Lan Phương Kim Đồng

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi blueskyhanoi, 31/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. blueskyhanoi

blueskyhanoi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

lâu lắm hôm nay em mới có dịp dảnh rỗi để trở lại diễn đàn cùng anh em .vì dạo này công việc nhiều lên ít onl tìm hàng và xin hàng cùng anh em:dita: vừa nãy em đọc thấy bài của bác KhamPha.GaiDep mà thấy bức xúc thay cho em Lan Phương .chắc bác có gì ko hài lòng với em ý , hay có thù oán gì thì em ko biết .bác ấy nói BJ mà bị Lậu thì có lẽ là em học ngành y chưa đến nơi đến chốn rồi . vì theo kinh nghiệm , cũng như khoa học chưa ai dám kết luận là bệnh Lậu lây qua đường BJ:hand:.Bác đọc kỹ nè :<Vi khuẩn gây bệnh lậu không thể sống bên ngoài cơ thể quá vài phút, cũng như không thể sống trên bề mặt da của bàn tay, cánh tay, hay chân. Vì thế, bệnh lậu không lây qua những hình thức giao tiếp thông thường như bắt tay, ôm hôn … Vi khuẩn lậu thường được tìm thấy ở âm đạo và đặc biệt hơn nữa là ở cổ tử cung ở nữ và trong đường niệu đạo ở nam.> bác ko tin có thể hỏi anh em LX những ai là bác sĩ xem đúng ko. Bác đúng là ko biết gì cứ pot lên linh tinh để anh em Hoang Mang <làm như vậy anh em ai dám cho chúng nó BJ,Vậy Còn Gì Là Khoái Cảm nữa>:willy_nilly:đọc bài của bác thấy vô lý quá và nếu như theo bác nói thì tất cả những bác đã từng đi em Lan Phương đều bị Lậu hết hả .mà trong đó có cả em ???. Giờ đi chơi gái biết đứa nào bị bệnh đứa nào không đâu mà nghe vậy khủng hoảng chắc chẳng dám cho đứa nào BJ gọi gái đi chơi thì đè ngửa ra chơi xong về chắc. Bảo đảm chẳng ai muốn đi nếu như bác nói.
    Nói chung bác khampha.gaidep Quá ư là vô lý !

2. simbrats

simbrats Mất Trinh Verified
    97/113

Nhảm quá, lập hẳn một topic để thanh minh cho hàng .. đề nghị về đọc nội qui để tránh làm loãng 4rum nhé bạn.

3. sờ_bướm_đêm

sờ_bướm_đêm Còn trinh Verified
    62/113

Tốt nhất ai quen em ấy bảo em ấy đi kiểm tra lấy cái giấy của bệnh viện về đây rồi chụp up lên đây cho anh em nhìn trực quan xem, chứ cậu kia quan hệ với mỗi em ấy rồi về bị thì kể cũng sợ, mà cậu kia thù oán gì với em Phuong này đâu cơ chứ

Nói chung đi chơi gái là chấp nhận nguy hiểm, tốt nhất nên cảnh báo các em, gặp thằng nghiện tay có vết chích thì chuồn kẻo nó đổ bệnh cho thì khổ, cái xã hội này ai cũng cần tiền, nhưng vì tiền và sướng mà chết thì cũng không nên

có mấy em đi chơi thì thích thật, chứ kiếm em nhà lành yêu đến lúc nhắn tin, rủ đi chơi nó không đi mà đi với người khác thì kể cũng buồn,

Liệu trong vòng 10 năm nữa có nhà khoa học nào nghĩ ra cách chữa HIV không thì ăn chơi thoải mái nhỉ? :crazy:

4. sờ_bướm_đêm

62/113

Ak, có tài liệu nói bệnh lậu lây qua đường miệng đây

http://www.phununet.com/wikiphununet/ChiTietWiki.aspx?m=0&StoreID=497

xem chỗ phần triệu chứng ấy

Triệu chứng
    _ Có tiết dịch âm đạo và đau rát khi đi tiểu tiện
    _ Có thể bị viêm họng nếu như vi khuẩn bệnh xuất hiện tại cổ thông qua giao hợp bằng miệng

ek, xin hỏi chủ thớt là ai? hu a iu?

Giờ nếu thích thì chỉ chơi em ấy thôi, chứ đừng để văn hoá blow job lên ngôi, với lại cái móc lốp, nhỡ tay bị trầ xước gì thì toi đấy, cẩn thận nhé các a men

5. khampha.gaidep

khampha.gaidep Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Tôi hài lòng về service của Lan Phương, tôi tin tưởng ở em Bác sỹ xinh đẹp kia (hiện tôi đã khỏi sau 2 phát tiêm vào mông nhớ đời). Tôi vẫn share số Lan Phương khi các checker yêu cầu & tôi tán thành với Bro nào nói: "cứ lên google mà saech"....
    - - - - - - - - -
    yh: khampha.gaidep

6. dophuc62

dophuc62 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Đọc theo bài kia thì hoá ra bác kia vét máng em phương hay em phương vét máng bác kia nên bị lây qua đường viêm họng thế hehe

7. blueskyhanoi

blueskyhanoi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Có mấy bác đùa hay thật đấy. Nói ra để anh em đỡ hoang mang thì bảo em là đi thanh minh hộ con 4` nói mà không biết nghĩ à? còn cái bài ở trên ông bạn kia cung cấp ỳ thì là làm bằng miệng lây bệnh lậu thì xin hỏi chủ thớt là bác có liếm l em ý không? vì tất cả anh em không bị 1 mình bác bị thì có nghĩa là em ý bị bệnh bác có liếm l em ý thì bác mới bị. Chứ không 1 con 4` nào bị bệnh lậu mà BJ cho ae mà lại bị. Ngu VCL

8. sờ_bướm_đêm

62/113

Mình chẳng bao giờ chơi trò miệng cả, tuy mất vui 1 tý nhưng oan toàn. nhưng công nhận đi chơi ít kinh nghiệm sợ lắm đó, ông mà bị lậu kia biết đâu lây từ vợ thì sao

với lại bác trên nói là liếm lờ em ấy mà bị thì mình chưa hiểu, ý của bài báo kia tức là nếu mà em Phương có bị thằng nào khác chơi vào miệng trong khi thằng đó bị lậu thì khả năng trong cổ họng em có vi khuẩn Lậu, rồi bác kia lại đi với em Phương rồi lại cho em ấy bú thế là lại lây. chứ bác kia liếm bướm em ấy thì làm sao lây được đúng ko?

Mà tốt hơn hết từ nay đừng cho các em bú nữa, sợ lắm. Mình chỉ cho người yêu bú thôi, nguy cơ ít, mà đến giwof có người yêu đâu, buồn

Bao giơ cho thế gian này hết các loại bệnh vè tình dục nhỉ? haiz

9. nhapnhom

nhapnhom Biết Quay Tay Verified
    97/113

Chiều này tôi vừa check em Phương về,theo tôi em này không bị bệnh lậu vì nêu bị bệnh thì bím em ý đã có mùi phát khiếp lên rôi .Cũng có thể lây theo đường BJ nhưng khả năng này ít hơn,em nó cũng BJ tôi nếu tôi mà bị thì nhờ bác khám phá chỉ chỗ tiêm nhé!

10. back_up

back_up Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Đ.c àm cái repọt cho nóng nhở?
    Cũng mới nhận đc thông tin e phương đã trở lại hà nội mấy ngày rồi.

11. sờ_bướm_đêm

62/113

Mình nhìn ảnh mấy bro chơi e ấy về thấy nó cũng bình thường, có đéo ji mà sao anh em cứ bàn tán về nó thế nhỉ?

Bướm nó đã thâm chưa? mà mấy lần có việc qua khu đó thấy cảnh sát chất 1 đống hàng lên xe cho về đồn, đến đó cứ bất an thế nào ấy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/