Quảng Ninh đóng góp số hàng họ vào đây

Thảo luận trong 'Ăn chơi Hà Nội và Miền Bắc' bắt đầu bởi THANHNIEN2010, 5/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. THANHNIEN2010

THANHNIEN2010 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Bên topic trước thấy toàn chuyện nhảm nhí... Giờ lập toppic mới để anh em có thể đóng góp số hàng họ....v...v để anh e có thể tiện liên lạc và đi check hàng. Mở bát : Em Trang 01669433778..... Không có passs. nói trước anh đã đi rồi.....Hoạt động địa bàn hạ long. rổ giá 5 loét... sv bình thường. 9x kute. Mặt mũi cũng được. Có thể gọi em ấy và điều thêm 1 vài em khác....

Cykablyat and vancuthe like this.
  2. congdaica

congdaica *♥° Tổng Hội Chym To °♥* The VIP
    147/226

Mấy bác share hàng xong nhưng có được ông nào check xong rp đâu, toàn tôi check về viết rp thôi, mà giờ cũng chán chả buồn viết rp nữa. Thôi vì sự nghiệp ăn chơi của ae QN cũng xin đóng góp tạm 2 em trước.
    Ngọc Anh 01697153944 800k pass bạn anh Phong Nam ĐỊnh. Trang ( quán Vân Vân) 0949944336 250k pass bạn anh Cường đã đi với em ở n2 Bắc Hà,nếu đi trong quán thì rẻ hơn.
    Ae nào thích service thì nên đi 2 em này, đặc biệt là em Ngọc Anh service 10/10. Em nó có thể điều hàng toàn gái VHNT từ 500-1000k.
    Chúc anh em vui vẻ

Chỉnh sửa cuối: 6/9/10
  3. THANHNIEN2010

1/57

Đã test 2 em của ông này.... gọi cho em Ngọc Anh đọc xong cái pass thì nó vặn vẹo này nọ. Đm.. đúng là phò. Còn em Trang nghe điện thoại có vẻ nhiệt tình đang cao hứng hỏi em ở đâu thì 1 câu em ở HN và không làm nữa. bùn đẽo chịu được.....van van ở chỗ nào ấy nhỉ ông bạn. Có nhiều gái đẹp không ? để khi nào vào làm 1 choác

4. THANHNIEN2010

1/57

Thêm hàng : Mai địa chất. Hoạt động chi nhánh địa chất di hoa cung thuộc tập đoàn phò Hậu cần Sdt:01662230333 Đánh giá : M: 6,5d v: 6,5d < cái gì cũng to > ,b:5d. sever : 1 điểm . Làm ăn công nghiệp vl...Đm chưa nhìn mặt mũi mình như nào nó đã chạy thẳng vào phòng tắm thay đồ ,tắm táp. Rồi đeo bao chiến...đúng là PHÒ

5. congdaica

147/226

pm inbox tôi cho pass chuẩn em Ngọc Anh. Vân vân ở đoạn ngã 3 Hải Quân đi về hướng Cái Lân khoảng 20m

6. duongcaothien

duongcaothien Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Bác ko để lại nick yahoo thi pm vào đâu được.hi vọng được trao đổi với Bác qua yahoo:duongcaothien.

7. THANHNIEN2010

1/57

ông bạn để lại yahoo đi không thì pm manager8876 cho tôi.... Ae ta share hàng

8. congdaica

147/226

sax. Thế là phải chờ 1 tháng nữa sao, tính mình chỉ thích đánh nhanh rút nhanh thôi:biggrin5:

9. hailstorm

hailstorm Biết Quay Tay Verified
    96/113

Lâu lâu mới thấy QN lên tiếng nhỉ. Tiếc quá giờ lại lên HN roài. Anh em đi check có kinh nghiệm nao cho tớ góp vui với nhá :D>

10. THANHNIEN2010

1/57

Hôm qua, ngồi buồn buồn đẽo bít làm gì chơi có thằng cu em cho số của 1 cô em thấy bảo ngon lành cành đào và có 1 cuộc hẹn với em vào luc 8h tối. Thế là hẹn em tại nhà nghỉ xxx....mình lên lây phòng trước....Em ý bảo " mình cứ lấy phòng đi rồi em lên " nghe giọng tuy hơi quê nhưng thấy có vẻ khá niềm nở. " Service như vậy đã thấy thích . 10' sau em í có mặt. Cộc cộc.... Đứng trước mặt mình là 1 em người thon thả, mỗi cái mặt nhìn hơi già. tuổi đời nghe nói sn 87. Vào nói chuyện rất nhiệt tình " khoản này mình rất quan tâm và ở hạ long mình chưa thấy service của ai tốt bằng em này luôn....Cách nói chuyện của em này rất thoải mái và tế nhị. Bắt đầu trận chiến bằng những phát BJ liếm cột đá bi. em khá là điệu nghệ " em ấy nói là chỉ có hồng kong mới có những thể loại này. Em ấy đã từng đi hơi bị nhiều nơi....Em ấy làm đủ trò " Phải nói cái này ở Hạ Long chỉ có thấy em này làm tốt nhất . Thôi đánh giá luôn : mặt :5d , vú hơi bé : 5 điểm , B: nước lôi đủ dùng, service : 100điểm .............em này còn rất nhiều bạn tuổi teen rổ giá 300>500 lít tàu nhanh thì phải ...ai thích share thì để lại nick ở đây....Share 5 người 1 lần

11. congdaica

147/226

em này tên gì vậy cậu

em này tên gì và giá bao nhiêu vậy bác. Nghe cách bác đánh giá gần gần giống em Ngọc Anh em đã check, mỗi tội em Ngọc Anh giá max quá

12. duongcaothien

0/57

Hay quá,tui đang công tác ở ubí dài dài,đồng chí share đi được ko?sẽ báo cáo thành tích ngay khi có kqủa.thank thank . yahoo=duongcaothien

13. duongcaothien

0/57

Cục gạch thứ [email protected] còn thiếu 2 người nữa.anh em nhanh tay để THANHNIEN2010 làm việc nào!!!!!!!!!!!!!!!

14. alexchung

alexchung Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Chào các Đại ca.Em là men mới.em Xin ngả mũ kính chào các đại ca.em cung la ng QN.em còn trẻ ng non dạ xin đc các đại ca chỉ giáo.bác nào co rau hay hàng ở Uông Bí giới thiệu cho e đi.dạo này mới chia tay ng yeu bùn quá các bác ah.yahoo của em là boy22bk2001.e chờ tin các bác.Thank các bác nhiều.

15. alexchung

alexchung Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Em ở Uông Bí nè.bác share cho e cái em thực tập ở uông bí đấy.hay thiệt.e chờ tin bác.sẽ có hậu tạ bác nhé.

16. meteor86

meteor86 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

share em với bác ơi, nick em là traiqn2010_vn. Mà bao nhiêu 1 shot thế bác :biggrin5:

17. boyhanseng

boyhanseng Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

tôi thấy bác congdaigia mở hàng cho a e mình 2e Ngọc Anh và trang(vân vân) nào đó chưa dùng thử nên không biết.trước hết thì tôi cũng cảm ơn bác có tinh thần share hàng cho những a e có sở thích ham mê của lạ,vừa nhắc đến đã thấy thằng cháu con bà gì chi họ dưới đã giơ 2tây 2chân ủng hộ rồi(nói vui thôi) nhân sự việc share hàng của bác vậy tôi xin có ý kiến thế này mọi người tham khảo và cho ý kiến...thưa toàn thể a e với mục tiêu tất cả vì tương lai của con em chúng ta,vậy chúng ta phải dành cho chúng những gì tốt đẹp nhất hehe chơi hàng thì thằng nào cũng muốn ăn được hàng thơm tránh được hàng lởm giá cả hợp lý và quan trọng là khi chơi xong tư tưởng phải thoải mái tạo được tâm lý yên tâm cho a e .VD thấy hàng ngon>> húc khoẻ >>rách áo>>làm cho tâm lý hoang mang(giấy bái tử),vậy để hạn chế rủi do và tạo tâm lý yên tâm cho chúng ta thì a e nên kiểm tra hàng trước khi chơi vây để tạo tâm lý an toàn từ chim non cho đến chim già mỗi khi đi chơi,thì thị trường hoa thơm bướm lượn QN mình luôn đảm an toàn và chất lượng.. theo tiêu chí thơm,ngon,bổ,rẻ -chú ý: không thể gây hại cho các chim. .Vầy theo mình khi bạn nào muốn share e nào thì hãy cố gắng tìm hiểu kỹ lý lịch xem e nó có bệnh tật gì không....Vì một mục tiêu tăng tuổi thọ cho các chim và giúp các chim có một sân chơi vui vẻ,an toàn ít rủi do^_^ và giảm số lượng các chim phải nhận(giấy báo tử) trước thời hạn..và theo như giới thiệu của congdaigia e NgocAnh(10/10)pro quá. xin hỏi bác có phải e này có một hình xăm ở đai quần phía đằng sau lưng không nếu đúng là e nó thì tôi khuyên a e nên kiểm tra kỹ trước khi chơi,nghe nói e này mang bệnh hiểm nghèo thông tin này tôi được nghe từ chính những đồng nghiệp của NgọcAnh .không biết có đúng thế thật không.Vậy theo tôi để tránh trường hợp xấu đến với mình a e chúng ta theo khẩu hiệu:phòng bệnh là chính (cẩn tắc vô áy láy) Chúc các chim ngon miệng

18. rau_ngo

rau_ngo Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Hôm trước e có việc đi HL, nghỉ ở Tuần Châu.
    Tối tìm gái đếch có, đành ra bar chơi, trên đường về có hỏi chú lái taxi thì được cho một số, gọi không cần pass thấy nói chuyện rất nhẹ nhàng ngoan ngoãn, mỗi cái đòi giá đắt quá, nếu đi qua đêm là 2tr, còn nhanh là 1tr e nó ở Bãi Cháy chạy vào Tuần Châu.
    KHông biết có ngon không nhưng giá cao quá e không đỡ được, thôi cứ post vào đây bác nào thích thì đi, e không pr cho e nó nhé.
    E tên Nga, đt 0163,năm,ba,ba,năm,chín,chín,hai. Thấy kêu còn đang đi học đấy ạ
    CHúc các bác QN vui vẻ

19. tu_onglx

tu_onglx Dậy Thì Verified
    62/113

mình người quảng ninh đây, nhưng hiện nay đang làm ở hn, thấy không phận QN nhiều pr quá đâm ra thấy mừng.
    Anh em phải đoàn kết, trao đổi kỹ năng lái MB và đảm bảo an ninh cho kho máy bay.
    QN đất mỏ MB chắc cực kì nhiều, chẳng qua là chưa khai thác hết.
    Để nghj bầu chức danh cơ trưởng cho không phận QN

20. congdaica

147/226

Sao bác không hẹn gặp, nếu thấy không ưng ý với số tiền bỏ ra để check thì dúi 50-100 rồi đuổi về:D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/