mấy quán ca fe bj (80k , toàn em sinh năm 90 91 )o thủ dầu một , bình duơng

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi danhvn2009, 28/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. danhvn2009

danhvn2009 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

mình chạy xe vô chồi kệu nước thì có em lai hỏi anh massage không , kinh nghiệm ăn chơi mình nói từ từ thôi em , vậy mấy em lại dổ dành mình lại chìu chuộng cà cà cặp ngực làm fê wá , dược 1 lúc , chọn em sinh năm 91 wê ở hậu giang nhìn em trắng wá teen wá (không như bồ em da hơi vàng wá da số dân nam bộ là vậy ) vậy em di lấy khăn mới ra lau cậu em mình rồi em zở áo em lên tụt quần xuống , em bắt dầu bú vú của mình lam fê wá lấy tay zổ dành thằng em của mình , dược 5 phút em bắt dầu bj wá dã nhẹ nhàng tình cảm wá dược 5 phút thì mình out em lấy khăn lau cho cậu bé mình , mình sờ vú em dã wá đầu nhỏ mà hồng wá , tiếc wán này không cho em di khách mà em chỉ nghỉ khi wán tới 12h 30 em o trọ gần dó , wán chừng 9 em sinh năm 90 91 đa số ở hậu giang không àh (công nhận mấy em trắng như gái hàn quốc ) xong mình trò chuyện xin phone em ( lúc về đưa em 80 k àh ) giá qui dịnh o binh duong khong cần bo em thêm nửa , quán nằm ngay duong đại lộ bình dương , ngã tư hoà lân di xuống về bình dương mở từ 8h tới 12h khuya lận . wán có em cò xinh nhất nhưng ngực nhỏ wá (biệt danh em mà )

mình dân binh duong dang học o thủ đức ( toàn gái già khong ah) anh em nhớ thanks thì minh share cho nhé

dưới mình mấy wán masage hj bj chỉ có tit 6ok còn bo em chỉ 100k là ok
    dùng phá giá nhé (hoàng cung như yến , kim hoàng kim dô phi long 2 ... )

ai có hàng giá 2ook / s hoặc h thì ưu tiên share trao dổi minh cần hàng o thủ dức dan sv mà

2. toxuomk

toxuomk Còn trinh Verified
    61/113

Mình đang ở Thủ Dầu Một nè bạn.
    Đã thanks. Share mình nha.
    YM: toxuomk

3. danhvn2009

danhvn2009 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

tui đi lúc nào cũng gặp em đẹp phục vụ ok lắm kô cần bo mấy em , chắc tại nhờ cái mã mình đây ...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/