Lan Huong- phải chăng là hot

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi thickgirl1dem, 27/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thickgirl1dem

thickgirl1dem Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Sau 1 tháng không lên diễn đàn, nghĩ chẳng có gì mới
    Vẫn đi hàng họ 500k/1 shot, rùi 500k/2 shot sức chỉ có thế
    Hoom trước vào diễn đàn làm bài RP về em An để động viên anh em và kết quả
    Được bác K-congtu share hàng cho em Lan Hương thì buổi chiều làm cái sms hẹn em gặp vào trưa mai
    Thật sự bất ngờ thưa các anh em đồng dâm
    Lần đầu gặp em, cảm giác là hàng giá rẻ mà lại chất lượng cao đến thế
    Đánh giá:
    F: 6d +1 vì em hay cười và nụ cười có duyên
    V1: 6d, ti còn săn chắc, dù hơi nhỏ nhưng vẫn đủ để tạo hình. Cái này nhờ anh em làm giúp:lol:
    V2: 7d: có tí ti mỡ
    V3: 8d doggy thôi rùi
    Bím: 10d, vẫn còn hồng mới kinh, dis con mẹ nó mà ko phải là 4` em đã .... rùi,
    SV: 8d rất yêu nghê và chiều khách
    Sau khi hỏi han giá cả, vì anh K-congtu RP nói 200k/shot, nhưng gửi vào hòm thư của em nói 300k, em cứ hỏi giá sợ làm giá cao kẻo anh em chửi
    - Cho anh 2 lần, sức anh khoẻ lắm đấy
    - 2 lần thì 2 lần quà nhé anh (giỏi, câu nói hay nhất trong ngày):cryin:
    - Anh đang luyện "động huyền tử tam thập lục tán thủ", em giúp anh nâng cao skill với
    - Là sao anh?
    - Động huyền (cái động đen) tử (tử chiến) tam thập lục (36) tán thủ (chiêu thức) là 36 chiêu tấn công cái động đen đó
    - Em chấp anh luôn, ghê ko?
    Rùi bắt đầu chơi, em BJ cho mình có cảm giác rất lê tê phê, em thường hay ngậm hòn của mình, trời ah
    Sau khoảng 10p thì bắt đầu chiến, có lẽ các bác đi trước đã có bài RP nên sau 3p em ko cho em nằm lên trên nữa mà liên tục thay đổi tư thế. :biggrinjester:, được khoảng 10p thì em out vì nghĩ sẽ còn có hiệp 2
    Nhưng đkm đang định làm cái nữa thì có điện thoại xếp gọi về, thế có đen ông không:beatdeadhorse5:
    Hôm sau em lại đi tiếp các bác ah, vẫn là con này nhưng kết quả lại khác
    Sau 1 hồi Bj là đến phần fang vs phập, ôi zoi ah nó lại nằm lên em và có thêm chiêu mới nữa chứ.
    NÓ đòi hôn em, em ko cho, nó chơi bài liếm tai em, nó soắn lưỡi vào lỗ tai em:bigear:, em vừa buồn, vừa nhột lại thấy hay hay và thành ra không khống chế được việc ấy. Em đành giơ tay xin hàng sau 3p.
    Rổ giá: có người bảo 200k/shot, có người bảo 300k/shot nhưng em hỏi nó thì nó bảo 300k/1 shot, 500k/2 shot, 700k/ overnight
    có 1 sdt, ko pass
    Lưu ý: em này người dân tộc. đang đit mà có dt của mẹ em gọi ra nó nc em dek hiểu luôn
    có muốn share thì ấn thank và gửi vào hộp thư.
    Q- M22 chụp ảnh đen xì, lần sau em sẽ có ảnh

2. Life&Sex

Life&Sex Dậy Thì Verified
    62/113

Ko có cái ảnh cũng hơi buồn nhỉ. Xin share rồi tự ngắm vậy, cơ mà đi thì fải thử tỷ tê 400k/2s xem sao :D

3. Tra_da

Tra_da Còn trinh Verified
    61/113

Chiêu liếm tai là kiểu của mấy em matxa. kich' thích phết các bác ah. làm mình nhanh out... còn cái vụ đòi hôn sau khi Bj thì...:-s cho em xin...Thân! ^^

4. Kelvin 8x

Kelvin 8x Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

khỏi xác nhận.. e Lan NKT .. n2 HH ..tông dật... 200k/1slot.. bác chủ thớt rộng lượng quá.. nhưng phải công nhận em này hạt rẻ mà nhiệt tình :D

5. Mr.theone

Mr.theone Đại Gia Lầu Xanh Verified
    147/226

chủ thớt phs giá thế này thì chết mấy ae đi sau rồi,bảo sao bọn hàng họ ko hư mới lạ :(

6. acurausa

acurausa Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Share cho em với nhé YH: acurausa82

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/