Minh Anh và Minh Thu

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi bacsyquaidi, 7/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bacsyquaidi

bacsyquaidi Em thích bị thông đít
    0/57

Sáng nay ngồi ở cơ quan ức chế quá nên quyết định buổi trưa phải đi giải đen cuối tháng chút,gọi ngay cho thằng bạn thân:"chán quá mày ơi,đi check đi:Angel_anim:",được cái thằng bạn cũng cùng chí hướng với mình nên ok ngay.
    Em liền bỏ ngay list bacs Tommy gửi cho em,gọi cho em thảo my HQV=>em đang ở quê anh ạ,sao em về quê lắm thế,em định mở đại lý ở quê nhà à:rofl::rofl:,gọi cho em Tuyết thì em bận rồi,gọi cho em Mai trung cấp dược thì nhầm số,thằng nào cầm máy ấy(bác nào có số của e này thì share cho em nhé:biggrin5:).Chẳng lẽ số mình đen thế sao,nhưng em quyết ko đầu hàng,gọi cho em Minh Anh thi được cái hẹn tại số xxx phố yyy.
    Em và thằng bạn đi ngay ra chỗ hẹn:auto:,ra đến nơi là 14h nhưng hết phòng,đành đợi chút vậy,đến 15phút sau thì có phòng,2 thằng lên vậy(2 phòng nhé,em ko khoái team lắm).Nhắn tin số phòng cho em,nằm đợi khoảng 10 phút thì em đến,dẫn theo bà chị to đung(minh thư đây mà),em đã to mà thấy còn ghê nữa là,thế là đẩy cho thằng bạn em Minh Thư để em lấy em Minh Anh.
    Vào đến phòng,công nhận em này ăn măc sexy thật,nhìn đã muốn chơi rồi,lên giường em ý BJ,Hj nhưng ko cho mình cới áo lót của em ra kêu là chưa đến công đoạn đó:eek:ut::eek:ut:,uh thì đành vây em ý Bj cũng khá,nhiệt tình được khoảng 10 phút thì đeo bao,rồi đầy đủ các tư thế :classic.doggy,vác chày qua núi,ông già hái củ cải.....nhưng em ko ra được có thể vì em này uống cafe ko chịu súc miệng mùi cafe làm em giảm hứng thú rồi.Khoảng nửa tiếng,em ý kêu mệt quá,em sẽ chú ý số dt của anh,lần sau em ko dám đi nữa đau:reddevil::reddevil:.Thấy thế mình thương tình,nằm vuót ve cho 1 lúc,cho sướng lên đã.lúc sau nước nôi lại ra lênh láng,em lai lam tiêp,được thêm 15 phút thì em out.Kết thúc 1 buổi check tạm được vì trông em cũng khá,chỉ có cái là đầu ti hơi xấu thôi.
    Đánh giá
    Mẹt 5d
    (.)(.) 5d dau ti xau,hoi nhao
    eo 6d tam duoc
    \./ 7d lenh lang luon
    Ser 8d nhiêt tinh do
    Bác nào chưa có số em này thì ấn thank và pm em nhé.Nhớ ấn tín dụng cho em đấy nhé.
    PS cả em Minh thư nữa nhé,nhưng em báo trước,em này to con lắm đó,chống chỉ định bác nào thấp bé nhẹ cân nhé.

2. xxmen

xxmen Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

tks bac, cho em khung long nhe: xxxxxxxxxxmen

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/