hiền điện biên khóc như bố chết

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi chimkong, 7/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chimkong

chimkong Dậy Thì Verified
    62/113

Được thằng em cho số và nick :iamwithstupid:em quyết đis cho bằng được hum đấy em còn đang ở hà đông giờ em ra phạm văn đồng roài.Cungx như bao con hàng khác em cũng làm quen,tỉ tê nhưng con điên này có cách nói chuyện theo em đánh giá là"đã ngu còn bày đặt mình nguy hiểm"mà em thì gét nhất mấy cái con loại này.
    Rủ đi chơi pha trò đạo đức giả em không đi đâucon mẹ mày bố láo.
    vào 1 buổi tối trời hà đông mát mẻ chim thì bay mà cò thì lượn bọn bạn rủ đi hát,em không đi ở nhà xem sex chơi thú nhún
    Bỗng em giật mình khi thấy con đĩ ol em buzzđi ăn vịt nướng nhé,em gật đầu nanh 1 cách bất ngờ làm em giật mình.
    thôi chết còn 120k tiền *** đâu mà vịt với char nướng nghĩ bụng bảo dạ em liền bảo thôi mình đi n2 ăn *** đã nhé.:prrr:
    Mẹ cái con điên nói thế mà nó cũng gật đầu,:auto:hoho sung sướng tê tái vác con novou phóng như điên tới cổng trường nguyễn huệ nơi em đã từng đón em vân điện biên kể ra em đi chơi gái it khi mất tiền lắm các bác ạ>
    Ôi đcm đập vào mắt em là 1 con ăn mặc như con dở hơi ăn cám lợn.Em là em dị ứng với mấy con nhà quê trước chén em lan anh đi sh,giờ ché cái thể loại này nản.Đèo em tới n2 trên đường đi em chém gió mà nươc bọt bay như mưa xuân đcm mày vào n2 chết với ông bành tổ mày:reddevil:.Đúng như em tự hứa với bản thân sau khi trả tiền phòng qua đêm 120k em đưa con đĩ này vào đạp 1 phát lăn xuống giường lột sạch quần áo tiền em bay tung toé<lưu ý tiền lẻ anh em nhé>1 ý nghĩ chợt loé lên trong đầu em,oh nhiều tiền phết nhẻ phải nhảy thôi.hêhehe`Đửng chửi em các bác nhé đè em ra bú ti ôi cái đcm mặn thế địt kuj mày cho bố mày ăn muối iot à .Điên tiết lôi bao ra địt điên cuồng địt dìn dìn như xe tăng lên dốc,địt lộc cộc như gà mổ ngô, địt phá như bom bi, địt nhanh nhủ tên lửa oh yeeeeeeeeeeeeesssssss xuât tinh thần chưởng.
    Như bao chàng thanh niên khác sau khi địt xong em chỉ muôn đạp cho con đĩ này mấy phát vào ba ba.Điên tiết vào tắm à quên con đĩ này lúc ý bắt đầu bị hk,em hỏi em còn trinh à em ý lắc đầu ha ha bố mày thừa biết *** mày dốc ngươc 1 rổ buồi.:iagree:
    E khi đó là chán oài ra đòi tiền n2 không ngủ qua đêm nữa hehe
    ra đòi tiềnthế đéo nào ông chủ n2 trả nhầm tiền lại trả đúng 120k
    oh em thề em nói điêu cả nhà em chết lòng hân hoan vi đi dịt không mất tiền.
    em định lấy xe về luôn cho con đĩ mai trả tiền nhưng con đĩ thò mặt ra anh ơi lâu thế.:p
    Ôi cái đcm mày hành bố mày à em vào hỏi em có bị bệnh gì không<đoạn này hay nhất các bác đừng bỏ phí>:tongue:
    em ý bảoem không bị anh ạ mà anh đi bao rồi còn gì , anh bị bệnh gì à.Haiz ừa anh bị sidda em ạ lúc nãy đi bao anh cố tình cho bao rách chắc em cũng bị rồi.:biggrin5:
    Ôi cái con đĩ này nó khóc như bố nó hy sinh ở chiến trường campuchia haaaa sao anh nỡ hại đời tôi tôi còn tương lai sao anh làm thế tôi có tội tình gì bố mẹ ơi.haaaaaa em đèo em ý về truềong mà em ý khóc như chưa bao giờ được khóc,heeeeee:rofl:
    khi chia tay em ý níu kéo có thật anh bị không em mặt lạnh tanh<vốn dĩ mặt em đã lạnh roài mà>anh bị thật em ạ mai em đi thử máu đi.quay xe bỏ lại em cô gái điện biên mang trong mình dòng máu dỏ da vàng ngồi khóc thút thít trên đường về tôi cười khoái chígọi điện kể ngay cho ông bạn ông bạn nói làm tôi cũng run địt mẹ mày nó mà tự tử thì mày ân hận.Vội vàng nhấc con 1202 pro seri chụp ảnh flash trong đêm soi *** sáng như ban ngày ra em gọi em hết buồn chưa anh đùa đấy anh không sao đâu.Nhưng cái địt mẹ em em là cái loại gái gì mà ai rủ cũng đi địt thế hả anh doạ em là muốn em tiến bộ đấy haaaaaa em ý cảm ơn rối rít địt con mẹ thằng nào nói điêu với các bác
    Kết thuc buổi check gái hàng lởm:icon_bs:
    anh em nào xin số và nick cứ pm em share vô giới hạn

2. TRANG_QUYNH

TRANG_QUYNH Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Rau cỏ nó cũng là người mà bạn, có nhất thiết phải thế không

3. chimkong

62/113

em là em cứ sống thật với con người mình, nên các bác thông cảm và bỏ qua cho em.
    Tiền có đôi khi không thiếu chắc những bác có sự nghiệp ăn chơi đều đã biết đã có ăn và chơi thì cũng phải có lúc lên voi mà lại xuống chó.
    Không biết các bác thế nào, còn em rút kinh nguyệt bản thân<à quên rút kinh nghiệm>em thấy là chẳng phải nhẹ nhàng tử tế với mấy con loại này đơn giản là vì em thấy chẳng cần thiết và đơn giản là cũng để trả thù mấy cái con dám kiêu căng với em.Có bác nói em không tử tế đúng em công nhận nhưng các bác nói 1 mà không nghĩ 2,các bác có tử tế không đã lái máy bay đã chăn rau thì em nghĩ chẳng bác nào tử tế cả,các bác lắm tiền các bác có thể cho những con đấy tiền ok,các bác dẻo mỏ nhẹ nhàng như chúng nó ok,còn em em dẻo theo kiểu khác va em tiếp cận gái theo kiểu khác, em cũng như các bác đâu phải con nào cũng tiếp cận được đâu,vì sao em nói các bác không phải là người tử tế và cũng bựa như em là vì các bấc co nghĩ đi lái máy bay các bác ngủ với người đáng tuổi chị gái mình đáng tuổi cô mình thậm chí đáng tuổi mẹ mình các bác thấy như thế là tử tế à, nếu nói như thế em thấy em còn tử tế hơn khối bác vì em có ăn có chơi có giao lưu anh em share hàng thoải mái chứ không như 1 số bác chỉ share cho 1 người duy nhất maf có khi anh em xin mỏi mồm không cho thậm chí có bác còn bựa tới mức bắt anh em nạp thẻ rồi mới cho.Em thấy như thế đẹp quá<<<<<<<<<có thể lời văn em viết nó làm anh em không được lọt tai nhất là với mấy anh có tiền dùng tiền để tán gái, nhưng mấy anh thông cảm em chỉ dùng cái mã ngoài của em để tán gái xin lỗi mấy anh tiền em thua các anh nhiều nhưng gặp em các anh chưa ăn đứt được thằng em này đâu nên mong 1 số bác đừng phát biểu liều thế dù chì cũng là anh emawn chơi như nhau thôi nên động viên anh em mới phải.
    Cuối cùng em xin thay mặt toàn bộ anh em cảm ơn ban quản lí lầu xanh đã cho anh em có 1 sân chơi thật sự vui vẻ và bổ ích

4. _alibaba_

_alibaba_ <font color=green><b>Phi công miền Bắc</b></font> Verified
    97/113

thui thui, ( bố lạy thầy) trình bày làm gì đồng chí, nói chung viết thì văn vẻ linh sự chút, ăn chơi thì cũng phải đàng hoàng không bó $ đi đã 4 cho nhanh. còn v shere pháo thì ai chẳng mún nhưng cũng phả xem xét đồng chí à. DD có nhìu ng đàng hoàng nhưng cũng có nhìu ông quay lại đâm sau lưng hoặc chửi mb éo ra gì làm ảnh hưởng. nói chung là ae cũng nên tôn trong nhau, và cả mb nữa, có phải lần nào sheere cũng ăn dc đâu, dễ với ng này, nhưng chắc gì dã dễ với ng khác.

5. Xmen8x

Xmen8x Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    177/226

Nếu có 1 điều ước tôi mong mình ko bao giờ bị bệnh và đi chân đất mãi mãi
    Anh em nhỉ?

6. nh0em.lx

nh0em.lx Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

bác này đúng thật là. Bác làm thế thì anh em khác check sao được. hicc

7. Thần Gió

Thần Gió Còn trinh Verified
    62/113

Gió tuy lớn nhưng chúng ta đã có niềm tin

8. chimkong

62/113

anh em cứ qua nick yahoo www.cothienlac
    mình sẽ share tất các bác nào già rồi hình thức xấu xí đi tán gái phải dùng tiền và nịnh nọt gái thì đừng trách em vì sao như vậy sory các bác không thích không ném đá kẻo có ngày vỡ đầu ok cac man già

9. vodanhice

vodanhice Dậy Thì Verified
    61/113

Thật tội nghiệp cô bé quá. Vừa bị hành hạ về thân xác, vừa bị khủng bố về tinh thần.

10. chuoirung

chuoirung Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Chơi đéo gì thì chơi nhưng cho ra 1 thằng đàn ông!

Tôi đéo được bình tĩnh và đồng loã như các ông khác. Đọc bài ông viết mà thất vọng... nếu nó đéo là cái gì, là vớ vẩn... ông hãy thả cho nó về... đằng này ông đưa nó lên giường rồi mạt xát... tôi đéo hiểu ông chửi nó hay ông chửi cái khẩu vị của ông.
    Ông nên cải tổ lại, nếu có là chém gió anh em thì cũng nên coi trọng anh em 1 tý...

Vài lời kính cẩn ông!

11. vuthang.ptc

vuthang.ptc Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

shảre em vơí nhé bác thank bác trc nhé, treo chim lâu wá sơj nó han gỉ mât kekeke. nick em: phicongtre_0310

12. 1conronglon2conronglon

1conronglon2conronglon Mất Trinh Verified
    97/113

Dthanks 4 rp,hài vl,số br sướng thật,toàn chơi gái không mất xiềng,nhưng đùa hơi ác.he

13. chimkong

62/113

ông ơi tôi đã nói mỗi người 1 các sống ông bảo tôi không tôn trọng anh em là sao.
    Ông nói thế mà nghe được à tôi đã nói không phải anh em nào cũng thích cách chơi gái của tôi,ông không thích tôi cũng không ý kiến nhưng ông bảo tôi không phải với anh em ông nói tôi không phải với anh em điểm gì ông cứ đi hỏi những anh em đã vào nick yahoo của tôi xem tôi sống thế nào còn ông thích www.cothienlac tôi mời ông vào anh em giao lưu thoải mái thi chuyện trò anh em còn ông không thoải mái cho tôi cái hẹn anh em gặp mặt ông thích làm gì tôi thì ông làm, vì tôi làm gì không phải với ông mà

14. Tungnorats

Tungnorats Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

bác viết bài lăng xê mình ah chả thấy chấm điểm gì cả , dkm bác nói bị HIV thì con *** nào chẳng sợ vkl ra ý , thử nếu là bác bị 1 con nó đùa là bị trong đó lại bị rách bao xem , chẳng như nằm trên đống lửa 3 tháng sau đi xét nghiệm vội ấy chứ

15. chimkong

62/113

heeeeeee các bác thông cảm cho em tại con này nó cũng hơi hâm làm em bực mình rủ nó đi phải mất gần 1 tuần mới được nên em akay trả thù tí thôi,còn về vấn đề mất đường làm ăn các bác yên tâm nó vẫn như thế thôi các bác ạ em share cho 4 bro sau đó đều vẫn chén được mà các bác.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/