Phần 2(1001 chuyện hài) - Tựa đề: Chiêu mới của Hiền HB!

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi wild.boy, 3/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. wild.boy

wild.boy Còn trinh Verified
    61/113

Cảnh báo anh em ưa thích tình dục lành mạnh thì ko nên đọc :D

Sau vụ thằng bạn em đi check con chị ở trường mầm non trong ngõ Đông Các. Tiếp theo là thằng em đi check con em Hiền cũng ko kém phần ly kì các anh ạ.

Nghe anh em kể thì 2 con này thường đi some, nhưng iem thì lại ko thích some nên e thử từng con 1.

Về hình thức hay thái độ phục vụ của 2 con này thì đã có quá nhiều bài viết về chúng nó rồi(4` chuyên nghiệp mà) Nên em chỉ kể những cái "đặc biệt" của iem nó ra thôi nhá.

Vãi đái 1: Bê bát ô tô cơm như cơm lên phòng n2 (làm ăn công nghiệp) - đéo hiểu! nhưng em kệ cụ nó nghe nhiều sự tích về 2 con này rồi nên đéo để ý.

Nằm chơi game kệ mẹ nó ăn..ăn xong bảo nó vào tắm và đánh răng...
    Tụt quần xuống...
    - Không mặc xilits hả?
    - Không!
    Thấy nó cầm cái quần bó lên móc móc ở cái đũng ra cái khăn mặ[email protected]@
    - Hành kinh hả?
    - Không! em lót cái này vào cho đỡ rát ***.
    [email protected]@

Vãi đái 2:Tắm xong nó ra nó bj cho mềnh được một lúc thì nó chạy xồng sộc ra cái túi xách của nó móc mói:
    - lấy cái gì đấy? dao à?
    - ko bcs! à quên kẹo cao su
    - @@
    nhai nhóp nhép...nhóp nhép...nhóp nhép...tay thì tiếp tục sóc cho mềnh..được 1 lúc thì con giời đút tay vào mồm lôi cái kẹo cao su ra. Mie, mềnh tưởng nó bỏ ra để thổi tiếp cho mềnh ai ngờ nó cầm cái miếng kẹo cao sụ quẹt quẹt vào khe *** nó mấy phát xong lại đưa lên miệng nó nhai tiếp...
    - Ọe ọe... đéo đỡ được các anh ạ. Đã thế nó còn cười hềnh hệch và nói vs em là: kẹo này hết ngọt rồi, kiếm tí vị mặn nhai cho đỡ nhạt...

nghĩ trong đầu thôi địt gặp mẹ nó phải hàng khủng rồi. Ăn nhanh rồi ra góc nhà xỉa răng ngồi xem thôi.

Phải bóp vú nó mãi thì thằng e mới lại lên lại được sau quả vừa rồi. Được cái vú con này chắc, bóp thích ra phết. Đeo bao vào sụt thật nhanh cho ra... con 4` kêu ầm ĩ cả lên.

Vãi đái 3:...Ôi.. ôi .. anh ơi đừng cho ra anh địt em cả tiếng đi..ôi em sướng quá .. ôi địt mạnh nữa đi anh...ôi.. bóp vú em đi anh bóp thật mạnh.. địt mạnh nữa vào... Địt mẹ, như đọc truyện sex các anh ạ.

Xong em ra rửa ráy mặc quần áo vào... vì trời mưa nên phải ngồi nghe con dở này nó làm trò các bác ạ..
    bóc tiếp cái kẹo thứ 2 ra ăn.. ăn được 1 lúc..thấy con giời qờ qờ cái đệm đéo hiểu nó làm gì.. hóa ra nó lấy tiếp cái bã kẹo cũ cho vào nhai tiếp... được 1 lúc... lấy ra chìa cho mình và bảo... ôi anh ơi 2 màu này đẹp không anh...

Kìm chế vì trời mưa to quá...
    thế là được nghe em nó tâm sự nghề nghiệp:
    - Từ khi dạt ra đây, đói, ngày xưa ở HB ngày tiêu đéo hết tiền...ngày làm được 5 triệu(50phát/1 ngày) khách ra vào liên tục...rồi 1 tiếng bị địt 6 phát bởi 6 thằng... mà sao *** em vẫn khít anh nhỉ....Rồi bà Ngọc bà ý bẩn kinh bị một thằng nó địt vào đít xong nó xuất ra mồm bà ấy uống sặch... rồi thì bà Ngọc bà ấy nhịn ăn..để chơi lô đề tiền còn thừa thì để trong hộp, có lần bị chuột nó gặm mẹ nó mất 1 góc tờ 500k...ôi sao bây h nghèo thế....

Đến lúc này thì em đéo chịu được nữa.. té khẩn đội mưa cũng phải té thôi..đi ra khỏi cửa rồi mà vẫn thấy trong phòng vang vang tiếng lẩm bẩm..

.....

Ngẩng mặt lên trời: Biết bao điều kì diệu

Đỡ đi các anh!Hết

2. wild.boy

61/113

=)) Em xin lỗi bác nhé^^

3. tintucvn

tintucvn Dậy Thì Verified
    61/113

bác nào có ảnh em Hiền ko share lên.
    Em mới đi em Ngọc nhưng mà cũng hơi hãi ở cái số lần điện thoại reo :(

4. hieuphun

hieuphun Biết Quay Tay Verified
    96/113

Con này hâm nhưng mà phải công nhận người nó còn ngon, hồi mình phịch con chị, thỉnh thoảng lại quơ tay sang móc lốp bóp vú nó. Hài vãi.

5. Xmen8x

Xmen8x Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    177/226

hờ hờ nghe danh em nó đã rất lâu ko ngờ lại lạng mạn dễ thương thế này
    Bái phục

6. wild.boy

61/113

Muốn bik nó vứt đi chưa xin mời bro check nó thử nó phát chắc bây h cái kẹo trong mõm nó h thành kẹo 7 hay n màu rồi cũng nên =))

7. __Google__

__Google__ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

đọc xong cái reply này của Bro chim nó lặn mẹ vào trong rồi, đéo đỡ được vs chị em nhà này :))

8. Eclipse2

Eclipse2 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Đéo đỡ được (xin lỗi bác).
    Đang nhai kẹo cs vừa đọc tới bài của bro, bất giác miếng cs rơi ra khỏi mồm vô thức.
    Danh bất hư truyền

9. ongnoikuku8x

ongnoikuku8x Mất Trinh Verified
    97/113

em lạy bác share cho em số em này đi bác nick của em:minh.tanminh.vn

10. Chaien123

Chaien123 Mất Trinh Verified
    97/113

Xen lẫn 2 cảm giác vừa buồn cười vừa buồn nôn các bác à :D
    Em vào tình cảnh của bác, gặp ngay 2 bất ngờ đầu thì đã té khẩn rồi chứ chưa đến cái thứ 3 đâu.

Vãi linh hồn: "kẹo này hết ngọt rồi kiếm tí vị mặn mặn nhai tiếp cho đỡ nhạt" o_O

Chỉnh sửa cuối: 9/9/10
  11. mai_co_jac_son

mai_co_jac_son Biết Quay Tay Verified
    67/113

Kinh vãi, nghe thấy đã cảm thấy như đặt máy lạnh vào ku rồi. Thôi em té đây, có các thêm tiền em cũng chông mông vái cả họ nhà nó.

12. compactflash

compactflash Mất Trinh Verified
    97/113

Ôi zồi ôi cả ba VĐ thật khó đỡ. Rất phong cách, mà bác công nhận cũng gan ngồi review lại cả ba vđ cho anh em :))

13. Mariko Shiraishi

Mariko Shiraishi Hóng! The VIP
    97/113

Nghĩa là miễn phí cũng éo chơi chị em nhà này nữa đúng ko anh em...đọc thấy khiếp quá..

14. mrwolf_lucky

mrwolf_lucky Dân Chơi Verified
    97/113

Hoan nghênh vì có ký sự hay
    bác nên viết kịch bản cho gặp nhau cuối tuần
    Bi đát thật

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/