Ngọc HB (giờ gọi là Ngọc Trung Tự đc rùi) – k đến nỗi tệ

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi mytrues, 7/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mytrues

mytrues Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    127/226

Sau 2 tin nhắn k thấy trả lời, 1 lần gọi k thấy nghe máy cũng đã nhận đc tín hiệu: đến NN Hồng Ngọc Trung Tự lấy phòng.

Ấn tượng đầu tiên là bị bỏ bom đến 40’, sau vài cuộc gọi & nhắn tin, em cũng xuất hiện. Ấn tượng thứ 2 là k già như mình nghĩ, trang điểm nhẹ nhàng, nên cứ gọi là em. Lại còn đeo kính, trông như giáo sư ấy. Lúc em muốn hạ nhiệt độ điều hòa, cũng hỏi han xin phép rất ngoan ngoãn.

Sau màn thoát y, em vào tổng vệ sinh trung khu lìn, khá lâu và khá kỹ. Màn khởi sự bắt đầu. 3 vòng to & nhão gần như nhau nên k bình loạn vòng nữa. Đầu ti to như quả nho, em bảo phá thai 1 lần, chắc do mang thai nên đầu ti to. :D Da dẻ mát, k thấy mụn nhọt gì. Lìn bé, khít, k mùi gì, mỗi tội k có nước, chỉ còn sót lại tí nước lúc rửa khi đến. 2 ngón tay móc lìn em hơi chật, 1 ngón móc mãi, cũng k thấy nước đâu cả. Lưỡi em được chu du khắp cơ thể mình, đá bi & bj phê phết, nhất là chiêu dùng răng cà đầu ku em của mình. Em ngoan ngoãn, đáp ứng mọi nhu cầu của mình. Sau shot 1 out trong lìn em & bị bcs chặn lại, nghỉ ngơi, ôm ấp nói chuyện tí. Đặt tay em vào ku em, em tự hiểu ý hj cho mình rồi mình bảo em bj lần 2. Khá phê, thoải mái múc vào mồm em, dùng tay tăng tốc độ thoải mái, em k kêu ca. Shot 2 vào luôn trung khu 8 của em. Xong em vào tổng vệ sinh khá lâu.

Mình về trước, em ở lại chờ bro khác tới. Trong lúc hành sự, có ít nhất 2 bro gọi cho em ý. Nếu bro nào gọi tầm 10h30-10h45 mà nghe tiếng gà gáy (hẹn giờ điện thoại :D) thì chính là mình đang bên em ý, P202 nhé. :D

Nói chung là ổn, ser đáng 9đ. Phòng ốc ở đây cũng sạch sẽ. Về vội quên k lấy số em Hiền.

2. Xmen8x

Xmen8x Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    177/226

chị này em nghe danh đã lâu , mỗi lần nhắc đến là em toát mồ hôi lạnh
    Thiện tai thiện tai ,em lượn đấy sợ lắm

3. mytrues

mytrues Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    127/226

@hoangtuxautrai: 100k/2shot.
    Đã bảo có thế nào thì nói thế, nói phét thì đc cái gì chứ. Phòng 202 sạch sẽ, nước k vấn đề gì, mình còn tắm ở đó thoải mái mà (mỗi tội k có nước nóng). Lúc chờ em Ngọc còn lượn sang 201 thấy phòng đôi cũng ngon nghẻ.

4. kientrucnat

kientrucnat Dân Chơi Verified
    97/113

chị Ngọc nói chung là đợi hơi lâu thôi chứ làm ăn uy tín với giá 100K như vậy nát tôi xin bằng lòng

5. _alibaba_

_alibaba_ <font color=green><b>Phi công miền Bắc</b></font> Verified
    97/113

èo kiểu này thì sơ quá nhỉ, đồng chí có n2 nào sạch sẽ, giá trung bình giới thiệu tui với. khu vực nội đô là ok. thân.

6. vodanhice

vodanhice Dậy Thì Verified
    61/113

Nghe danh chị em nhà này lâu quá rùi mà vẫn chưa có dịp check lần nào. Mong được chủ thớt hoặc ai có lòng hảo tâm share cho em sdt của 2 chị em nhà này với. Em xin chân thành cảm ơn trước nhé.

7. ongnoikuku8x

ongnoikuku8x Mất Trinh Verified
    97/113

em lạy bác cho em số của em này với em chưa đi em này bao giờ nic của em:minh.tanminh.vn cảm ơn bác nhiều

8. chandat_ngheo

chandat_ngheo Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

share cho e vơi bác ơi,xin mai ma chang ai cho so,bac share nhanh cho e nha
    cảm ơn bac nhiu lam
    yh:chandat_ngheo

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/