Hảo Hán Lương Sơn xuống núi - Hàng 5 lốp

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi Lư Tuấn Nghĩa, 7/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lư Tuấn Nghĩa

Lư Tuấn Nghĩa Dậy Thì Verified
    61/113

Ủ mình trên núi quá lâu , hnay Tuấn Nghĩa tôi nhân trong lòng có việc không vui , lọ mọ lôi văn tự từ xa xưa của các hảo hán để lại ra xem , tình cờ tìm được quyển dạnh bạ điện thoại vs hàng loạt các em kỹ nữ 5 lốp . Tò mò hồi lâu Tuấn Nghĩa tôi quyết định đi tìm hiểu xem dạo này thế thái nhân tình thế nào

Sau một vài em " ngoài vùng phủ sóng " và không nghe máy , Tuấn Nghĩa càng cảm thấy khó chịu trong lòng quyết phải tìm bằng được một ả nào cho thỏa đêm nay

Alo cho em này , nghe máy , giọng nhẹ nhàng có tí hài hước , sau màn văn chương văn vở Tuấn Nghĩa đi vào chung kết luôn , em ý hỏi em đang có hai người , anh có sấp đôi được không . Thú thật là từ thưở mang chim đi ra giang hồ Tuấn Nghĩa chưa bao giờ có cơ duyên này , thôi thì thử xem sao. Chấp cả hai em luôn

Nhận được cái hẹn ở KS A25 MHĐ , Tuấn nghĩa bắt taxi qua lấy phòng , đi xe máy vào phố gần nhà dễ toi mạng lắm .

Hai em ngồi chờ sẵn ở sảnh , cảm nhận : dáng khá chuẩn , biết ăn mặc , dùng 6700 Gold quả là gái chảnh gái sang , perfum thơm phức

Lên phòng hai em bảo mình đi tắm , uh thì đi . Nào ngờ khi tắm xong ra thì hai em đã trút bỏ xiêm y , một em thì lõa lồ , em kia thì dâm đãng trong bộ đồ lót ren đen .

Hai em chia nhau liếm láp , kèn sáo nhị , một em trên , một em dưới

Cảm giác tê tái vây quanh Tuấn Nghĩa tôi , không chịu được nữa , quyết định thò tay bốc xôi , cầm oản , hàng chắc nịch

Chơi âm nhạc xong hai em bảo nhau " chiến đi " , thế là Long Tranh Hô Đấu , âm dương hòa hợp , Tuấn Nghĩa tôi bắt đầu dở võ Lương Sơn , chổng mông , nằm nghiêng nằm ngửa các kiểu , nện một em , em kia cứ ngồi vuốt ve cơ thể và rên rỉ , nói chung hai em phối hợp chuyên nghiệp lắm

Được 20p thì Tuấn Nghĩa hết chân khí . Thôi viết thế thôi mỏi tay quá

Oánh giá chung cho cả hai em :

Mặt 7 điểm , nhìn có tý dâm tà

Oản : 8 điểm cho cả hai em

Bể Phốt : 7 điểm , một em kha khá , còn em kia cong tớn

Thái độ ; Ngoan ngoãn, nhẹ nhàng

Âm thanh : quá tốt

Kỹ xảo : chuyên nghiệp , thiếu mỗi dọn WC lỗ nhị

Thiệt hại : 5 lốp / 1 em , phòng 150K , chi phí sấp đôi total 1150K

Địa bàn HN cũ

Share 5 anh em THX và cộng tín dụng sớm nhất theo thứ tự

Trao đổi trực tiếp qua YM vs các bằng hữu có hàng chất lượng giá 5-7 lốp

Ym : chauchau_hn . CHÚ Ý : ANH EM PM QUA YM NÓI RÕ NICK FR MÌNH SẼ SHARE THEO THỨ TỰ. KHÔNG HIỂU SAO KHÔNG PM INBOX DC

Warning !

Đề nghị lần sau không sử dụng màu đỏ để viết hoặc cmt trong bài ! Tái phạm xử lý theo luật định !

Last edited by a moderator: 7/9/10
  2. hoanghontim

hoanghontim Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

làm 2 em một lúc kể cũng sướng lém, bác nào mà cứ tầm 20 phút trở lên out thì chơi kiểu này phấn khích hơn 1 vs 1 nhiều, còn ai mà out nhanh thì hơi phí tiền!

3. Hiepsy_dacam

Hiepsy_dacam Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Hôm nay ngày gì mà các nhân vật Thủy Hử xuất hiện nhiều thế nhỉ?
    Lúc nãy thấy bên kia có Tây Môn Khánh với 1 em từ Trung Quốc về, bên này lại là Lư Tuấn Nghĩa.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/