Lại là em, người con gái dâm đãng

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi n85tau, 3/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. n85tau

n85tau Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=297686
    Tiếp phần 2. Vẫn chưa thoả mãn sau cuộc mây mưa với e Hương vào sáng 2-9, cộng thêm muốn khám phá e Hoa NKT, người mà a e vẫn thường nhận xét là đại dâm nữ LX.
    1h có đc cái hẹn với e nó ở nn HH tại NKT. 3p sau khi lấy phòng e nó đã gõ cửa, ko cao su nên cũng có chút hưng phấn để cảm nhận.
    Ra mở cửa cho em, em nó đã sờ ku mình ngay. Trông e nó trong bộ váy liền quần màu hồng khá xinh, điểm thêm cái má núm iu iu, make up hơi kĩ.
    Vào trận, e nó liếm ti đến tận từng ngón chân, sau đó cho e chơi vào alo....tiếp đến mặc áo mua hello chiến cùng e, e này dâm loạn thật, mình chơi còn e nó thì alo cứ kêu, a tát mạn vào mông e đi, a Đ e sâu nữa vào mình ơi, sau 15p hành lạc e cũng out trong tình trạng cưỡi ngựa
    Nhận xét và điểm giả thì e thấy đã có quá nhiều report cho rồi nên e ko đánh giá nữa

2. thichchoipho

thichchoipho Em thích bị thông đít
    0/57

ae trong lx cho minh hoi 1 chut nhe , e hoa dai dam nay co phai so la 0986145968 ko ? day la so ma bro minhthanh910 share cho minh may hom truoc . nhung goi may lan no ko nghe may , hom nay no nghe may lai bao nham so rui . co bro nao bit chi bao dum nhe . con gai ma dam la minh thich lem day . neu co the duoc bro share lai so cua e y cai nhe tuanap2003 , thank nhiu nhiu

3. thichchoipho

thichchoipho Em thích bị thông đít
    0/57

xin vai loi chi giao

ae trong lx cho minh hoi 1 chut nhe , e hoa dai dam nay co phai so la 0986145968 ko ? day la so ma bro minhthanh910 share cho minh may hom truoc . nhung goi may lan no ko nghe may , hom nay no nghe may lai bao nham so rui . co bro nao bit chi bao dum nhe . con gai ma dam la minh thich lem day . neu co the duoc bro share lai so cua e y cai nhe tuanap2003 , thank nhiu nhiu

4. n85tau

n85tau Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

chuẩn đấy thichchoipho ạ. Đó là số của e nó đấy.
    Bác TRANG QUYNH gửi cái lít cho e hơi muộn, đến bi h e mới nhận đc nên phải làm tí chống móm thôi mà bác.hihi

5. manchesterunited123456

manchesterunited123456 Biết Quay Tay Verified
    97/113

chà em đại dâm nữ này mềnh chưa check :D hôm nào khỏi ốm đi thôi :D

mệ ốm 2 tuần nay éo khỏi để mà còn đi :((

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/