MB khu vực Gò Vấp +TBinh

Thảo luận trong 'Kí sự Lái Máy Bay Sài Gòn' bắt đầu bởi ndo123, 5/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ndo123

ndo123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

MB tân bình mình giới thiệu sơ qua nhé
    MB này em lái cũng nhiều rùi nay muốn shre lại cho anh em ,lái Mb mình thường đánh giá cao em nào tình cảm ,thoải mái , vì vậy mỗi lần hứng là mình tìm đến em này.
    Em tên Thuỷ khoảng 34 t gì đó , mặt mũi khá
    V1 : 4 điểm có 1 con nhưng nhìm bưởi em này hơi chán
    V2 : 6.5 ko mỡ , khá chuẩn so với caie tuổi của em
    V3 : 6.5 tròn.
    Hiện em đang ở trọ nuôi con gái 3 tuoi mới vào sg ở vói mẹ từ lúc WoldCup
    Em này thì khi nào thích mình đến tận nhà ,có lần đi chơi về muọn thế là ghé nhà em chơi ,1h30 nằm xem đá banh với em, tranh thủ giờ nghi làm 1 phát , xong hiệp 2 làm pháy nữa , Hôm đó vừa chơi mà vưa lo vì con em nó ngủ kế bên , chơi buồn cười vãi , đang hứng tự nhiên con bé tỉnh giấc thế là em phải chui vào chăn nằm án binh 1 lúc , nó ngủ xong mới làm việc mẹ nó tiếp được , em này là để nuôi con nên nhiều lúc cũng thấy tội ,Service tốt , bú liếm đủ trò , xong còn đuọc em nó lấy nước suối , trái cây cho mà ăn , giờ giấc ko gò bó.
    Giá 200k/2phát quá rẻ so với cái cách mà em ấy phục vụ .
    SDT :có 1
    Còn 1 em ở GV lâu rồi ko liên lạc duoc , gọi thì máy báo số ko có thực em cũng chr biết thế nào có thể em nó chặn số.
    Em này lúc trước có chơi mấy lần , có vẻ ko em nó làm ko phải vì tiền mà vì dâm , so là 1 hôm đi trên đường tự nhiên thấy 1 em ngồi xe honda đeo khẩu trang đứng vven đường , mình tưởng gà nên đến hỏi ,em nó chả nói năng gì, thể là cụt hứng bỏ đi ,nghĩ chắc đíu pahir gà rùi ,trtong lòng vẫn koo yên đi lòng vòng 1 hồi way lại mẹ nó vẫn đứng đó thế là bạo gan hỏi đi chơi ,cfe đi em ,em nó cứ ngượng ngùng thế đéo nào ấy thế là em nó bảo đi theo em nó, hơi sợ 1 tí ,cũng theo thế là em nó dãn vào 1 nhà như cái biệt thự , hỏi ra mới biết chuhr nhà đi nước ngoài để lạ cho thuuê phòng , xung quanh cũng có 1 dãy phòng trọ Sv , vào phong, ngồi nc 1 lúc thì sờ mó em nó , em nó vẫn ngiaj ngại ,1 hồi chiu ko nổi đè em nó ra chơi luôn , zoiw oi , nước lênh láng mà còn giả bộ ,đánh giá sơ bộ
    V1,v2,v3 trên 7 điểm so với cái tuổi 29 của em , cái gì cũng săn , mịn .Mỗi tọi răng em nó đang nẹp
    Giá 150k 2 phát, em cũng chả đòi vì mình hỏi nên em nó nói đại ,Hình nhu em này hứng tình nên thinh thoảng mới ra đứng , thôi
    Dâm tặc thì phải biết, cổ em nó đeo hinh 1 con gì đó như con gà , hỏi em ó bao con công đó anh , con công nó đang ngủ đó anh .Mia đéo hiểu gi thì ra "con cu nó đang ngông đó anh" : D
    Sdt : 0987333xxx Déo hiểu sao số khá đẹp nhu vay dạo nay em gọi nó cứ bảo sso dt này ko co thât .Em nó gác kiêm rôi sao
    Các bác cứ để lạ yahoo, em shảe ngàu nhiên
    Ưu tiên bác nào có hàng trao đổi .
    Thanks em phát nhé.

2. tongrau

tongrau Dân Chơi Verified
    96/113

em thủy này Râu hứa check mà chưa thu xếp được thời gian.sory bro nhé.Mình thích mB thế này.Thanks rp!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/