin thua...hehehe

7. boykinglove

boykinglove Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Bác ăn tát vì ai biểu lúc đầu bác nói cả 2 chỉ tìm hiểu thôi và bác hứa bác chỉ sờ thôi. Đến khi bác chịu ko nổi bác ăn cái tát là đúng rồi.
    Còn không thì bác "chưa đi chợ đã hết tiền" nên e nó căm hờn tát bác.
    Mình cũng ở GV mong làm quen với bác.

8. congtu_gv83

congtu_gv83 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Hehe, chắc là em nó ra ám hiệu mà bác ko bít đó, giống Tôn Ngộ Khong lúc trước bị sư phụ gõ đầu 3 cái nghĩa là canh 3 có mặt để ông chỉ chiêu cho mà học - hay là mấy AE đi sau một phát đưa em tới thẳng KS xem sao, chắc em nó không thích la cà....hehe

9. check1h

check1h Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

mừng bác ngon chym, xin share em rau gv nhé, thanks nhiều, có hậu tạ saigoncodon1701

10. buzz1020

buzz1020 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

chắc cái mặt ông dâm wá nên bị ăn tát đó mà :D:D

11. cau4GoVap

cau4GoVap Còn trinh Verified
    62/113

oxHUGO mà còn vậy, tui khỏi dám xin luôn

chắc nhỏ này có tật, sứong wa nên tát ngừơi :D

12. saigonplayboy

saigonplayboy Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

bro share cho em với, em xin hậu tạ bro bằng 1 em làm kế toán , 27t sạch sẽ lắm. thank bro rồi đó.

13. tongrau

tongrau Dân Chơi Verified
    96/113

[​IMG]Hugo gặp nạn rùi.gặp ngay cao thủ.

14. lucky365

lucky365 Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

15. 1chutthoi

1chutthoi Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

chủ thớt có lòng share cho 1 chut với nhé YM: hotkey0707 , 1chut cảm ơn và hậu tạ nè :)

16. mikimchi

mikimchi Dân Chơi Verified
    97/113

chắc tai pro...check em nó mà ko cho nó check ali5 pro nên em nó giận chứ ji?....check thì cả hai cùng check chứ....hehehehe

17. OxHugo

OxHugo Dân Chơi Verified
    97/113

ngang tầm e, lùn cái đít vịt. Ok share chú liền, share nhìu mà chả ai RP. Bên MN chăn chậm quá, MB share phát có RP liền à.

18. quanbh28

quanbh28 Dậy Thì Verified
    61/113

Hàng ngon quá. Xin 1 vé nha ban

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/