Hinh Thức Tiếp Khách Mới"Tòan Hàng Sao"

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi HOANGQUYEN, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. HOANGQUYEN

HOANGQUYEN Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Chào anh em Ac, Tình Hình Là thế này:
    + Tối hôm qua tui được mệnh lệnh từ sếp trên đưa xuống là tiếp mấy anh em ở HN vào Tp này Ctác. Sau 1 chầu cơm tối , anh em muốn minh dẫn đi giải trí, minh phân vân mãi không biết đi đâu ,Masa… thì cũng thường wá , nên minh quyết định dẫn mấy sếp đến 1 con đường rất là nhiều chân dài “vì tui cũng hay chạy xe ngang con đường này buổi tối mà”. Đường NVN hiện ra trước mặt, thế là tài xế cho dừng trước wán “Ka..kenbo” . minh cũng mấy sếp vừa vào bên trong thì trước mắt minh là tòan hàng Sao không , nhìn mà minh thất chóng mặc luôn , thế là có 1 Lady , rất xinh , tướng cao trên 1,65m tiến đến chỗ minh tiếp chuyện và gọi thêm mấy em nữa đến ngồi chung bàn , nhìn em nào cũng ngon hết đó, không hiểu chủ đó tuyển ở đâu ra nữa. hàng tòan cao cấp không, ăn mặc rất là sốc . ngồi nói chuyện với em gần 12h thì về , mấy sếp thì được mấy em đưa ra taxi về riêng, chỉ còn 1 minh minh về thôi ,ôi buồn wá, nhất định minh sẽ check 1 em trong đó mới được ,.
    +tóm lại
    CSVC thì tốt , giống bar , vào đó uống bia hoặc rượu là tùy minh, hết 60% là người nước ngoài, mọi 1 người được 1 Lady xinh đẹp ngồi tiếp chuyện, Bữa em tiếp minh có tên rất ấn tượng Yuki, em này cũng cao , dễ thương , không chảnh nha, nói chuyện rất lịch sự, em này không đi ngoài nhé, em nói với tui là nếu có nhu cầu thì em sẽ giới thiệu cho em khác,em Lady này cũng thuộc hàng có tiếng nói trong quán đó, Đặt biệt em này thích tiếp káhch việt.
    Tic: 50 usd trọn gói luôn , uống bia hoặc rượu thoải máy,… khi nào chán thì mnih về. tip thì tuy anh em.
    Tui thấy hình thức này cũng hay hay , lâu lâu minh tiếp káhch cũng rất oke,nói chuyện lịch sự , em út đẹp, biết tiếng anh , hoa.., sau đó nếu thích minh cũng đi được luôn .chứ tiếp kháchh cứ masa, bia ôm ,karaoke hoài cũng chán,

2. x.therapist

x.therapist Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Thoi di ba, cho nay thi tui la khach quen luon. Dg NVN la cac quan bả danh cho khach Nhat la chu yeu, thinh thoang cung co HQ, DL, ... Moi 1 ng vo day thi tinh trung binh khoang 18~25$(No Tip), uong cai gi tinh tien cai do.
    May em o do chi di khach nuoc ngoai thui, ma ko phai em nao cung di, 1/2 trong so do. Sep tui di 200$ 1 shot do.
    Luc truoc tui co quen rat than voi 2 em trong do, 12h dem di lam ra ru di an uong, dao pho den 3h sang roi ve nha thue cua 2 em, ... tiec la gio 2 em da giai nghe ve que mo tiem cat toc roi.

3. envoywjng

envoywjng Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

hjxz mấy anh đi làm zướng quá , còn mình thì đi vô rồi lại đi ra thôi ^^ .

4. fran

fran Biết Quay Tay Verified
    96/113

Ngô Văn Năm ít tiếp khách Việt lắm mà?? ngại vô vì tâm lý ko thích tiếp khách Việt của con đường này. mặc dù sài thành bây giờ chi tiền cũng ko kém Việt Kiều hay korea, japan ji đâu.

5. dattovn

dattovn Dậy Thì Verified
    62/113

Mấy quán ở đây được cái em đẹp, dễ thương, ko vòi vĩnh...nhưng chỉ dành cho những bác muốn tìm cảm giác trồng rau thôi.
    Vì tui thấy vào đó ca hát, uống rượu,.......nhìn nhau cười ko à.
    Không làm ăn gì được, với lại mấy em ở đó chủ yếu tìm mối người nước ngoài để có hợp đồng '' thue bao''.hehe
    Nếu các bác thích đi chơi thì nên vào cây nhà lá vườn, vừa vui, vừa hợp túi tiền.

6. Mam_Tom

Mam_Tom Em thích bị thông đít
    97/113

thấy ng ta nói NGE ĐỒN ko :mad2:

chờ bác vào xác nhận nè...nói cho a e cùng rõ nào...chỗ ấy bác đi thực tế ra sao

7. badboy75

badboy75 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Đúng là chỗ này toàn các em ngon không à. Nhưng chỉ giành cho khách nhiều tiền thôi...Vì chỉ cần các em tiếp chuyện thôi, kg làm gì hết đã tốn ít nhất là vài xị tiền tip rồi, kg thì các em coi mình kg ra gì... Nói chung cứ phải thủ túi rủng rỉnh tiền đô thì mới vào mấy chỗ này đc...

8. Mam_Tom

Mam_Tom Em thích bị thông đít
    97/113

khiếp wa,cài j cũng rành...chắc đề cử ông làm mod box này wa :D

9. hantinhxxx

hantinhxxx Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

nghe cũng hay [email protected] mình địa chỉ nha bạn~!~!` lang_tu_ngheo_di_choi_chat

10. thanhncd

thanhncd Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Thanks bác,

Cho mình xin thông tin với nhé.
    Hân hạnh nếu được giao lưu học hỏi với bác vì em cũng hay bị sếp bảo đi tiếp khách từ HN vào lắm
    Yahoo của em để anh em chia sẻ: tim.gai8x9xdexxx
    Thanks bác nhiều. Chúc bác năm mới khỏe và thành công

11. bumat

bumat Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Buffet rượu ở Ngô Văn Năm đúng là 50 USD/ người, check thử sẽ biết

12. binlala

binlala Biết Quay Tay Verified
    97/113

bác này tham gia LX chắc là cũng có hạng, có điều lại sợ bị nhận dạng dúng không? từ năm 2009 đến nay mà bác chỉ có post được 6 bài. có thể là chỉ vào xem và thư từ ngầm ha.
    kể ra nếu bác tích cực đóng góp thì cũng là một tiềm năng đấy. bác còn đợi gì nữa, năm mới hãy làm mới mình đi chứ?

13. decu35

decu35 Em thích bị thông đít
    97/113

Chỗ này hay quá bác ơi.
    Rất mong được bác share cho chỗ tiếp khách này.
    Nick: decu789
    cảm ơn bác nhiều

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/