MB 84 của bác Ma xo

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi tintucvn, 3/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tintucvn

tintucvn Dậy Thì Verified
    61/113

Được bác Ma xó cho nick em MB 84 nên em add nick làm quen.
    Em này lúc đầu nói giọng kiểu bất cần đời. Mình rủ luôn vào NN. Em đòi tiền, bực mình nhưng thoả thuận với em giá 200k.Hẹn nhau 12 h tại trường cấp 3 Tây Hồ.
    Mình phi thẳng tiến nhưng bị công an tóm vì vượt đèn đỏ :frown:, phạt mất 400k. Trong túi còn có 110 nhưng vẫn đến lúc 13h .
    Gặp em nói chung thấy em mặc giống hệt như khi gặp bác Thần gió
    http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=276122
    Mỗi tội em mặc quần trong màu đỏ và áo ngực màu đen.
    Em này không phải hàng, nên mới vào cũng phải tỉ tê chút mới cởi được hết ra. Cũng thú thật với em là anh hết tiền rồi có 110k thôi , em đồng ý làm tình không? Em cũng bảo okie.
    Nói chung đánh giá em này tổng khoảng 6,5 d. Điểm cộng cho V1 và nước nôi cũng có. Điểm trừ là SV không có.

Sau khi xong việc nằm nói chuyện với em mà cứ lo không đủ tiền NN.
    Hoàn cảnh em khá khổ, tốt nghiệp DH Dược nhưng ko kiếm được việc làm nên chán đời đi quan hệ linh tinh. Em vừa đóng tiền nhà nên hết tiền mới xin tiền các anh.
    Mình thấy nói chung em này là 1 MB khá tình cảm và okie.
    Tổng thiệt hại là : 70k NN + 15k BCS

Về nhà em lấy tiền mua cái thẻ 100k bắn tặng em nó.
    Em này đi nói chung khá tình cảm, em nó cũng đấu tranh giữa phần con và phần người nên tính hơi đối lập.

Lần thứ 2 check MB và lần đầu post bài nên khá lủng củng. Cảm ơn bác Ma xó đã gợi ý cho em nick yahoo em này.

2. camduong

camduong Còn trinh Verified
    62/113

Đại học dược mà không xin được việc là thế nào? Bác share cho em, em kiếm việc cho em nó.

3. anhham

anhham Mất Trinh Verified
    97/113

Đề nghị bác sang Mục Tâm sự có " Một ngày của Dân chơi" của bác classic2k6, hoàn cảnh giống của bác lắm :)))))))
    em trích 1 đoạn:

4. SuichiAkai31

SuichiAkai31 Mất Trinh Verified
    96/113

Vừa mới thấy cái report bên kia xong, sang đây đã kêu đói rùi. Ông này nhu cầu cũng cao nhỉ?
    Ôi chà, nguy cơ em nó làm thật thì mất cái MB để lái rùi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/