Hương NKT 300k/cái ngon bổ rẻ

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi trymcongveo, 28/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trymcongveo

trymcongveo Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Cái sự check hàng của em nó hơi lủng củng + nhiều đoạn các bro đừng cười mà em ngượng nhé
    hôm qua mưa dầm mưa dề ngồi buồn chả bít làm gì thế là xách con ngựa sắt lên đường ... ra 58 NKT NN HH tính alo cho em My đuôi 101 tưởng sau đợt hot vừa rồi em này đã bình ổn trở lại... ai ngờ em nó vẫn nóng 3 lần call đều không bắt máy :incazzato:. điên thật, nằm chỏng dái trog phòng call hết em này đến em khác chả em nào bắt máy cả:shocked: chả nhẽ lại quay tay xong về:hand:. buồn quá ra đứng dựa của với cái dáng rất là sexy lotus... mồm mút điếu thuốc thì thấy phòng bên cạnh bướm nằm ngồi ngả nghiêng đang sát phạt nhau các bác ahj:drool5: thế là chả cần suy nghĩ nhiều mình mon men vào làm quen. Đúng như mềnh nghĩ chưa đầy 10p thì có 1 em bật bãi vì hết tiền... :biggrinjester: tèn tén ten em bắt sóng luôn. Dắt em qua phòng mềnh hành lạc...
    chắc các bro lx cũng chả lạ gì em này nữa, nhưng thôi em cũng mạn phép cho điểm
    (^,^) : 4,5 bt hông xinh hông xấu + 0,5 vì có trang điểm nhẹ nhàng nhìn không sock hàng
    (,)(,) : 6 săc chắc đầu ti chưa thâm vừa tay
    )( :3 ngáo ộp bụng ba ngấn các bác ah
    (.): 7 điểm ( nói thật lúc đầu em định đi em My cơ mà mặc cảm trym bé nên thành ra sắm cái durex có gai cho nó đỡ tự ti + có tí cảm giác cơ mà hụt em ý nên thành ra thọt các bro ah) thọt là vì em Hương này bot quá bím gọn, lún phún lông, hơi hồng mà nước nôi thì phải từ từ thành ra lúc đút vào lúc đầu thì sướng thật mà về sau em ý sướng nước nôi dạt dào + co bóp bím thì ôi thôi... trym em nó tê tê éo ra đc các bác ah...
    vật nhau đc 1h mà em vẫn éo ra:frown5: em nó khen câu " sao anh khoẻ thế" làm mình ngượng tím tái cả người... chả nhẽ lại thú thật...
    mà chả nhẽ mang đi rồi lại mang về thì còn cái nhục nào hơn cái nhục này nữa... thế là thằng newbie em lại lóc cóc chạy ra đầu ngõ mua cái durex loại mới ( thằng bán thuốc nó PR)
    ôi miẹ loại này phê thật các bác ah... loại mới siêu mỏng có bạc hà lại còn có vị ngọt ( ko phải em ăn mà là em H bj xong rp cho em ah)
    thế là 2 anh em vật nhau cả tối, xuyên cả đêm đến h là 2h chiều em vừa mí ngủ dậy ăn trưa + viết rp cho các bro
    service:7 thôi vì em ý không bj chỉ hj thôi (bảo thì vẫn làm nhưng ko hợp tác đâu) nhưng mà thời gian thoải mái em định tàu nhanh mà em ý quấn cho cả đêm :D thế mà không 1 lời giục rã, mình cứ ung dung tự tại mà in out in out
    cuối cùng em ý giá 300k/s 500 cả ngày và đêm vì em đi từ 6h tối qua mà đến giờ mí về :D
    em hương này đuôi 9447 nha các bro
    thôi văn em ngu nặn ko ra nữa có 1 số 1 pass xe pháo vô tội vạ vì của xã hội mà ... của em đếu đâu :D

Chỉnh sửa cuối: 28/8/10
  2. radius

radius Mất Trinh Verified
    96/113

report that la gian dị, chả hieu nhu the nao?, ko thank dau nhe

Warning !
    Đề nghị bạn cmt tại box ACMB phải viết tiếng việt !

16.Tất cả các comment trên diễn đàn đều phải được viết bằng tiếng Việt có dấu,để người đọc có thể tiếp nhận thông tin đầy đủ và rõ ràng.( Những member comment Tiếng Việt không dấu , bane cảnh cáo không cần nhắc nhở và kèm theo xóa comment )

Last edited by a moderator: 28/8/10
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/