Nhớ về những người đã đi qua ( Kèm Pic)

Thảo luận trong 'Nhật Kí Mây Mưa' bắt đầu bởi Hoa_Công_Tử, 7/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hoa_Công_Tử

Hoa_Công_Tử Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Chào các bác, đọc truyện của các bác cũng nhiều nhưng nói chung tôi thích truyện thật từ đời tư của cac bác . Hôm nay xin gửi bác một series truyện mà trong cuộc sống tôi đã trải qua, với mỗi người con gái tôi đều chụp ảnh và lưu lại. Giữ mãi của riêng mình rồi nay minh họa thêm cho các bác thưởng thức.

Có thể những người con gaí tôi kể dưới đây ko theo thứ tự về thời gian nên các bác ủng hộ tôi sẽ kể dần dần. Phần hấp dẫn nhất có lẽ là phần tôi được phá trinh 1 e năm 2009( Có cả ảnh chụp lưu niệm vì e ấy là rau của tôi)

Câu chuyện thứ nhất:

Chuyện cũng chỉ mới xảy ra cách đây đúng 1 năm, ngày đó tôi đi công tác biệt phái xa nhà ở 1 tỉnh miền núi. Tôi là trưởng phòng kinh doanh nên quản lý hơn 10 đứa nhân viên toàn con trai, trẻ tuổi... Tôi 29 tuổi cũng đã từng yêu, quan hệ với khá nhiều người con gái mà tôi sắp kể ra đây cho các bác nghe.

Tôi có 1 thằng nhân viên nó khá quý hay rủ đi uống rượu và vào nhà nó ăn cơm do tôi phải ở trọ.

Hôm đó nó đưa về nhà nó tôi mới thấy e đã có mặt ở đó rồi. Ngay từ đầu nhìn tôi đã thấy thích vì hàng ngày toàn tiếp xúc với mấy chú e đực rựa cũng nhàm. Tôi nháy thằng e hỏi thông tin e nó trong lúc ăn cơm thì thằng cu e nó bảo là e biết a và chị ấy sẽ rất hợp nên mời cả 2 người và vài người bạn nữa về nhậu cho vui...

Qua thông tin tôi biết được e đã ly dị chồng, có 1 con gái và ngay trong đầu nói thật với các bác là tôi nghĩ ngay sẽ chinh phục được vì thú thực với các bác tôi cũng khá đẹp trai, được va chạm nhiều, lại có ít tiền nên gái trẻ cũng theo đầy.

Trong bữa cơm đó tôi cứ để ý đến e và chúng tôi uống chung với nhau khá nhiều, nói thật với các bác con gái miền núi và đặc biệt là người miền núi uống rượu rất nhiêt tình. Mỗi lần uống rượu là 1 lần bắt tay, cái phong tục đó rất hay và như 1 bản năng của họ... Tôi cũng bắt tay e thật chặt trong bữa cơm ấy, cảm giác thật tuyệt vì tay e rất đẹp.

Sau đó chúng tôi đi uống nước và hát Karaoke, thằng e làm cùng nó cố tình đưa đẩy để tôi với e hát chúng bài " Bài thánh ca buồn"
    Bữa tiệc tan cũng là lúc chúng tôi chia tay và trao nhau số ĐT, những ngày sau đó là khoảng thời gian chúng tôi tâm sự, chia sẻ vì cả 2 ở hai hoàn cảnh khác nhau nhưng đều cô đơn và thiếu thốn tình cảm
    Một hôm e đi tập huấn ở tỉnh khác, lúc về tôi biết e xuống ga tàu lúc nửa đêm nên nt cho e xin được ra đón vì lấy lý do e là con gái ko nên đi một mình

Tôi đón e về và đưa vào KS nghỉ qua đêm, quả thực là trong đầu tôi lúc ấy đã nghĩ ngay là sẽ đưa được e lên giường. Nhưng tôi đã nhầm, e ko phải là người dễ dàng như thế, mặc dù là đã qua 1 đời chồng nhưng cách cư xử của e rất tế nhị làm tôi nhụt chí và chỉ được nằm ôm e nói chuyện.

Qua đêm đó tôi quan tâm đến e nhiều hơn, chúng tôi chia sẻ, gặp gỡ nhau càng ngày càng nhiều cho dù chuyện đó chưa xảy ra

Và dịp may cũng đển, hôm đó tôi bị ốm e đến phòng chăm sóc tôi vì tôi bị sốt cao. Mấy thằng nhân viên nó biết nên gọi cho e đến nhờ đánh cảm hộ.

E đến và ở lại phòng chăm tôi, đến gần sáng tôi đã khỏi sốt, thấy e nằm bên cạnh mà mừng vô cùng. Tôi cảm ơn e, thì thầm từng câu và chân tay mồm miệng bắt đầu hoạt động...

Chúng tôi khám phá nhau, e thật đẹp cho dù đã có e bé nhưng không hiểu sao cái " ấy" của e nó đẹp đến vậy, con gái có người đã từng ngủ với tôi cũng còn thua xa( các bác xem ảnh thì biết)

Những ngày sau đó chúng tôi sống với nhau như vợ chồng, e chăm sóc bữa ăn, giấc ngủ và cuộc sống chăn gối của chúng tôi cũng thật mãnh liệt

Nhiều lần chúng tôi quan hệ tôi nói với e là tôi thích chụp ảnh đó để lưu lại bằng hình ảnh làm kỷ niệm. Bây giờ nghĩ lại và được xem ảnh của nhiều bác chụp được vợ, người yêu, rau... mới thấy là lúc hoan lạc phụ nữ cho chụp ảnh cũng là chuyện bình thường.

Tôi sống với e đc 6 tháng thì chia tay vì tôi lại đi 1 vùng đất mới công tác. Giờ đây e đã lấy chồng và chúng tôi thỉnh thoảng vẫn gọi điện hỏi thăm nhau cho dù chuyện ấy không bao giờ xảy ra nữa... Tôi tôn trọng cs riêng của e và mong e được Hp và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.

Có series ảnh , chụp rất nhiều nhưng ưng vài cái và ko muốn đưa mặt e lên đây gửi các bác làm quà mong các bác ủng hộ chia sẻ và để tôi có hứng kể các chuyện khác. Mỗi chuyện đều có ảnh đi kèm vì như đã kể với các bác là tôi có sở thích chụp ảnh lúc ai ân với người tôi yêu:

2. hongkong123

hongkong123 Dân Chơi Verified
    97/113

Chào bác Hoa Công Tử!
    Truyên của bác rất hay, nó như 1 bài phóng sự thực tế có kèm ảnh. Tôi là người thứ 3 đọc bài và luôn ủng hộ bác hết mình. Luôn dõi theo từng bước chân và mong được đọc bài mới của bác!!

CHỐNG CHỈ ĐỊNH: DẠO NÀY LX XUẤT HIỆN NHIỀU THẰNG HAY ĐÂM DAO SAU LƯNG CHIẾN SĨ (BÁC ĐỌC TOPIC CỦA LIITLE BOY HAY LOVE MY WIFE THÌ SẼ RÕ" VẬY NÊN:
    XIN BÁC HÃY VỮNG TIN, BỀN LÒNG MÀ TIẾP TỤC POST BÀI, ĐỪNG VÌ CHÓ SỦA MÀ NẢN LÒNG.

CHÚC TOPIC LUÔN THÀNH CÔNG, CHÚC BÁC NHIỀU SỨC KHỎE, CHÚC LX MUÔN NĂM

3. Hoa_Công_Tử

32/57

Chào các bác, sau khi post 1 truyện đầu tiên lên thì thấy các bác mỗi người 1 ý nhưng quan điểm của e ở đây là chỉ muốn chia sẻ những cảm xúc cá nhân và những chuyện đã xảy ra. Cái gì e bảo nó đẹp thì đó là cảm nhận riêng của mỗi người, hình ảnh thì là của người thực nhưng vì là ảnh thật và được chụp đại đa số là bằng ĐT trong những hoàn cảnh ở trên giường nên ánh sáng ko được tốt lắm. Rất mong các bác cỗ vũ, ủng hộ, chia sẻ động viên để e có hứng viết tiếp. Công vc hiện nay của e cũng nhàn, làm quản lý nên có 2 thư ký làm việc hộ cho nên ngồi trong phòng chỉ có máy tính và một mình nên rất có cảm xúc để tiếp tục. Riêng tối thì e phải về với gia đình và dành thời gian đi chơi nên ko hầu các bác được. Chúc các bác 1 ngày tốt lành...

Mời các bác sang trang sau để đọc tiếp câu chuyện thứ 2: ---->>> Page 2:cornut:

4. Hoa_Công_Tử

32/57

Về một người con gái Sài Gòn:

Trước đây tôi cũng đã từng làm việc ở vài công ty với các lĩnh vực khác nhau nhưng chủ yếu là làm mảng kinh doanh và tài chính:

Ngày trước cách đây 4 năm vào một ngày đẹp trời tôi đã quen e một cách rất tình cờ nhưng yêu được e thì có cả sự chủ ý của cá nhân nữa.

Hôm đó tôi nhớ là đầu năm 2006, trong không khí vẫn còn lạnh, một buổi sáng từ trên phòng làm việc xuống quầy giao dịch tôi thấy rất phấn chấn vì tự nhiên ngửi thấy một mùi nước hoa rất thơm và quyến rũ. Nếu bác nào đã dùng hoặc ngửi các loại nước hoa đắt tiền của các hãng nổi tiếng thì sẽ thấy là nó rất thu hút người khác, chính e sau này là người con gái đã làm cho tôi có sở thích dùng nước hoa hàng ngày cho đến tận bây giờ...

Tôi bước nhanh ra quầy giao dịch theo phản xạ mùi hương vì tôi biết đây là nước hoa của nữ dùng. Đập vào mắt là một cô gái còn khá trẻ đang trao đổi với mấy cô giao dịch công ty tôi, tôi tiến lại gần hơn để ngắm e thì nghe thấy giọng e không phải là ngoài Bắc. Thật là lạ vì tôi cũng hiếm gặp các giao dịch là các cô gái miền nam, giọng của e mỗi lần cất lên là xung quanh tất cả phải chú ý, nói thật là e rất đẹp và đặc biệt là cách trang điểm của e, mùi nước hoa thơm phảng phất làm cho mọi người xung quanh phải chú ý.

Tôi cứ đứng loanh quanh trong phòng giao dịch để theo dõi trao đổi của e với mấy e trong công ty, tiến lại gần nữa tôi cầm tờ phiếu giao dịch lên và ghi vội số ĐT vào trí nhớ. Chính tình huống này đã đưa chúng tôi đến với nhau, các bác ạ có lẽ các cụ nói chẳng sai tý nào, con người ta đến được với nhau cũng làm cái duyên số, đôi khi nó là cái vô tình hàng ngày mà có lẽ chẳng ai giải thích nổi.

Sau khi giao dịch xong e bước ra ngoài cửa như một khách hàng bình thường, tôi cứ đứng ngẩn ngơ mãi ngắm e đi khuất.

Chiều hôm đó tôi ngồi làm cứ nghĩ mãi về e, về nét mặt thanh tú, cơ thể cân đối và giọng nói rất nhẹ nhàng cuốn hút của e,

Nhấc ĐT tôi gửi cho e một tin nhắn:

" Chào e, a ở bộ phận Quan hệ khách hàng, sáng nay có nhận được thông tin và giao dịch của e, rất mong nhận được sự hợp tác với công ty và cảm ơn e đã đến với công ty anh..."

Gửi xong tôi hồi hộp chờ trả lời của e:

Khoảng mấy phút sau e cũng lịch sự nhắn tin lại, vậy là những chuyện liên quan đến công việc, chuyện cuộc sống cứ đan xen giữa các tin nhắn giữa chúng tôi.

Và thật là bất ngờ các bác ạ, e bảo e làm ở một Trung tâm giảng dạy về chăm sóc sắc đẹp, tôi lấy cớ xin địa chỉ để hôm nào qua tham khảo thì nó lại nằm đối diện chênh chếch bên kia đường với nhà tôi.

Mừng khôn xiết tôi đi làm về đứng mãi trước cửa nhà để tìm e thì đúng là bên kia đường có 1 trung tâm như vậy thật, tôi cũng nhắn tin nói là nhà tôi ở đối diện chỗ e làm mà tại sao tôi không bao giờ nhìn thấy e nhỉ?

Có lẽ do công việc bận rộn và e toàn làm ở trong nhà nên giữa chốn phố xá đông người này chúng tôi không hay nhìn thấy nhau

Cứ như vậy hàng ngày tôi và e nhắn tin cho nhau, đêm về nói chuyện hỏi han về cuộc sống của mỗi người, nói thật là lúc đó tôi cũng đang ko yêu ai nên rất nhiệt tình đáp lại...

E chia sẻ với tôi, e là người Sài Gòn công ty e có VP ở ngoài bắc nên vì là Giảng viên chính của công ty về trang điểm nên phải ra ngoài bắc đào tạo cho nhân viên
    E cũng còn quá trẻ vậy mà đã được gia đình cho sang Pháp đào tạo về trang điểm rồi về công tác tại SG... Thực sự lúc đó tôi rất ngưỡng mộ và nghĩ rằng e hoàn toàn xứng đáng để tôi theo đuổi yêu e...

Thế rồi tôi cũng mời được e đi uống nước, ấn tượng về e mạnh nhất có lẽ là cách ăn mặc, trang điểm rất stylish, sự dạn dĩ trong cách nói chuyện đã làm cuốn hút tôi rất nhiều

Chúng tôi làm bạn với nhau được 1 khoảng thời gian vừa đủ để tôi nói lời yêu e, e cũng tinh tế đủ để cho tôi hiểu là e cũng dành tình cảm cho tôi...

Rồi cái việc của tình yêu muôn thủa ông cha ta vẫn làm nó đến như 1 lẽ tự nhiên...
    Chỗ e làm chỉ có mỗi e được ở đó vì là người công ty ra giảng dạy, hôm đó sát ngày đêm noel, e kêu nhớ nhà, nhớ không khí noel của SG, e nt bảo sang Trung tâm của e trò chuyện, tôi đóng cửa nhà lẳng lặng sang bên e khi mọi người đã chìm sâu vào giấc ngủ.

Ngồi ở bên e , xung quanh là cây thông với những đèn nhấp nháy, vị hương bạc hà thơm từ cái đèn tinh dầu đang tỏa ra trong phòng thơm ngào ngạt. E mặc một bộ pizama bó sát người , không quá hở hang nhưng toát lên vẻ rất quyễn rũ, e rất cao có lẽ phải đến 1m,69, nếu đi dép cao gót thì có lẽ nhìn sẽ cao hơn tôi vì con gái thường ở số đo mà đi dep 15 cm nữa thì không khác gì người mẫu...

Đêm đó tôi đã ôm em vào lòng, thủ thỉ những lời yêu, an ủi động viên e về hoàn cảnh hiện tại, chúng tôi quấn lấy nhau như nhưng đôi uyên ương đang ở gian đoạn khám phá.

Cơ thể e thơm một cách lạ kỳ mà đến bây giờ tôi vẫn không bao giờ quên được, cứ thế tôi và e ngủ đến gần sáng thì tôi mở cửa về nhà...

Bắt đầu từ đấy cứ hàng đêm là tôi lại sang e ngủ, nói thật với các bác là tôi chỉ nhớ đêm nào ngủ với e tôi cũng làm chuyện đó, nhiều và mật độ dày đặc....

Chúng tôi vào những dịp nghỉ lễ, ngày cuối tuần thường đi chơi ở các khu du lịch, các resort....
    Thời gian bên nhau nhiều chúng tôi hiểu nhau hơn, đã có những lúc tôi đã nghĩ e sẽ làm vợ tôi vì ở e có hội đủ các điều kiện ấy. Vậy nhưng... Ở đời thường có chữ " nhưng..", tôi và e vẫn ko đến được với nhau cho dù chúng tôi đã cố gắng hết sức. Tôi được điều đi làm phụ trách kinh doanh ở tỉnh khác, ngày tôi lên đường e nước mắt lưng tròng đưa tôi đi, mua cho tôi từng thứ đồ dùng sinh hoạt ở nơi ở mới, tất cả những việc làm ấy tôi vẫn còn nhớ mãi... Cho dù sau đó chúng tôi vẫn yêu nhau một thời gian dài, có thời gian e về SG, khoảng cách chúng tôi xa hơn nhưng tc vẫn ko thay đổi. Rồi e lại ra HN, chúng tôi lại quấn quýt những đêm ở bên nhau.

Công việc bận rộn, nhiều quan hệ nảy sinh... cho dù e yêu tôi rất nhiều nhưng sự xa cách và quan tâm ít ỏi của tôi làm e xa tôi dần. Thời gian sau đó chúng tôi chỉ nói chuyện và gặp nhau qua ĐT ... Giờ đây thì e đã có chồng, e nói với tôi răng cho dù trước tôi e cũng yêu vài người, sau tôi là chồng e nhưng tôi là người e yêu nhất, nhớ nhất và hận nhất...

E lấy chồng để quên đi hình ảnh của tôi, với e tôi vẫn nhớ về như những gì tốt đẹp nhất. Cầu chúc cho e gặp nhiều may mắn và Hp , hãy giữ mãi kỷ niệm đẹp của chúng mình em nhé.

Và đây là ảnh của người ấy, các bác cứ ngắm đi, ảnh e chụp và đóng dấu bản quyền, chưa post lần nào nên sẽ ko trùng với bất kỳ bác nào:

culairai and nothing1102 like this.
  5. nhatphi

nhatphi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Truyện của bác cũng tạm. NHƯNG ảnh của em thứ 2 nếu ai pro và tinh mắt thì sẽ biết là ẢNH CŨ, đã được up đại trà trên nhiều diễn đàn! (1)

Theo truyện Bác kể, tui hiểu là hai người bắt đầu "quan hệ" vào thời điểm Noel 2006. Mà theo ngày giờ trong ảnh thì vào khoảng tháng 4/2006. (Bác chỉnh sai ngày trong máy chụp hình??) (2)

Từ (1) và (2) => ...... Nhưng mình đánh giá cao ý tưởng kể chuyện dạng Phóng sự kèm ảnh của bác!!!

6. hongkong123

hongkong123 Dân Chơi Verified
    97/113

Chào chú em nhaphi:
    Căn cứ vào đâu mà chú em nói ảnh cùa người thứ 2 là lấy của người khác. Nếu có, xin chú em đưa ra bằng chứng.=> Luận cứ (1): vô căn cứ
    Tác giả nói thời điểm bắt đầu sự viêc là noen chứ đâu có nói lúc chụp ảnh là noen => Luận cứ (2): là vớ vẩn.
    Chú em học hết phổ thông chưa vậy, Nếu chưa hoc xong thì dành thời gian hoc thêm Văn, Toán đi nhé, lập luân yếu như vậy mà khoe khoan. CÒN NẾU VÀO ĐÂY ĐỂ PHÁ HOẠI TOPIC THÌ CHÚ BẢO TRỌNG ĐẤY, ANH SẼ KHIẾU NẠI LÊN MOD ĐẾN KHI CHÚ EM BỊ THÔNG ĐÍT THÌ THÔI. ANH VIẾT DC LÀ LÀM DC ĐẤY

Gửi HOA CÔNG TỬ:
    Đọc truyệnn của bác, tôi thấy đa số là do hoàn cảnh, và duyên số đẩy đưa, công nhận bác có số đào hoa, nhưng thường những cuộc tình đến nhanh rùi cũng đi nhanh, tình yêu cần thời gian để thử thách bác a...........
    Như tôi đã nói, trong topic có KẺ PHÁ HOẠI LÀ CHUYỆN THƯỜNG, xin bác xem như chúng LÀ RÁC BÊN ĐƯỜNG, đừng quan tâm bác ạ. Chờ đọc bài tiếp theo của bác......

7. Hoa_Công_Tử

32/57

Hi all!

Thấy các bác mỗi người 1 ý kiến nhưng thực ra tôi thấy cũng chẳng quan trọng lắm vì mọi thứ là ảo chỉ có chuyện tôi kể cho các bác là thực. Ảnh có thể ngày tháng sai do một vài lý do, chẳng lẽ lại đi chứng minh cho bác thấy là thật bằng cách share lại người yêu cũ cho bác kiểm chứng, tôi ko bao giờ làm thế vì tôi muốn giữ cho riêng mình có những kỷ niệm ấy và quan trọng nhất là những người con gái ấy bây giờ đều có cuộc sống riêng chúng ta không nên làm náo động cs của họ.

CC: Bác Hongkong123 cảm ơn bác đã động viên, dù gì đi nữa tôi cũng sẽ viết các phần tiếp theo để các bác theo dõi. Là chuyện thật ko phải truyện sáng tác nên có thể các câu chữ viết ra chưa được nắn nót và viết theo cảm xúc mong các bác thông cảm.
    CONTINUE.....

8. nhatphi

nhatphi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Những gà mới không hiểu mình nói gì đâu, mấy Mod ngày xưa sẽ hiểu. Mình chờ xem mình bị thông đít vì lý do gì. Hình này ngày xưa cách đây 2 năm Phi đã post trên LX này rồi!! Sau đó vì mốt số lý do Phi xin Admin ban nick, vừa mới trở lại năm 2009.
    Mình chỉ nói sự thật chứ không đã kích ai, bằng chứng mình đã THANKS và khuyển khích thể loại này!

Mình học đến đâu, bạn học đến đâu. Nhìn cách nói chuyện thì ai cũng thấy.
    Bạn cần trải nghiệm thêm sẽ hiểu.

Thân

9. Hoa_Công_Tử

32/57

Cũng chẳng muốn tranh cãi với bác làm gì, đúng là hình này e chưa post ở LX bao giờ nhưng nếu bác nào để ý ở một số diễn đàn khác e cũng đã từng post về ký sự này rồi. Nay thấy các lão thành là bạn của mình ở MX, AC.... ra đi hết, forum cũng nhạt nhẽo nên qua đây giao lưu với các bác. Nếu là của bác thì e cũng chịu. Thân

10. Hoa_Công_Tử

32/57

Câu chuyện tình thứ 3: Cô gái miền Tây Bắc

Nó chỉ xảy ra mới đây thôi, kỷ niệm vẫn còn rất ngọt ngào cho dù giờ đây e với tôi chỉ là những người bạn.

Như các bác đã biết vì công việc của tôi thường phải đi xa HN đến các tỉnh khác để hỗ trợ kinh doanh cho công ty, đa phần là các tỉnh Tây Bắc nên rôi có rất nhiều cơ hội được làm quen với các cô gái, có người thì tình cờ, có người thì do bạn bè giới thiệu. Đa phần những người con gái ấy nếu tôi thích thì đều được họ đáp lại tình cảm.

Khu tôi trọ là 1 ngôi nhà 2 tầng cho thuê gồm 8 phòng, chủ yếu là người đi làm và đi học tại chức vì nó khá đắt so với ở tỉnh lẻ.
    Cũng nói luôn với bác là nơi tôi công tác là nơi tập trung đào tạo về tại chức của các trường ở KV tây bắc. Cũng chính tại nơi tôi ở này phát sinh rất nhiều tình cảm do hoàn cảnh của mỗi người khác nhau, đến rồi lại đi,....

Mặc dù là ở trọ nhưng hàng ngày tôi đi làm bằng ô tô riêng đến cơ quan nên cả khu dân cư xung quanh tập trung đông sv ấy ai cũng biết tôi là người có điều kiện

Dãy nhà tôi ở có cả nam và nữ, vì đa phần các Sv ở đây là ở các tỉnh khác về học nên học 1, 2 tháng họ lại về làm vc tiếp.
    Tôi thì ở lâu dài nên trang bị các thứ tương đối đầy đủ, TV, TH cáp, ADSL và phòng ốc rất đẹp. Do tính cách của tôi cởi mở nên mọi người cũng nhanh chóng hòa đồng, đôi lúc mượn cái bàn là, sang xem nhờ TV, nghe nhạc, vào mạng... Ngược lại tôi nhờ được hàng xóm giặt hộ quần áo hộ để đỡ phải ra hiệu

Tôi và e quen nhau như một lẽ đương nhiên vì e ở cạnh phòng tôi, cả tôi và e đều ở 1 mình do e cũng là con nhà có điều kiện

E là con gái một quan chức của tỉnh SL, xinh đẹp, thông minh nhưng học hành không được may mắn, e học xong trung cấp thì được bố mẹ xin cho vào 1 cơ quan nhà nước rồi được cử đi học tiếp như lúc tôi gặp em

Ngày e đến khu tôi thuê phòng tôi đã để ý ngay vì nói thật với các bác tôi cứ thấy con gái đẹp là ko thể bỏ qua được. E đến ở, cũng vài ngày làm làm quen với nhau vì e hay sang xem nhờ TV và nghe nhạc, chúng tôi làm quen với nhau và thường đi ăn chung với nhau ở quán do chúng tôi ko nấu ăn.

Tình cảm cứ thế nảy sinh rồi cái gì đến ắt sẽ phải đến, một buổi tối khi ăn cơm xong về tôi và e ngồi xem ti vi, trời lạnh tôi nằm trên giường còn e thì ngồi xem. Bỗng dưng cả khu mất điện, cơ hội đến tôi ôm lấy e mà hôn tới tấp, trước đây tôi cũng đã hôn e rồi nhưng cũng chưa làm chuyện ấy ... Tôi đè ngửa e ra giường , e phản ứng yếu ớt như một sự đồng ý. E khẽ nói" Cửa vẫn mở kìa anh"

Tôi bật dậy đóng cửa và bắt đầu khám phá cơ thể e, các bác ạ mỗi người con gái có một vẻ đẹp riêng và mùi thơm chẳng ai giống ai cả... Phải nói qua với các bác là e chơi cầu lông rất giỏi và trước đây đã từng tham gia vào đội tuyển của tỉnh đi đánh tại các giải trẻ toàn quốc. Sau này đi làm e chỉ chơi vào các buổi chiều như một thói quen ko thể thiếu được.

Cứ thế các động tác cùng những lời yêu thương cất lên làm chúng tôi hòa quyện vào nhau.

Ấn tượng nhất về e để lại đó là bộ ngực của e vừa to, đẹp lại chắc nịch, cặp giò thon đẹp và bụng em thì phẳng lỳ do chịu khó tập luyện thể thao. Bác nào có vợ hoặc người yêu là vận động viên cầu lông chắc sẽ hiểu điều này...
    Chúng tôi yêu nhau được một thời gian thì e học xong về nhà đi làm, cũng chẳng thể đến với nhau được vì bố mẹ e đã an bài cho e công việc và cuộc sống tại quê em..

Chúng tôi dừng lại và không ai nói ra lời chia tay nhưng ai cũng hiểu điều đó sẽ xảy ra.

Giờ đây mỗi lần nhớ về e tôi lại nhắn tin gọi điện hỏi thăm như một nỗi nhớ về những người đàn bà đã bước qua cuộc đời tôi...

Và tiếp tục gửi tới các bác vài tấm ảnh mà tôi đã chụp với e những lúc ái ân như một món quà kỷ niệm về mối tình của tôi và e:

Còn nữa....

culairai and nothing1102 like this.
  11. tigon.daikho

tigon.daikho Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Lại 1 thằng nữa lập nich mới dấu mặt đâm sau lưng anh em,kệ nó đi pro,bác cứ tiếp tuc viết đi,đừng để ý đến những thằng như vậy.Thank bác nha,truyện hay hình đẹp.

12. mrooc

mrooc Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    127/226

hay, tiếp đê. Em thì ko đủ can đảm post hình lên mạng như bác. Vì lộ thông tin nhiều quá rồi. Kể chuyện thì còn ko sao chứ post ảnh lên là vướng tội "tuyên truyền VHP xxx" ngay. Sợ lém

13. _Aladin_

_Aladin_ Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    127/226

Tôi tin chuyện của bác có thật .Em này cũng xinh ,có dáng như người mẫu .Tiếp tục phát huy nha bác!

14. nightmarehl

nightmarehl Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

ko phải những mem mới lập nick đều là mới biết đến lx, có nhiều mod, mem cũ sau vụ mx đã xin del nick giờ quay lại níck mới. nick mới nhưng người cũ nên ảnh,film,truyện... trong lx và các diễn đàn như lx họ nắm khá rõ. Có thể ảnh chủ topic dùng trong bài viết là mới với các mem 1,2 năm gần đây nhưng với các mem 3,4 năm thì có thể xem rồi thì sao. :devil:
    Ý kiến cá nhân : ủng hộ viết tiếp mặc dù .......... :sifone::sifone::sifone:

15. MaMa Tổng Quản

MaMa Tổng Quản Dân Chơi Verified
    97/113

quá tuyệt vời rồi còn gì,mới củ gì thì kệ người ta mấy chú cứ nói này nọ kẻo bị thông đít nhá.

16. borung74

borung74 Mất Trinh Verified
    97/113

Tôi cũng như các anh em khác, đểu rất thích thể loại truyện này. trải nghiệm từ cuộc sống, những cuộc tình trôi qua trong đời. Người viết thì muốn chia sẻ và cũng muốn "luyện bút" người đọc thì muốn đc chia sẻ và học hỏi thêm cách thành văn... Bác có nhiều kỷ niệm, có gắng viết tiếp đi bác.

17. legend00

legend00 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

thật hay không thì không quan trọng. miễn là có cái để nghiền. cảm ơn bác. nhưng mà mấy em của bác dáng ngon đó. không biết đầu óc có thông minh không thôi. em ngộ chwux lên thích mấy em xinh xinh và cso học nwuax hihi. lên ít đuwocj sơ múi lắm hic

18. Hoa_Công_Tử

32/57

Câu chuyện thứ 4: Người con gái mang lại may mắn.

Cũng không biết nên bắt đầu như thế nào và từ đâu để kể cho các bác nghe những câu chuyện tình của tôi cho nó hay, thực tế khi đọc các comment của các bác cứ bảo là ko phải ảnh, đi cóp nhặt,...vv tôi cũng thấy hơi buồn. Từ lâu lắm rồi từ khi biết kiểm tiến mua ĐT thì tôi luôn để ý tới những chiếc ĐT chụp hình mới nhất do có sở thích chụp những cảnh đó. Có thể có những bác sẽ nói thế này thế nọ nhưng đó là sở thích được ngắm lại những đường nét của người mình yêu. Đọc xong câu chuyện này hãy cho một nhận xét xem nó là thật hay giả các bác nhé vì e ko có thói quen sưu tầm, cái gì mình tự làm khắc sướng...

Như các bác đã biết đấy, tại khu nhà tôi trọ trong thời gian làm việc tại một tỉnh luôn có nhiều phòng cho những người đi học và đi làm thuê mà khu nhà này mấy thằng cơ quan tôi nó cứ nói là có nhiều " lộc"

E cũng như những người con gái khác đến làm hàng xóm của tôi chỉ có điều những người trước kia chủ yếu và đại đa số là đi làm hết rồi còn e lại là cô Sv năm đầu mới nhập học

E ở cùng với 2 đứa bạn gái nữa, chúng tôi cũng nhanh chóng làm quen với nhau và thực ra ban đầu tôi cũng chẳng nghĩ là e sẽ yêu tôi vì e còn quá trẻ lại là 9x nữa

Rồi những lần trò chuyện lúc nhàn rỗi, những câu trêu đùa, những bữa ăn cơm chung với nhau làm chúng tôi xích lại gần nhau hơn
    Tình cảm lớn dần trong một lần uống say với bạn bè về tôi đã nói yêu e, e bẽn lẽn chấp nhận lời tỏ tình ấy của tôi một cách nhẹ nhàng...

E cũng nói với tôi rằng hồi còn đi học e cũng có nhiều người theo đuổi nhưng tất cả chỉ dành ở mức bạn bè... Tôi cũng không để ý lắm vì chỉ nghĩ rằng con gái ai chẳng nói vậy, bây giờ giới trẻ nó yêu sớm chẳng biết đâu mà lần.

Yêu nhau được một thời gian tôi cũng chưa làm " chuyện ấy" với e cho dù tình cảm chúng tôi cũng chín muồi rồi.

Cơ hội cũng đến khi một hôm phòng e có đứa bạn bị đau bụng và phải nhập viện, chúng tôi đưa bạn e đi làm các thủ tục khám bệnh thì bác sỹ bảo phải nằm viện theo dõi, lúc đó cũng là 10h đêm rồi nên chúng tôi ngồi một lúc thì về phòng. E về với tôi còn cô bạn kia ở lại chăm . Tôi đưa e về phòng, ngồi xem tivi một lúc thì tôi bảo e nằm xuống để ôm e ngủ, ngủ sao được hả các bác khi mà nằm bên cạnh là người mình yêu với sức sống hừng hực. Không khí tĩnh lặng của đêm cộng với mùi thơm cơ thể của e làm tôi ko kìm lòng được. Tôi ôm xoắn lấy e mà hôn ngấu nghiến, rồi từ từ khám phá cơ thể tràn đầy nhựa sống của em, e phản ứng yếu ớt trước những thao tác đã thành thục của tôi. Rồi khi tôi đưa cái của tôi vào trong e tôi chỉ nghe e kêu " á" lên một tiếng, lúc đó tôi cũng chỉ nghĩ chắc do cái của tôi to quá nên e cảm thấy khó chịu, mà quả thật đúng là mọi thứ của e thật tuyệt vời...

Khi chúng tôi đã thoả mãn như một bản năng tôi nhấc ĐT lên xin phép e chụp mấy kiểu ảnh làm kỷ niệm, chẳng kịp đợi e đồng ý tôi đã chụp liên tục được vài kiểu. Khi xem ảnh tôi tưởng e đến ngày nhưng không phải các bác ạ, e nói tôi là người đầu tiên e làm chuyện ấy, e khóc thút thít trong hạnh phúc vì e nói e yêu tôi nên mới cho làm nv vì biết trước sau gì chuyện đó cũng xảy ra. Chuyện đó còn diễn ra nhiều lần với chúng tôi nữa và mỗi lần như vậy tôi và e càng yêu nhau nhiều hơn. Cuộc sống luôn biến động và thay đổi, vì điều kiện phải chuyển vị trí công tác mới nên tôi cũng ko còn nhiều cơ hội được ở bên em, chúng tôi ko có kết thúc và mỗi lần có cơ hội tôi đều về thăm em để dành cho nhau những tình cảm tốt đẹp nhất...

Hôm nay tôi đang bị sốt ngồi hầu chuyện các bác có thể văn phong chưa được hay lắm do chỉ viết theo những gì tôi còn nhớ lại và cảm xúc về em.

Như thường lệ mỗi câu chuyện kết thúc đều dành một vài tấm ảnh kỷ niệm mà HCT đã chụp được mong các bác ủng hộ và chia sẻ cùng. Các bác xem mấy cái này có phải là thật không ah????

19. vinhbuidoi

vinhbuidoi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Đọc bài của HCT, tôi mới có hứng thú kể lại các câu chuyện của mình. Cũng như anh, tôi không phải là nhà văn, văn phong lủng củng, câu cú cũng không biết chăm sóc, nhưng là những câu chuyện thật, kể lại theo trí nhớ của mình. Đọc Ranh Giới, Tội lỗi cũng là những thể loại kể lại chuyện đời mình, tôi không dám kể vì các anh ý viết hay quá,mình viết ra đây chỉ làm trò cười. Nhưng khi đọc giọng văn rất thật của HCT,tôi mới có hứng thú và dũng cảm để tập toẹ viết truyện hầu anh em. Cám ơn anh, HCT.
    p/s: hút esse nhạt lắm anh ơi, chuyển qua hút Thăng Long đi cho nó đậm đà :))

20. anhyeuem_ld

anhyeuem_ld Còn trinh Verified
    62/113

hôm nay cán bộ đi đâu mà ko thấy viết bài vậy anh em đang đợi dài cổ lên đay này

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/