Mai q.10 ca sĩ gì đó ==> chán

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi louiskuo, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. louiskuo

louiskuo Dậy Thì Verified
    62/113

Tình hình là kuo mới check em Mai ca sĩ gì đấy..đúng là cũng ko định check em..nhưng cả buổi sáng set up ko dc em nào cả ( em Nga teen Q.10 thì busy..em này nc có vẻ chảnh, ko cần khách rồi đó.mấy bro cao tay trainning lại em nó đi,,em Ny teen Q.10 thì gọi mấy lần ko nghe máy,,em Mai HP PXL thì ò e í..)..thấy trong list có em Mai ca sĩ nghĩ là ngon nên alo e check..kết quả là ko như ý muốn..
    +Đánh giá :
    face : thuộc hàng mb cũng dc 5.5d
    (.)(.) tạm ỗn 7d
    ).( dây
    \./ ko wan tâm..làm đại cho xong
    sẻ : bình thường..còn ko cho kiss..bảo là bị viêm gan siêu vi..bà mie nghe là nóng rồi
    Total 400k/s ==> cái giá quá là khủng..ko đáng chút nào..

P/s : kuo làm rp trung thực cho ae thôi..chứ ko có ý định đâm chọt hay phá ai hết..bro nào mún thì kuo share cho !

2. thanhmod87

thanhmod87 Dân Chơi Verified
    96/113

e này của bro baby_... đó vừa check,đọc rp cũng hay,nay đến rp của bro này thấy nản rùi,chảnh là out luôn đi,nghe nói e này cavat rùi,có lẽ đã CN,chia bùn cùng chủ thớt

3. TongLanhSuQuan

TongLanhSuQuan Em thích bị thông đít
    0/57

có 400K mà bác xem như bánh xe bò muốn cấm ai thì cấm sao ?? ! đôi lúc người ta cũng mệt ! vã lại bác đâu phãi là khách VIP !
    toi thấy hàng cũa BABY đều tốt ! xem hình cũng đũ hiễu ! tại sao bác không post hình ?? mà bác nói chuyện có vẽ dìm hàng mấy em quá !

sorry vì nói thẵng !

4. louiskuo

louiskuo Dậy Thì Verified
    62/113

uhm ko gì đâu bro..mình có nói rồi mà..cái đó là cảm nhận của mình thôi..chứ vô LX chơi vui thôi mà..mình đâu có rãnh mà đi dìm hàng gì ai đâu..ai mún check thì mình share thôi mà..mình cũng đã share cho mấy bro rồi.****s vì đã góp ý !

5. tongrau

tongrau Dân Chơi Verified
    96/113

Gửi Tonglanhsuquan

Em nó nói bị viêm gan siêu vi thì không cho hôn ah?tôi không biết ông vip cỡ nào mà chê người khác là không vip.400k chẳng phải là bánh xe bò nhưng là đã đồng ý đi với người khác thì phải có chút lịch sự chứ.Đó là phong cách phục vụ.Ông hiểu chứ.Ông định nghĩa lại chữ Vip và sạch sẻ đi.Nói thẳng là nói thẳng cái gì nhỉ??Với lại viết sai chính tả tùm lùm mà đi nhận xét cho ra vẻ:mad2:.

P/s: Nick này ở đâu ra vậy.mới bảo vệ em này hết mình rồi vỗ ngực là đi check rồi thì lại chạy qua topic của ông baby_cv xin share chính em này.anh em có thể kiểm chứng:
    Link:http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=299693&page=7

Last edited by a moderator: 9/9/10
  6. thangquy_nho

thangquy_nho Dậy Thì Verified
    32/57

đồng ý với chủ topic, em này mình check rồi, price 400 là không xứng đáng, ko biết là những bài report trước có phải là do em đó tự Pr mình hay không, body và service đều không bằng những em price mà các bro đã share cho mình.

7. thangquy_nho

thangquy_nho Dậy Thì Verified
    32/57

mình đồng ý với chủ topic, em này mình cũng check rồi, price 400 là không xứng đáng, so với các em khác trong 4rum thì em này body và service đều không tốt.
    có lẽ những bài trước do em đó tự Pr mình???
    thực tế thế nào mình cũng nói vậy thôi, không được lợi lộc gì ở đây cả

8. buzz1020

buzz1020 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

thank 4 rp......thanks vì đã cảnh báo ae.....chia bùn cùng chủ thớt

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/