RA ĐƯỜNG GẶP CÁ SẤU @@!

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi [email protected], 3/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KINGM@XXX

[email protected] Biết Quay Tay Verified
    97/113

Một ngày quốc khánh thiệt là buồn vui lẫn lộn. Sáng uống cafe ở New Moon với thằng em từ củ chi lên, ngồi chờ nóa mà em rau cứ gọi quài, thế là chạy đi đón em nóa ở ngã tư Trung chánh. Mình vừa tới tính alo em nó thì em nó nhận ra mình và vẩy tay gọi mình rùi...ui trời ơi, em đấy sao.:willy_nilly::willy_nilly::willy_nilly: ko tin vào mắt mình dc..sao mà em mướt thế :hurray::hurray:em vừa leo lên xe thì thằng em mắc dịch gọi hỏi anh tới chưa. kiu nó vào quán chờ đi, a đang chờ bà xã qua hahahaha. Tả sơ về bx mình nhá. tướng mình dây, mặt trang điểm nhìn rất là tươi và pha chút dâm...chân dài và thon cao hơn cả mình với đôi giày cao gót của em hahaha. Bước vào quán với em mà ko ít thằng nó ngoái nhìn mình với con mắt hình viên đạn :ack2::ack2:, em là giáo viên mầm non nhaz, 27t chưa chồng mà có ông xã là mình đóa hahahaha. Ngồi chém gió tí mà gần 12g phải chờ em về vì có hẹn với khách đi coi nhà, em cũng kiêm lun cò nhà =)). Thế là chở em về quán cafe của bạn em ở TCH. Tuy ko check ngay dc nhưng có thể gọi đó là niềm vui đầu tiên trong ngày, bắt đầu cho những nỗi buồn sau đó.

Đưa bx về tới quán cafe thì alo cho em Vy ở NAT. chém gió 1 lúc thì em cũng chịu ra gặp, thế là chạy tới chợ bà điểm chờ em. đợi 1 chút thì em chạy martin ra gặp mình mới ghê . em dẫn vào 1 quán cafe sân vườn gần đó. Nhìn thì em này đậm chất teen nhưng ko ngây thơ đâu nhá. tướng khá to con, vú to, bụng to 3 ngấn mỡ, mặt cũng to tròn...ko phải cá sấu nhá...nhưng nhìn cũng hơi quải...ngồi nói chuyện mà em cứ kiu buồn ngủ, thiếu ngủ thức tới 5g sáng mới ngủ =))...nhưng mình ko tính chuyện check em vì nhìn hơi ngán em nó hahahaha. Ngồi 1 chút thì em kiu về đi công chuyện gì đó....thui thì em về đi, a ngồi đây chút nữa. Ngồi kéo hết điếu thuốc, trong đầu lại nhớ đếm em Dương người làm mình tốn hết bao nhiêu cuộc điện thoại hahaha

Alo cho em Dương, em đang ở tây ninh chăm sóc bà nội đang nằm viện, gọi hỏi thăm em...than buồn kể khổ em hứa là sẽ lên sớm với anh, và chỉ mình a thui nhaz, em hứa là khi em lên sẽ nhá máy cho mình. Tạm biệt em ngồi kéo thêm điếu thuốc nữa. Tiếp tục alo cho em Hồng ở gần đó. nhưng em bảo là đi suối tiên chơi rùi, tối mới về :ack2::ack2: buồn chym thật. Rồi alo cho em Tiên ở cây trâm, em kiu là đang bịnh, nằm ở nhà rùi, ko đi dc. hẹn anh thứ 6 zậy :ack2::ack2::ack2: ngồi bùn nhìn mưa rơi lòng càng buồn thêm, thế là gọi cho em Lan Anh gv, gọi thì em cho 1 cái hẹn 3g, mình hẹn em ở ST bình dân cũ, cafe Tuấn Ngọc em nhá. thế là lại xách xe chạy lên gv, alo thằng em ra nc cho đỡ bùn

Hơn 3g thì em tới, em alo cho mình, mình thấy hình em rùi...nhưng khi gặp thì ko thể tượng tượng là em xấu đến thế. người mập ú, bụng mở ko, ngực thì to vãi lúa, da đen thui thùi lùi.mặt nhìn ko thấy chút duyên hay thiện cảm nào cả :ack2::ack2::ack2: ngồi nói chuyện mà thỉnh thoảng nó lại trợn mắt lên nhìn mình, thiệt tình lúc đó ko kiềm chế cũng đập cho nó mấy cái gùi =]] nhìn mất cả hứng, ngồi chơi xong thì lấy xe AB của em nó chở em đi dạo 1 lúc rùi quay lại chổ cafe Tuấn Ngọc để em về ... ngồi buồn lại kéo hết điếu thuốc ac ac..dạo này ho quá chắc sắp chết rùi :Angel_anim::Angel_anim:

Đứng ngoài đường gọi cho chị Trúc u 38, bán vé máy bay, mà chị mới đi chơi củ chi về, còn mệt ko đi dc...buồn thật. gọi cho em Khánh 24t ở Lê quang Định thì em bảo qua tân bình chơi rùi tối mới rãnh. Gọi cho em BUN ở cây trâm thì em bảo đang tắm, sắp đi chơi với bạn rùi, ko đi chơi vơí anh được. Gọi lại cho em Dương thì em bảo là chưa lên, khi nào lên sẽ nhá máy a.

Buồn ơi là buồn, thôi đành quay về. Chạy xe mà nghe đâu đó câu chữi thề " dkmn ngày gì mà xui thế này"

Về nhà ăn cum chút thì em Dương nhá máy. alo nc với em em bảo lên sg rùi, sắp đi chơi với bạn bè ở đầm sen, anh đi chung nha..ui trời ơi, chiện gì nữa, bạn em thì em đi đi, em ko thik gặp ai khác, a chỉ muốn gặp em thui, a chỉ cần em thui, ko cần ai khác cả, blab blab chút cái mình hỏi em làm bạn gái anh nha, ờ thì em đồng ý :hurray::hurray::hurray: nhưng sự đời đâu ai bít ....

Chạy tới chổ hẹn đón em, mà gọi hết 18 cuộc em ko nghe máy...lúc em nghe máy thì em bảo là bà dì em hối đi quá, nên em đi chơi với bạn bè và bà dì của em rùi..:ack2::ack2::ack2: ui trời ơi, anh đợi em từ 1g tớ giờ để gặp em, giờ em nói đi là đi, em bỏ rơi anh ngoài đường như 1 con chó hoang vậy sao, rồi anh bít đi đâu bây giờ hả em. Em xin lỗi rối rít kiu anh đừng em,em cũng ko bít làm sao nữa. Lúc đó mình quả thật rất nóng giận, nhưng vẫn nói chuyện nhẹ nhàng với em, thui thì em đi chơi zui nhaz.. anh đi nhậu đi...hôm nay a rất là hp vì em đã là bạn gái anh, nhưng anh cũng rất là buồn vì chuyện này...em kiu anh đừng buồn nhưng nếu là em, em có buồn ko, thôi thì em đi chơi cho zui đi, mai mình sẽ gặp ( gặp rùi chết với ông ) ....lũi thủi đi về, thất vọng tràn trề 1 ngày xui vkl.

Về nhà lên mạng, tán dc 1 mb u 32 ở siêu thị phú lâm q6, và em rau sn 89 ở tân hòa đông q6. Nhân đây cho mình hỏi a em ở q6 các quán cafe nào sang trọng và bãi đáp ks ở q6 để thứ 3 này mình qua đó hí hí

Thanks mọi người đã đọc bài, xả dc stress này thì thấy trong người đỡ căng thẳng rùi.

Chỉnh sửa cuối: 3/9/10
  2. KINGM@XXX

97/113

KO THIK THÌ TÉ ĐI, AI BẢO ĐỌC LÀM CHI RÙI NÓI NÀY NÓI NỌ, MÀI CÓ BAO GIỞ BỎ TG RA VIẾT DÀI NHƯ THẾ RÙI NGƯỜI KHÁC VÀO BẢO LÀ NHỨC MẮT MỎI MẮT THÌ MÀI THẤY THẾ NÀO :ack2::ack2:

3. langtu_quan6

langtu_quan6 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

4. anchoilauxanh

anchoilauxanh Em thích bị thông đít
    97/113

Đã có gì đâu mà ông đã xưng lên rồi chỉ là góp ý cho những người sau này .....đã tốn time rồi mà còn viết như thế ngay bản thân ông đọc có thấy mệt ko?đừng có cái giọng mày tao chả lớn hơn ai đâu ..

5. KINGM@XXX

97/113

Viết như thế là như thế là như thế nào hả ông kia, dài quá à. hay biết ngắn củn như ông ông mới chịu à, ko thik thì té đi. có ai than phiền gì đâu. Người ta chua bố cục rõ ràng thế mà còn đọc ko dc, ông có vấn đề về nhận bít mặt chữ à haizz

6. anchoilauxanh

anchoilauxanh Em thích bị thông đít
    97/113

có phải luc ông post bài ông viết chữ in nghiêng và màu xanh nét nhỏ ko? lúc đó tôi vô xem đọc hơi đau mắt nên viết chút góp ý với ông bỏ cái màu xanh đi để đọc cho rõ...bây h ông sửa lại rồi thì thôi còn bảo tôi có vần đề nhận biết là sao? ông sửa rồi thì thôi..cho anh em dc nhờ đỡ đau mắt chứ tôi post có dc cái gì đâu ...

7. KINGM@XXX

97/113

tui xài phông nền màu trắng, nên tui post chử màu xanh. hiểu hok nèk.

8. ПIПJΛ ΉΣӨ

ПIПJΛ ΉΣӨ Em thích bị thông đít
    97/113

LO ĐI VỚI RAU HOKH THÈM COFFEE VỚI ANH EM [​IMG][​IMG][​IMG]

9. becksnguyen

becksnguyen Dân Chơi Verified
    97/113

nếu ở Phú Lâm hoặc Tân Hòa Đông thì cứ chạy lên tên Lửa. Cafe sang trong và hotel đẹp và giá phải chăng ko thua "Thiên đường tình dục" Trung đâu hehe

10. ПIПJΛ ΉΣӨ

ПIПJΛ ΉΣӨ Em thích bị thông đít
    97/113

LÂU RÙI MỚI THẤY ANH CM [​IMG][​IMG][​IMG]

11. KINGM@XXX

97/113

Cám ơn anh trai đã quan tâm ^^ cái em M của anh toàn rãnh buổi trưa, mà trưa thì em nghĩ ở Cty, chắc ko có duyên gặp em quá hị hị:cryin::cryin:

12. chimto02468

chimto02468 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

haha, đọc rp của pác buồn cười wa. Chắc tại pác ăn ở sao đó thôi mà! Nói vậy thôi nhưng dù sao cũng chia buồn với pác. Đúng như pác nào nói"lắm mối tối nằm không' hhaha. Nhân tiện cám ơn pác lúc trước share cho em mấy chiếc MB^^. Chúc pác may mắn lần sau hahah

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/