niềm mong mỏi của các công dan vương quốc LX

Thảo luận trong 'Bó Chim|Quay lén|webcam Hiếp dâm' bắt đầu bởi kakalot1510, 7/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kakalot1510

kakalot1510 Dân Chơi Verified
    97/113

tình hình là trong box này có rất nhiều phim hay nhưng các mem toàn up các host chẳng đâu với đâu.gây khó dễ cho anh em.đề nghị mod xem xét lại cho.

==>mong anh em Lxer up sang MF di

==> kính mong mod cho anh em uploader dc add link kiếm tiền vào trước link down.vì để mọi người tuy nhấn 1 click thôi nhưng rất tốt cho chủ topic.và tránh tình trạng hiện tay có rất nhiều topic post toàn filessever.com.mình đã xem nhiều comment của các mem và đc biết trang này thật khó down.mình cũng đã test thử ==> khó down như các bạn nói

vì vậy.có 2 yêu cầu cấp thiết hiện nay là.mong muốn chuyển link qua MF
    và c\mod cho anh em uploadder cho add link kiếm tiền trước

mình cũng biết là filessever nếu ai down thì người up kiếm tiền đc.còn MF thì ko
    nếu như mod cho anh em add linkl kiếm tiền trước link down thì quá tốt nhé.
    hiện nay mình biết trang adf.ly là trang link kiếm tiền đó
    haizzz.....thế thôi

niềm mong mỏi của toàn thể anh em.kinks mong

2. kakalot1510

97/113

ko biết tình trạng treo đầu dê bán thịt chó có hoành hoành trong box này ko nữa.

mong topic này là nơi bày tỏ mọi bức xúc của anh em.và đc mod dán lên cao để anh em theo dõi.vì mình vừa mới ngồi 1h ngoài hàng liền chỉ để down đc đúng 1 phần trong phim

http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=298803

rất khổ sở.vâng đó là những từ mình muốn nói.tốc độ chậm.may mà quán nét dùng cáp quang nên tốc độ lên đc ~ 100KB/s.còn ko biêt những anh em khác chắc chờ đến tết sang năm.mình rất hào hứng vì thấy quảng cáo tiêu đề hay.nhưng khi down về thì cũng cũng chỉ là 1 phim sex quá BT chẳng thấy chó chơi người như trong quảng cáo đâu cả.

==>mình sẽ cố gắng down nốt các phần còn lại.vì mới xem đc 25 phút đầu phim.nếu như phim ko đúng như những gì quảng cáo thì mod nên xem xét lại các hình thức kỉ luật

nỗi niềm của 1 mem trong LX

3. kakalot1510

97/113

trong box này chủ đề thì quá nhiều.toàn những thể loại làm cho anh em nứng hết cả con ku.đến khi nhìn cái host. ứ hiểu thằng nhỏ nó lủi đi đâu mất.chẳng ngóc đầu lên nổi.
    ==> haizzzzzzzzz.....

4. kakalot1510

97/113

mình có post các phim sex nhật link MF cực nhanh mọi ngưòi có thể tìm các bài viết của mình để down chúng

5. shivakl2

shivakl2 Biết Quay Tay Verified
    97/113

mấy bạn gà vãi cả ra// mediafile h có chi nhánh vn rồi

tui nó rảnh mà kiểm tra link sex lắm .. up lên MF thì link ko thọ
    tớt nhất là rapit

mấy bạn thắc mắc ko download dc thì tui chia sẽ bí kiếm
    lên google search trình download jdownload về mà xài.. down dc link rapit, hotfile tùm lum hết. nói chung link xxx nó down dc gấn hết

mấy ban có mún tình trạng tới phiên mình down thì link die ko ai up lại ko mà dòi MF

6. shivakl2

shivakl2 Biết Quay Tay Verified
    97/113

thế bạn down hết đống link đó chưa ? down hết đống phim đó chưa mà phát biểu. bạn có up gì lên MF và phân biệt nó với các host khác ko

da số post MF là lấy dạng direct link, up nhanh down nhanh, 1 tháng hay 1 tuần sau thì chết. MF nó căn cứ vào cái tên file nhé. tện mà sex thì die sớm.
    tuỳ bạn thôi. bản thân tôi chỉ thich dùm rapitshare, trước cũng phản đối nhưng h có công cụ getlink rồi nên cũng chẵng vấn đề gì , củng chẳng cần acc premium. nói it hiểu nhiều. đừng có thấy cái lợi trước mắt mà wen đi nhưng gì lâu dài, link up ko fai chỉ để vài tháng mà còn để lưu trong kho fim nữa, mổi lần link chết thì rất là fien fuc

còn bác nào có acc premium MF hay mega thì ủng hộ up vô tư
    bản thân mình cũng ko thích filessever , vì nó delete mấy cái tên nhạy cảm nhanh quá. kink nào mà tên sock sock tí là die .. chán ghê

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/