Nhớ lại cô cave của tôi

Thảo luận trong 'Nhật Kí Mây Mưa' bắt đầu bởi ngheovaxau, 30/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ngheovaxau

ngheovaxau Còn trinh Verified
    62/113

Cái này xảy ra tương đối lâu ở thành phố miền núi Buôn Ma Thuột, lúc em còn trẻ các bác ạ. Bây giờ viết đôi dòng chỉ để nhớ lại một quá khứ huy hoàng. Hồi đó em và tụi bạn suốt ngày đi bia ôm, cứ trung bình 3 lần trong tuần nên hầu như các quán Karaoke ôm hồi đó biết mặt hết. Mà các quán này hầu như đều nuôi đào trong nhà luôn chứ không phải như bây giờ là cần thì gọi ĐT tới. Hồi đó em có 1 con đào ruột, nhỏ nhắn, tên Thu, người Cần Thơ. Lần nào em đến cũng ngồi với nó vì nó dễ thương và rất chiều em, muốn làm gì cũng được, vú không to nhưng núm nhỏ và hồng, đặc biệt là bướm rất hồng. Có lần em đến nhưng nó ngồi bàn khác nên em đợi nó chứ không ngồi với đào khác. Cuối buổi, lợi dụng lúc anh em ra tính tiền chỉ còn em với nó trong phòng, em liền khoá phòng phía trong và đòi nó cho làm 1 cái tại chỗ và nó đồng ý luôn. Tụi em làm đúng 1 kiểu ngồi khoảng 2-3 phút là out vì trước đó nó ngồi nghịch chim của em đã khá lâu. Sau đó khi em muốn là ĐT rủ nó ra ngoài đi nhà nghỉ. Con nhỏ này cực kỳ dâm. Không bao giờ nó ngủ cả, cả buổi tối chỉ HJ cho em, lúc nào em lên là nó đập dậy bắt chơi, sau khi chơi xong là em cứ ngủ vô tư và đợi nó đập dậy để đút tiếp. Đỉnh điểm của 1 trong nhưng buổi qua đêm là em với nó làm 7 phát, phát cuối cùng em chơi không ra được giọt tinh nào luôn. Đặc biệt là sau này nó đi xét nghiệm máu và đưa cho em coi kết quả, tất cả là negative, nên hồi đó chơi xả cửa không cần CD gì cả. Mà hồi đó em chơi 100% free nha, tình thương mến thương thôi. Tiền phòng thì lúc em trả, lúc nó trả.

Vậy đó, vài dòng kể lại 1 thời oanh liệt, sau này em không ở BMT nữa nên không biết nó như thế nào nữa. Thanks các bác đã đọc!

2. arndom123123

arndom123123 Guest

Hi! hay thật. Em cũng đã từng có thời gian cặp kè cùng với cave như bác. Cảm giác khó tả, vừa thích, vừa lo.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/