[HOT] Chính Thức Share Em NV MS Sn 89 ....

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi phb1990, 4/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phb1990

phb1990 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

:hand:nhanh chân chúng thưởng như em đã có bài ở đợt trước ... em ms này chiều em hết sức .. em nó 1 ngày điện thoại nc em cả chục cuộc ... nhắn tin thì thôi rồi :hand: em ý yêu em mà ... giờ em chính thức share cho anh em sử dụng ( em sài cũng thấy chán rồi ) về ăn đồ nhà thôi ....
    Điều kiện : các bro nhắn tin tán tỉnh em ấy .. càng tỏ ra mình quan tâm và yêu em ấy bnhiu thì bro k bao giờ thiệt .... em là 1 điển hình .. xin em ý 500k 1tr để mua .... hút ( k phải ma tuý đâu nhé ) em ý cho liên tục .. kaka .... em này thiếu thốn tình cảm nghiêm trọng ... ( có 1 lũ bạn bè nữa cơ .. ae giỏi xin số share thêm nha ..
    :rolleyes1:
    Ưu Tiên : với trường hợp đi được đêm ... vì hầu như em ý làm 12h đêm mới về.... có muốn gặp thì gặp từ 12h đêm đến 8h sáng nhé ... ( các trường hợp xin để nhắn tin quậy phá .. không đi được đêm... làm ơn đừng thank + xin share ( sr ae vì k làm ăn được share mất slot ae ....
    1 điều nữa nè : :eek:ut: em nói này chắc các bác sẽ nghĩ em này nọ ... nhưng em nghiêm cấm ae được share không nên share bừa bãi ... tránh nhàn chán cho ae LX ... có thể để 1 mình em share ( ai uy tín thì share ) ....
    Thank cả nhà ....:iamwithstupid:

2. hoang_hpboy

hoang_hpboy Mất Trinh Verified
    96/113

Bác cho em với.

3. mylove8281

mylove8281 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

đêm nào cũng onl mà chán quá nếu chủ thẻaed ko nghi ngờ cũng bon chen xin 1 chân với
    chúc bro vui vẻ
    đã pm cho chủ theared

4. sumihacker

sumihacker Dân Chơi Verified
    97/113

Hehe . Thank chủ thớt . Chủ thớt cũng may mắn như trước đây mình chăn 1 em teen ở MS Hải Nam đây . Hi , mấy em này phải chịu khó , nhiệt tình . Ngại khổ ngại khó không làm ăn gì được . Thường xuyen phải đi ăn đêm với em trong tư thế vừa ăn vừa bổ củi . Tiếc rằng trước đây em của mình ,mẹ ốm nên em nghỉ làm về quê . hic . Chủ thớt share cho em nhé . Cảm ơn nhiều

5. denkey.c0m

denkey.c0m Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

mình cũng rất thích những em tình cảm.vậy lên xin dặt cục ghạch trước cửa nhà chủ thớt

6. thay_tu_di_xe_lu

thay_tu_di_xe_lu Còn trinh Verified
    62/113

bác cho em xin 1 suất với. Đi đêm thì em đi ngon. Càng đêm càng đi mạnh. Hi vọng bác ưu tiên mem mới như em! thank bác rất nhiều.

7. Jun0hpt

Jun0hpt ♥Ăn Chơi Hải Phòng♥ The VIP
    297/339

Thanks no shre dạo này em nản rau cỏ lắm rồi! mà còn đây nuôi chưa hết! Thanks bác vì sự nhiệt tình!

8. qwerty

qwerty Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

share em với bro, đi đêm là nghề của em rồi. xin thêm thông tin về rổ giá lun nha bác

9. phb1990

31/57

khẳng định với các bro 1 điều nữa ..... em này không có giá cả gì ... chỉ cần nhắn tin tán tỉnh la liếm là đi free .. và mình có mồm giỏi mình còn được tiền ... đã share cho 1 bác cảm thấy tin tưởng ... đợi bro RP cho ae rồi mình share tiếp .. anh em chờ đợi nha

10. them_lon

them_lon Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

share cho mình đi,sẽ có skunk làm quà cho b

11. memberhp

memberhp Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Em là người đến sau... ko biết có đc share ko nhỉ... đi đêm là thú của em rồi...
  12. phb1990

31/57

béo gì mà béo ... bác lốt cứ chém ... không hề béo nhé. .. đại RP của đại ka kia lâu quá .. có khi chuyển slot người khác thôi ... 3 ngày chưa thấy ý kiến ... Rau này nửa nốt .. hehe .. chỉ cần tán tỉnh rồi đi ăn đêm rồi về N2 :D

13. Em_be_hu

Em_be_hu Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

==> Cái này m ko khoái lắm, ăn của bọn nó mà ko khao lại thì nó cười cho thối mõm, nghèo cũng phải có giá của ng nghèo chứ, sao phải khổ?????

Hic hic, chậm chân nhưng vẫn muốn xin một xe gạch ở nhà chủ topic!

14. yeuanhkhongcung

yeuanhkhongcung Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Chủ thớt công khai pác nào được share đi để anh em đỡ đặt gạch nhiều quá. Mà cho số điện thoại và tên em đó vào làm 1 suất mat xa kiểm tra hàng họ thế nào là được. Bro nào chuột bạch đi nào.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/