Ôi Phú Mỹ Xuân (Đi chỉ thêm uổng tiền)

Thảo luận trong 'Kí sự Lái Máy Bay Miền Trung' bắt đầu bởi avatar10, 5/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. avatar10

30/57

Buổi chiều đang mệt mỏi nhớ lời thằng em bảo Phú Mỹ Xuân - Nguyễn Tất Thành (ĐN) có dịch vụ Mass giống phim Nhật Bản làm tôi cũng muốn đi thử cho vui. Lên phòng VIP (phòng của khách sạn) nghĩ bụng chắc cũng ok. Tắm 1 tý rồi chờ.
    1 em đi lên, khoảng 25-17t, nhìn được nhưng ko đẹp. Gái làm nghề tiếp xúc nhiều với đàn ông thì tuổi này ôi thôi nhìn già lắm rồi. vừa lên giường vừa lên giường là nó sờ sờ chân rồi đụng l làm tôi thấy bực. "Em có biết MAss ko thì làm đi chứ mass gì lạ vậy?" Ok nằm ấp lại cho nó mass mà nó chỉ biêt đấm đấm. Mẹ nó, hình như mấy con này chỉ đè ra chơi thì đc chứ Mass mẹ gì.
    Em ra đi, đổi anh 1 em khác.
    1 em nữa gõ cửa bước vào, con này nhìn cũng như vậy nhưng nó có vẻ láo láo. Em bảo để em mass cho anh, y bài con nhỏ lần trước. Tôi bảo thẳng, ở đây có cách mass nào mới ko? Nó bảo mới là sao anh rôi nói vài câu tôi hỏi nếu đi Z thì bao nhiêu? Nó đưa 4 ngón tay, ôi con này giá 200k đi đã là phước của nó rồi. Chảnh, là ghét rồi. Bảo thẳng, ở cái đất này ăn chơi anh biết nhiều. 200k là Max. Em gọi cho anh 1 em khác, nếu ko xinh anh sẽ đổi tiếp. Mặt nó lụi cụi bước ra.
    1 lát sau 1 em khác lên, vừa bước vào cửa tôi cho out ngay. Gọi điện bảo thằng quản lý ở đây hết hàng đẹp hay sao mà đưa lên toàn con ko ra gì vậy. Nó xin lỗi rồi đổi 1 em khác.
    Thêm 1 em bước vào đúng là chân dài tới nách nhưng nó còn nhỏ quá. Mà cũng nản ko muốn làm tiếp rồi nên tôi nằm nói chuyện vài 3 câu rồi về.
    Phán nó 1 câu, phòng VIP mà bọn em phục vụ cái gì vậy? Ở đây hình như ko ai được học Mass phải ko? Con nhỏ bảo thật, ở đây toàn chị em bảo nhau chứ có ai biết MAss gì đâu anh.

NOTE: Hàng ở đây chỉ dành cho dân ăn tạp thì được. Người kén thì đừng vào.
    Chưa bao giờ thấy chỗ nào tệ như cái chỗ này. Cái đầu của Bà quản lý nhỏ như hạt thóc :))

2. avatar10

30/57

Do bức xúc con nhỏ nó dân miền Tây mà ăn nói nghe láo quá. Mà khách quan thì quả thật chỗ này chán. Phòng ốc thì ok nhưng cái sv thì kém. Chưa fuck nên ko biết dịch vụ thế nào.
    Chú ý: Phòng VIP của nó chỉ 100k, con mẹ quản lý bảo 200k các Bác cứ bảo 100k thôi. Anh em có buồn thì xả buồn 1 tý cũng ok. Riêng tôi, ko ham. :)

3. nodua_thi_minhday

nodua_thi_minhday Biết Quay Tay Verified
    67/113

em cung moi bi cach day 2 ngay. neu doc truoc bai cua bac thi duoc roi
    hom truoc 4 anh em di. moi dua vao 1 phong. ve 100. may con thi xau vai l..
    da the choi con ko coi ao nua chu. em tuc qua rut bao nem vao mat no luon.
    hom em dung do cung thay may thang tay chui um len nua.

4. avatar10

30/57

:) đã bị avatar10 rp thì chỉ có đúng
    Treo bím toàn bộ em út ở PMX
    Để mấy ông xe ôm xe thồ hay mấy thằng xỉn xỉn vào làm vài phát cho đỡ tức thì ok còn muốn check hàng hay relax thì nên đi chỗ khác.
    Mx chuyên nghiệp có thể đến Golden Sea đường Phạm Văn Đồng. Em út dễ thương mà kỹ thuật good. Có điều ko tới Z
    Nhưng đi ở đó đáng đồng tiền vì sự nhiệt tình.

5. suntec

suntec Guest

hoàng nhi ở đâu vậy bác, có gì n=thì nt qua nick suntecvn cho mình nhé, cám ơn các bác

6. cunung2006

cunung2006 Biết Quay Tay Verified
    96/113

chà lặn 1 thời gian pac nhi, dạo này lại đăng đàn rồi sao:idea:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/